เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2436
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

ช่วยแนะนำ เครื่องรางใช้เรียกจิตคนรัก หน่อยสิครับ

[คัดลอกลิงก์]
kenshin007 โพสต์เมื่อ 9-3-2015 15:33 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ขอแบบราคาไม่แรงนะครับ  งบน้อย

แฟนขอเลิกน่ะครับ ผมเคยทำไม่ดีกับเธอไว้
แต่ตอนนี้เธอตัดขาดจากผม  อยากได้เธอคืนครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DVD โพสต์เมื่อ 12-3-2015 01:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยเป็นนะอารมณ์แบบเจ้าของกระทู้ หานั่นหานี่สุดท้ายไม่กลับ ผมหาใหม่เลย

แต่ไม่ได้หาคนนะ  หาแต่เงิน ช่วงนี้บูชาแต่ของเรียกเงินเรียกทอง ทำมาค้าขึ้น มีเงินมาไม่ขาดสายตอนนี้ ฟิน กว่ามีหญิงอีก
Blackhead โพสต์เมื่อ 9-3-2015 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุด นะสวาท อ.อ้วนหมอผีครับ แต่คนจะไปแล้ว กลับไม่กลับ ก็สุดแล้วแต่กรรมที่ทำมาร่วมกันครับ
honeyboy โพสต์เมื่อ 9-3-2015 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตั้งสัตยบรรณ กับสิ่งศักดิ์สิทธิไว้ครับ
 เจ้าของ| kenshin007 โพสต์เมื่อ 9-3-2015 23:24 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย honeyboy เมื่อ 9-3-2015 21:49
ตั้งสัตยบรรณ กับสิ่งศักดิ์สิทธิไว้ครับ

บอกวิธีหน่อยครับ
ช่วงนี้ผมก็หมั่นทำบุญ สวดมนต์ นั่งสมาธิ หวังว่าบุญกุศลจะช่วย
mummamman_P โพสต์เมื่อ 10-3-2015 00:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปหวังไรขนาดนั้นครับ ปรับปรุงตัวใหม่ให้เธอเห็นจะดีกว่า

ซํกวันเมื่อเธอมั่นใจหรือให้อภัยแล้วก็จะกลับมาเองครับ

เรื่องบุญกุศลคงไม่ได้ช่วยไรครับที่จะให้เธอกลับมา

ผมว่าทำดีกับเธอจะได้ใจเธอกลับมามากว่าครับ

คนเราทำผิดได้ทุกคน ยอมรับและแก้ไข ซักวันต้องมีคนเห็นและให้อภัย

แต่อย่าผิดซ้ำซากครับ

lambo2000 โพสต์เมื่อ 10-3-2015 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าลองปรึกษากับอาจารย์เอก เวชพรหมศาสตร์ ดูสิครับท่านอาจช่วยใด้ครับผม
lambo2000 โพสต์เมื่อ 10-3-2015 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
https://www.facebook.com/horapayakorn?fref=ts     เฟสของท่านครับ
ball โพสต์เมื่อ 11-3-2015 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากผู้มีประสบการณ์นะครับ ลองโทรไปเพื่อขอโทษเธอและขอโอกาสในการปรับปรุงตัว ถ้าหากเธอไม่อยากกลับมาคืนดีหรือมีแฟนใหม่ไปแล้ว ปล่อยเธอไปเถอะครับ และที่เหลือก็เป็นหน้าที่ของเราที่จะต้องปล่อยวางครับ อย่าไปเรียกจิตอะไรเค้ากลับมาเลยครับ  แค่คิดมันก็ไม่สมเหตุผลแล้ว เค้าไปเพราะเราทำไม่ดี แต่จะหาของวิเศษไปเรียกเค้ากลับมา สู้ๆ ครับ เวลาจะช่วยเยียวยาเอง
kiddee โพสต์เมื่อ 12-3-2015 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าหมดบุญที่ทำร่วมกันมาแล้วยังไงก็ไม่กลับ ถึงกลับมาก็แปีบเดียว
ทำตัวให้มีคุณค่าครับ และถ้าได้รู้จักใครใหม่ ทำบุญร่วมกันบ่อยๆ
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 21-5-2015 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำ555555555555
makaza โพสต์เมื่อ 21-5-2015 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่ถ้าผู้หญิงนิสัย ไม่ค่อยให้อภัยใคร จะกลับมายาก เห็นมีประสบการณ์จากเพื่อนสมาชิก  ได้บูชาไปแล้วคนรักกลับมา ลองดูหาๆดูในกระทู้  แถวๆนี้แหละ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 05:27 , Processed in 0.186558 second(s), 10 queries , File On.