เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5247
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันพราย/ของเสน่ห์ ชนิดที่ป้ายปุ๊บ หลงตามเราปั๊บในคืนเดียว มันมีจริงไหมครับ?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChicagoDawg เมื่อ 5-4-2015 13:02

ถามผู้รู้ไว้เป็นวิทยาทานครับ
ว่ามีน้ำมันพรายหรือเครื่องรางเสน่ห์ของครูบาอาจารย์ท่านใดบ้างไหมครับ
ที่เป็นประเภทว่าป้ายแล้ว ถึงขนาดหลงรัก อยากเดินตามทันที (One night stand)
ชนิดป้ายคนที่ไม่มีใจด้วย ให้ใจอ่อนเปลี่ยนใจได้ทันที
แบบในหนังหรือในหนังสือนิยายโลกทิพย์
หรือว่ามันเป็นเพียงแค่ตำนานเล่ากัน

และของเสน่ห์พวกนี้ใช้กับฝรั่งหรือคนศาสนาอื่น มันจะมีผลหรือเปล่าครับ

ถามเป็นเกร็ดความรู้ เผื่อมีของครูบาอาจารย์ท่านใดเคยสร้างตำนานไว้
มิได้ตั้งกระทู้เพื่อจะให้เกิดข้อถกเถียงขัดแย้งใดๆ ครับ

(หลังไมค์มาก็ได้นะครับ)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
gray โพสต์เมื่อ 5-4-2015 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันเงี่ยงอ่อน อ.อ้วน
น้ำมันมหาเสพ อ.อ้วน

ลองหาอ่านในกระทู้ อ.อ้วน ดูค่ะมีคนเคยเล่าไว้
Paladin00 โพสต์เมื่อ 6-4-2015 02:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ อ.อ้วน ดีครับ แต่ไม่ได้ เป็นแบบที่ถามมา น้ำมันพรายของเสน่ห์ที่ใช้ ขึ้นอยู่กับกรรมของเรา เพราะงั้นถึงของแรงแค่ไหนก็ ใช่ว่าจะป้ายละติดเลย องค์ประกอบมันมีหลายอย่างครับ แต่ในส่วนของไสยดำ อันนี้ผมไม่ทราบนะครับ  เพราะไม่เคยใช้ ก็คงจะมีละมั้งครับ แต่คงไม่มีวางขายตามท้องตลาด
hamakpure โพสต์เมื่อ 6-4-2015 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่ายึดภาพจากจินตนาการแบบในหนังมากเกินไปครับ
ในหนังมันสร้างจากจินตนาการ  ที่คนเล่ากันมานานปากต่อปาก  จนอาจจะเพี้ยนไปจากความจริงมากๆแล้วก็ได้ครับ
เลยกลายเป็นว่าทำให้คนเข้าใจว่าป้ายแล้วติดทันที    ทั้งๆที่ความจริงคนที่พูดคนแรกอาจไม่ได้พูดแบบที่เราๆเข้าใจก็ได้ครับ

อีกอย่างที่เคยๆถามครูบาอาจารย์หลายๆท่านเรื่องน้ำมันพราย  เค้าก็บอกว่าความจริงมันไม่ใช่เป็นเหมือนในหนังครับ
ไม่ใช่ป้ายแล้วกลับบ้านไปถอดกางเกงนอนรอได้เลย
มันต้องจีบต้องคุยให้เค้าใจอ่อนเหมือนกัน  น้ำมันอาจจะเป็นตัวช่วยดลใจให้เค้าใจอ่อนกับเรา

ถ้ามันป้ายละตามกลับถึงบ้านปุ๊บ  ป่านนี้ดาราหลายๆคนจะเหลือหรอครับ  คงมีขาหื่นตระเวนไปป้ายกันไม่เว้นวันแน่ๆ 555
 เจ้าของ| ChicagoDawg โพสต์เมื่อ 6-4-2015 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 6-4-2015 14:27
อย่ายึดภาพจากจินตนาการแบบในหนังมากเกินไปครับ
ในหนั ...

