เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5761
26
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองของจนงานเข้า สีผึ้งพรายเลือด ของอาจารย์วรา (ขอวิธีแก้หน่อยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
คือพอดีเพื่อนที่รู้จักกันได้ไปเช่าบูชา สีผึ้งพรายเลือด ของ อ.วรา ปราการ มาในราคาเกือบ 8 พัน ผ่านเว็บขายพระแห่งหนึ่ง ทีนี้ก็คุยกันว่ามันจะได้ผลไหม ตามใบฝอยบอกให้
ใช้สีปาก คิ้ว เพิ่มสง่า ราศรี ติดต่อเจรจาการงาน คนรักไคร่เอ็นดูให้ความเมตตา เสริมเสน่ย๋ต่อเพศตรงข้าม ป้ายเจิมร้านค้าให้ขายดีดดึงดูดลูกค้าให้เข้ามาในร้าน เป็นของสารพัดนึกแล้วแต่จะเลือกใช้ด้านใดอธิฐานตามปราถนา

ทีนี้เพื่อนก็เลยว่าจะลองให้กินแทน  ซึ่งมันไปลองกับเพื่อนผู้หญิงที่เรียนด้วยกัน ก็คือไปร้านเหล้าปกติ พอเพื่อนผู้หญิงเข้าห้องน้ำ มันก็เอาสีผึ้งมาป้ายที่นิ้วมัน จากนั้นมันก็เอาไปแกว่งๆในแก้วเหล้าเพื่อนผู้หญิง   พอกลับมาเพื่อนผู้หญิงก็ดื่มแก้วนั้นเข้าไป  ผ่านไป 3 วัน  เพื่อนผู้หญิงคนนั้นมีอาการเมอๆ ลอยๆ บอกจะมาหาเพื่อนผม อาการนี้เหมือนเป็นคนละคนเลย  พวกเพื่อนๆคนอื่นที่รู้ก็พาตัวเพื่อนผู้หญิงคนนี้ไปให้พระรดน้ำมนต์ ทั้งดื่ม ทั้งรด อาการก็ยังไม่หาย  พาไปเข้าพิธีสวดภาณยักษ์วัดดังในเชียงใหม่ก็ไม่หาย   พาไปหา ครูบาตุ๊พร  ที่เป็นเกจิสายล้านนา ท่านว่าต้องให้คนสร้างสีผึ้งเป็นคนแก้เอง  แต่ปัญหามันอยู่ที่ อาจารย์วรา ท่านได้เสียชีวิตไปแล้ว   เลยไม่รู้จะให้ใครช่วยแก้ให้  ปัจจุบันนี้อาการยังเดี้ยวดี เดี้ยวร้าย พวกผมสงสารเธอมาก รู้สึกผิดมาก กลัวว่าเธอจะเป็นบ้า  นี้ก็ต้องดรอปเรียนไปแล้ว  แต่ทางบ้านเพื่อนผู้หญิงยังไม่รู้เลย  พอจะมีใครแนะนำช่วยเหลือหน่อยได้ไหมครับ  วิธีแก้อะไรงี้  ยอมรับว่าผิดคำครู

พี่ๆในเมืองกาหลงพอจะมีคำแนะนำหน่อยไหมครับ  
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mummamman_P โพสต์เมื่อ 18-5-2015 03:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มองได้หลายแง่ สงสัยงานนี้สีผึ้งพรายเลือด ของอาจารย์วรา คงขายได้เป็นเทน้ำเทท่า

ผลิตไม่ทันแล้วมั้งครับเนี่ย
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 17-5-2015 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำอะไรไม่คิด แบบนี้สงสารผู้หญิงมากๆ วิธีแก้ก็ยาก อาจารย์ก็ตายไปแล้ว เวรกรรมจริงๆ
makaza โพสต์เมื่อ 17-5-2015 04:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่รู้ว่าเรื่องจริงหรือเปล่านะ  ทางเหนือไม่ค่อยรู้จักใคร  ถ้าลงมาภาคกลาง ลองไปหาอาจารย์อ้วน หมอผี แกมาทางนีโดยตรง ถ้าอยากหายจริงๆ  น่าจะมา บอรด์นี้ก้ลูกศิษย์ อ อ้วนเยอะอยู่ ท่านอยู่แถวฝั่งธน
makaza โพสต์เมื่อ 17-5-2015 04:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกท่าน นึง คิดว่าน่าจะช่วยได้ อาจารย์พรสิทธ์ วัดสว่างอารมณ์เชียงใหม่  ท่านนี้ วิชาท่านเยอะ คนนับถือเยอะด้วย
ถ้าไปแล้วเป้นไงกลับมาแจ้งด้วยแล้วกัน  
oatsawin1 โพสต์เมื่อ 17-5-2015 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจัง ขอให้เจออาจารย์ที่แก้ได้ไวๆนะครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 17-5-2015 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดแค่ป้ายยังแก้ยากเลยครับ

แก้ยากที่สุดคือการกินเข้าไปนี่แหละครับ   ของมันซึมเข้าไปตามทุกส่วนของร่างกาย
makaza โพสต์เมื่อ 17-5-2015 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลัวไม่จริงมากกว่าครับ บางคนมาโพสเนียนๆให้คนไปเสริซหา ของ  คือถ้ามาขอความช่วยเหลือจริง มันต้องตามกระทู้
มาตอบ มาเม้น  
 เจ้าของ| mastergame โพสต์เมื่อ 17-5-2015 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย makaza เมื่อ 17-5-2015 04:57
อีกท่าน นึง คิดว่าน่าจะช่วยได้ อาจารย์พรสิทธ์ วัดสว่ ...

