เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2380
10
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตามหาเครื่องราง อ.เปล่ง

[คัดลอกลิงก์]
playboy โพสต์เมื่อ 31-5-2015 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากบูชาของอ.เปล่ง ช่วยแนะนำด้วยคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
seanelsker โพสต์เมื่อ 31-5-2015 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หาดีๆนะครับ สายนี้ปลอมเยอะมาก ถ้าได้ของแท้มารับรองกินตับเละ
 เจ้าของ| playboy โพสต์เมื่อ 1-6-2015 01:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย seanelsker เมื่อ 31-5-2015 15:11
หาดีๆนะครับ สายนี้ปลอมเยอะมาก ถ้าได้ของแท้มารับรองกินตับเละ

พี่ๆท่านไหนพอมีแบ่งปันให้บูชาบ้างไหมคับ อยากได้บูชาอยู่ แต่ก้อกลัวของปลอมด้วยคับ
barbegasy โพสต์เมื่อ 1-6-2015 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่นสายอื่นเถอะครับ ผมก็ได้จากที่นี่ แต่ประสบการณ์ไม่มีเลย
 เจ้าของ| playboy โพสต์เมื่อ 1-6-2015 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย barbegasy เมื่อ 1-6-2015 13:45
เล่นสายอื่นเถอะครับ ผมก็ได้จากที่นี่ แต่ประสบการณ์ไม่มีเลย

พี่บูชาอะไรหราคับ
makaza โพสต์เมื่อ 2-6-2015 01:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองเช่าของ หลวงพ่อสวัสดิ์ แทน ท่านได้วิชาจาก อ.เปล่งเยอะ
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 9-6-2015 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
     พราย59ตัว  ไม่เหงได้สาวสักกะตัว 555
lambo2000 โพสต์เมื่อ 31-7-2015 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าทางที่ดีหากมีเพื่อนสนิทมีพราย59ตน ลองขอยืมเขาทดลองพกดูสักอาทิตย์สองอาทิตย์ดูครับว่าพกแล้วมีอะไรดีๆเกิดขึ้นใหมหากพกแล้วดีมากๆหรือแรงมากๆก็หาซื้อมาบูชาเลยครับอย่าเสี่ยงเป็นอันขาดครับเพราะราคาก็ไม่ใช่ถูกๆผมโดนมาเยอะครับแบบว่าราคาแพงๆพอพกแล้วเงียบไม่มีอะไรเกิดขึ้นเดินในห้างโลบินสันท้อและเสียดายเงินมากๆ เดินไปตดไปเลยครับขอบอก ของแบบนี้ต้องทดลองด้วยตัวเองถึงจะรู้ครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 31-7-2015 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นนักสะสมพระก็ว่าไปอย่างครับเช่ามาแบบไม่ลังเล แต่ถ้าเช่ามาเพื่อใช้งานต้องคิดหนักเลยครับ
 เจ้าของ| playboy โพสต์เมื่อ 20-8-2015 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคถณครับที่เเนะนำครับ ท่านไหนมีปล่อยแบ่งบูชามั้งไหมครับ
samomy โพสต์เมื่อ 16-7-2016 08:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างที่บอกกันข้างบนหล่ะครับ ส่วนใหญ่ของท่าน อ.เปล่งนั้นปลอมเยอะ

หาเล่นของหลวงพ่อสวัสดิ์ วัดป่าแสนอุดมดีกว่า หรือท่าให้ดีไปลง

นะหน้าทองที่วัดกับพระอาจาร์ยเลยยิ่งดีครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 08:34 , Processed in 0.185907 second(s), 8 queries , File On.