ตอบได้โดนใจจริงๆ ครับพี่โดม (ลองสอบถามหาความรู้ดูนะครับ)
honeyboy โพสต์เมื่อ 6-4-2015 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของจริงมีครับเคยเห็น

แสดงความคิดเห็น

หลังไมค์ก็ใด้ครับของอาจารย์อะไรราคาเท่าไรผมอยากซื้อครับ  โพสต์เมื่อ 12-4-2015 10:04
มีจริงหรือครับ? ของที่ไหนหรือครับ โปรดแจ้งแถลงไขเป็นวิทยาทานด้วยครับ  โพสต์เมื่อ 6-4-2015 23:45
งั้นท่านแนะนำผมหน่อยครับ ผมจะเอาไปป้ายณเดชน์ ผมอยากได้ณเดชน์สักครั้งครับ  โพสต์เมื่อ 6-4-2015 22:33
yok1222 โพสต์เมื่อ 6-4-2015 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้แรงหรือไม่ แนะนำ เอาน้ำมันนั้นให้เป้าหมายกินครับ แต่่.........กรรมที่ท่านก่อ นั้นท่านก้ต้องร้บผลกรรมไปนะครับ ขอบอกว่า กรรมนั้นแรงและหนักมากๆ

ปล.ผมเคย ประสบปัญหาแบบนี้ กับ คนใกล้ตัว กว่าจะ พ้นได้ เล่นเอาเหนื่อยครับ   

แสดงความคิดเห็น

น้ำมันพรายแก้ยากมากครับ เพราะมันซึมเข้าไปในกระแสเลือด ทำให้เลือดเสีย เป็นบ้า การถอนต้องแช่ในน้ำมนต์และสวดถอนหลายครั้ง จนกว่าน้ำมันจะไหลออกมาทางเหงื่อจนหมด นับว่าคนดีดใส่ทำบาปทำกรรมมาก  โพสต์เมื่อ 6-4-2015 23:53
แล้วท่าน yok แก้อย่างไรหรือครับ...? ฤทธิ์ถึงจะหมด (คนโดนน้ำมันพรายนี่ ตัวจะมีแต่น้ำมันออกมาตลอดด้วยเลยหรือเปล่าครับ)  โพสต์เมื่อ 6-4-2015 23:47
Paladin00 โพสต์เมื่อ 7-4-2015 02:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางทีก็ต้องดูด้วยนะครับ ว่าที่ถามเจตนาหาความรู้ หรือเพื่อวัตถุประสงค์ไหนกันแน่ เพราะคนชี้ทางคือคนร่วมก่อผลกรรมด้วย    ถ้าตรงไปขออภัยครับ
honeyboy โพสต์เมื่อ 7-4-2015 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 7-4-2015 14:39

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 7-4-2015 14:38

เคยไปพบพระอาจารย์เป็นพระที่เคารพท่านเก็บไว้ในกุฎิ แต่ ถามว่าทำไมท่านมี มีคนเอามาฝากเก็บไว้เพราะแรงไป จนฝากมาไว้กับพระ ให้ท่านแผ่เมตตา ให้พรายจากร้ายๆกลายเป็นดี ไม่รู้ประวัติแต่ที่เห็นเป็นหัวเชื้อ ขนาดผมได้มาส่วนหนึ่งเอามาผสมแล้วแตะโดนตัวจะร้อนมาก ร้อนรุ่ม หงี่เป็นวันๆ ถามว่าผมได้มาได้ไง เพราะท่านแบ่งมาให้เป็นมวลสารสร้างพระขุนแผนที่หนึ่ง คือได้ทำการเจือจางผสมสร้างพระ...