ขอบคุณครับ เดี้ยวไงพรุ่งนี้เช้าจะลองไปหา อาจารย์พรสิทธ์ ตามที่ได้แนะนำมา ได้ผลยังไงเดี้ยวจะกลับมาแจ้งครับ    เมื่อบ่ายไปโรงเจเชงฮั้วฮุกตึ๊ง เชียงใหม่ มาครับ แต่เสียดายที่ร่างทรงเทพท่านไปต่างประเทศ เลยได้รับน้ำชาปลุกเสกมาดื่มแก้อาการเพ้อไปก่อน เหมือนๆจะได้ผล  แต่ยังไม่ 100%  ตอนนี้เพื่อนต้องผลัดกันเฝ้าดูแลอยู่ครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 17-5-2015 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้ไปหาอาจารย์อ้วนเลยครับท่านเรียนมาครบทุกศาสตร์เรื่องโดนของท่านช่วยคนมาเยอะแล้วครับ
ท่านอยู่ที่ สน.ราษบูรณะ

ใช้สีผึ้งที่ทำมาจากศพรึเปล่าครับถ้าใช่นี่เหมือนผีกินเขาไปครึ่งตัวถ้าปล่อยไปนานๆเข้าผู้หญิงคนนั้นเป็นบ้าแน่ๆ
ใช้ของเสน่ห์อย่านึกแค่ลองสนุกสิครับ นึกถึงผมข้างหน้าด้วย
เอาใจช่วยขอให้แก้หายไวๆนะครับ
เวรกรรมของผู้หญิงจริงๆครับ
makaza โพสต์เมื่อ 18-5-2015 02:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย mastergame เมื่อ 17-5-2015 20:03
ขอบคุณครับ เดี้ยวไงพรุ่งนี้เช้าจะลองไปหา อาจารย์พร ...

ยังไง อัพเดทด้วยแล้วกันครับ  
seanelsker โพสต์เมื่อ 18-5-2015 04:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
gray โพสต์เมื่อ 18-5-2015 09:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสารผู้หญิง
 เจ้าของ| mastergame โพสต์เมื่อ 18-5-2015 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อเช้าพาเพื่อนไปหา อาจารย์พรสิทธิ์  ตามที่ พี่ในกาหลงได้แนะนำมา  อาจารย์ท่านบอกว่าผิดครูท่านสาปแช่งไว้  ท่านก็อาบน้ำมนต์ให้ พร้อมทั้งบังสกุลตาย  และบังสกุลเป็น  มีพระร่วมพิธี 9 รูป ล้อมเพื่อนผมเลยครับ  เหมือนท่านจะท่องคาถาชินบัญชร และบทอะไรอีกไม่ทราบ ราวๆเกือบ 1 ชั่วโมง ช่วงนี้เพื่อนผู้หญิงเดี้ยวสั่น เดี้ยวเป็นลม 2-3 ครั้ง จนนิ่งไป หลังจากนั้นอาจารย์ท่านก็เอาสายสิณญ์มาผูกให้  อาจารย์พรสิทธ์ ท่านว่าให้เพื่อนผู้หญิงบวชชีพราหมณ์เป็นเวลา 7 วัน แล้วให้เพื่อนผู้ชายที่ใช้สีผึ้งบวชพระ 30 วัน  เพื่อเป็นการขอขมาครูบาอาจารย์ที่สร้างสีผึ้ง  และให้ผู้ชายขอขอขมาเพื่อนผู้หญิง พร้อมรับเป็นภรรยา ดูแลกันไปตลอด  เหตุที่ต้องรับเป็นภรรยาเพราะ  อาจารย์พรสิทธิ์ท่านบอกถึงแก้ให้หายได้ แต่ไม่สามารถแก้กรรมได้ เพราะครูบาอาจารย์วรา ท่านได้สาปแช่งไว้ เลยต้องรับผิดชอบตลอดไป

สรุปตอนนี้นะครับ

เพื่อนผู้หญิงอาการดีขึ้นมากแล้ว รู้เรื่อง รู้ตัวเองดี เหมือนเป็นคนเดิม  

เพื่อนผู้ชายขอขมาครูบาอาจารย์ที่สร้าง ขอขมาเพื่อนผู้หญิงที่ได้ล่วงเกิน  อีก 5 วันก็จะบวชขอขมาเป็นเวลา 30 วัน  หลังจากบวชจะไปสู่ขอผู้หญิงให้ถูกต้อง  และขอขมาพ่อ แม่ ฝ่ายหญิง

ส่วนผมกับเพื่อนในกลุ่มทั้งหญิงและชายอีก 6 คน จะบวชพรามณ์พร้อมกับ เพื่อนผู้หญิงที่โดนของเป็นเวลา 7 วัน ที่ วัดป่าแห่งหนึ่งในเชียงราย เพื่อขอขมาและขออโหสิกรรม กรรมที่ร่วมกันทำมาทั้งรู้ก็ดี ไม่รู้ก็ดี ต่อครูบาอาจารย์

เรื่องทั้งหมดที่เขียนขึ้นนี้เป็นเรื่องจริง    นี้คงเป็นบทเรียนราคาแพงสำหรับพวกผม  กราบขอบพระคุณ  พระอาจารย์พรสิทธิ์  วัดสว่างอารมณ์เชียงใหม่ ที่มีเมตตาสูงแก้ให้  และพี่  makaza  ที่ให้คำแนะนำ

ขอบคุณพื้นที่เว็บกาหลงด้วยครับ
picnicza โพสต์เมื่อ 18-5-2015 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ
เรื่องนี้เป็นอุทาหรณ์ยันรุ่นลูกรุ่นหลานได้เลย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 21:15 , Processed in 0.173279 second(s), 6 queries , File On.