เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2505
10
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอคำแนะนำหน่อยคับพี่ๆ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากไปหา ครูเอก เวทพรหมศาสตร์ อยากไปให้ครูดูดวงให้ แต่ไม่รู้จะไปยังไงดี พูดง่ายๆคือผมไม่เคยไปเรื่องแบบนี้เลยอ่ะคับ จะมีก็แต่พาเพื่อนไปสักบ้าง พาแฟนไปดูดวงตามโต๊ะข้างทางอะไรประมาณเนี้ยอ่ะคับ แต่พอมาถึงตัวผมที่อยากดูเองมันเลยเหมือนทำตัวไม่ถูก ไม่กล้าไป เกรงๆ  เลยอยากสอบถามพี่ๆที่เคยไปหาครู ว่าครูดุมั้ย งานครูเยอะมั้ย ผมกลัวไปแล้วครูไม่ว่าง จะเป็นการรบกวนครูอ่ะคับ  ว่าจะไปบูชาของดีจากครูด้วย   สุดท้ายนี้อยากให้พี่ๆแนะนำของดีด้านเสน่ห์แบบไม่มีพรายของครูให้หน่อย (ผมกลัวผี) แถมด้านตับนิดนึงก็ดี ^^     ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ต้น1 โพสต์เมื่อ 1-2-2016 05:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้จักบ้านครูเอกมั้ยครับ
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 1-2-2016 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ต้น1 เมื่อ 1-2-2016 05:56
รู้จักบ้านครูเอกมั้ยครับ

เห็นในเน็ตบอกว่าครูอยู่ พหลโยธิน 48 อ่ะคับ
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 3-2-2016 18:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย crystalboy เมื่อ 1-2-2016 10:10
เห็นในเน็ตบอกว่าครูอยู่ พหลโยธิน 48 อ่ะคับ

ได้ไปพบครูยังครับพี่
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 4-2-2016 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ilovethailand เมื่อ 3-2-2016 18:47

ยังไม่เคยพบเลยคับพี่  แต่อยากไปหาครู   แต่ยังกลัวๆกล้าๆอยู่เลยคับ   
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 4-2-2016 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ilovethailand เมื่อ 3-2-2016 18:47

ยังไม่เคยพบเลยคับพี่  แต่อยากไปหาครู   แต่ยังกลัวๆกล้าๆอยู่เลยคับ   
akkawat โพสต์เมื่อ 4-2-2016 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทรไปคุยก่อนก็ได้ครับ ไม่ก็เฟสปรึกษา รับรองได้อะไรดีๆในชีวิตแน่นอน
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 4-2-2016 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย crystalboy เมื่อ 4-2-2016 00:26

ตามที่พี่ akkawat แนะนำเลยครับ มีเฟสครูใช่ป่าวครับ
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 12-2-2016 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ilovethailand เมื่อ 4-2-2016 19:53
ตามที่พี่ akkawat แนะนำเลยครับ มีเฟสครูใช่ป่าวครับ

มีคับพี่   วัตถุมงคลของครูแบบไม่มีพรายมีมั้ยคับ
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 12-2-2016 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย crystalboy เมื่อ 12-2-2016 12:57
มีคับพี่   วัตถุมงคลของครูแบบไม่มีพรายมีมั้ยคับ

ลองทักเฟสครูไปเลยครับ ครูใจดี
 เจ้าของ| crystalboy โพสต์เมื่อ 13-2-2016 00:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ilovethailand เมื่อ 12-2-2016 22:28
ลองทักเฟสครูไปเลยครับ ครูใจดี

ขอบคุณคับพี่   แล้วผมจะทักครูไปนะคับ  
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 15:57 , Processed in 0.141633 second(s), 7 queries , File On.