มีคนเคยแตะน้ำมันไปสามคน คนฝันเห็น ผู้หญิงสองคน  มาเข้าฝัน รุปร่างหน้าตา สามคนที่ฝันบอกเหมือนกันเดะ  ซึ่งก็คือพรายในน้ำมันขวดนั้น 1 ใน 3 คือผม

ถามฆาราวาศเสนห์ดังๆท่านหนึ่ง ท่านเอามาแตะที่อ้งมือแล้วหลับตา ท่านก็ว่ามีพรายผู้ข้างใน เป็นผู้หญิง พร้อมบอกชื่อของเขาด้วย

อีกท่านที่เขาเห็นวิญญานได้ เขาก็ดูองค์ใน น้ำมันชุดนี้ก็บอกว่า ไม่มีฤทธิ์ดลจิต เอาไว้ป้ายอย่างเดียว แต่ห้ามทานเพราะไม่ได้ทำให้หลง แต่จะบ้าและฟั่นเฟือนแทน

ที่มีอยู่ก็ได้เอามาผสมเก็บไว้ เซ่นทุกวันพระนานๆก็ฝันเห็นที

ผมไม่รุ้จะเล่าเรื่องโกหกไปทำไมนะ จะเชื่อไม่เชื่อก็แล้วแต่ครับ  ไม่จำเป็นต้องโฆษณาเพราะไม่มีของขาย
honeyboy โพสต์เมื่อ 7-4-2015 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันพรายเขาไม่ได้ทำมาให้กิน เขาทำมาให้ป้าย เพราะน้ำมันพรายมีส่วนผสมของคนตาย กินเข้าไปทำให้ เกิดพิษร้าย บ้า คลั่งหรือ โดนสิง แทบทั้งหมด จะทำให้ฟั่นเฟือนเป็นบ้า ใช้ผิดวิธี คนโดนกิน เข้าโรงบาลบ้าได้นะครับ

ที่เขาให้กินได้จะเป็นผง ผงอิทธิเจ จากพระ ที่เขาขูดๆกันแต่ผมคงไม่บอกนะว่าพระผงอันใหนที่ขูดแล้วให้กินได้จริงผมให้คนมีญานเช็คไห้เป็นความรู้ อันนี้ผลไม่แรงนัก อีกอย่างจะขูดผงไปได้ต้องมีปริมาณ และมีคาถากำกับไม่ใช่ ขูดๆๆแล้วใส่  ส่วนใหญ่ทำให้รู้สึกคิดถึง อยากเจออยากพบ แต่ไม่ได้ทำให้ อยาก xxxx

Nunuar โพสต์เมื่อ 7-4-2015 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เมตตาให้ความรู้ครับผม
ความคิดผมนะ ผมว่าถ้าเป็นไปได้ อย่าเอาไปให้เป้าหมายกินเลยครับ ถ้าเข้าไปทางปากที่เป็นทวารสำคัญได้ คงป้องกันหรือแก้ไขได้ยากมากๆๆๆสุดๆเลยล่ะครับ นึกถึงแบบเบาะๆแค่เวลาเราเมาแล้วไปอาเจียนไปฉี่ผิดที่ผิดทาง ไม่ไหว้เจ้าที่เจ้าทางก่อน ลองดูสิครับ
packii โพสต์เมื่อ 8-4-2015 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านดูน่ากลัวมากๆ
jaetechno โพสต์เมื่อ 9-4-2015 16:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจริงๆ อิอิ
 เจ้าของ| ChicagoDawg โพสต์เมื่อ 12-4-2015 01:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วขนลุก หากใครโดนเข้าไปคงน่าสงสารมากครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 13-4-2015 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีจริงคับ แต่ต้องเป็นคนที่รุ้จักกันนะครับ หมายถึงว่าไม่ใช่ว่าจะเอาไปป้านดาราป้ายไฮโซ แล้วเขาจะมา ทางต่างจังหวัดยังมีอยู่ แต่ก้ไม่ได้ถึงกลับมาแบบในหนัง แต่จะรุ้สึกกระวนกระวายใจอยากเห็นหน้า ต้องมาให้เห็นหน้า ประมาณนั้น จริงๆของอาจารยืหลายๆท่านที่สร้างก็เป็นเช่นนั้น แต่ท่านเจือจางแล้วทั้งนั้นก่อนนำมาให้บูชา เพราะท่านกลัวคนเอาไปใช้ในทางที่ไม่ดี
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 17:13 , Processed in 0.109608 second(s), 8 queries , File On.