เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3605
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

ช่วงนี้

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 23-2-2015 02:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 2-4-2016 02:35

noloihoihoooooooooooooi
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 24-2-2015 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ เสิจชื่ออาจารย์ที่ช่องค้นหาในเฟสบุ๊คเลยครับ  ส่วนมากจะมีกลุ่มพูดคุยเฉพาะของกลุ่มลูกศิษย์อยู่แล้ว
เวลาสอบถามอะไรจะได้ข้อมูลที่ตรง ละเอียดชัดเจน และรวดเร็วกว่าครับ  

เดี๋ยวนี้เฟสบุ๊คแทบจะเป็นทุกอย่างแล้วครับ  เว็บบอร์ดหลายๆแห่งเลยเงียบเหงากันมากครับ
peacekub โพสต์เมื่อ 23-2-2015 07:54 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่ายคับอยากทราบเหมือนกัน
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 23-2-2015 12:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงเพราะเศรษฐกิจไม่ดีด้วยครับ ตอนนี้คนส่วนใหญ่เลยทำมาหากิน มากกว่า เงินไม่มีก้ไม่มีงบเช่าพระเช่าของมาลอง ก้ไม่มีการปล่อยหมุนเวียนของเหมือนแต่ก่อน ช่วงนี้วงการพระเครื่องซบเซาลงจากปีที่แล้วๆมาก ช่วงปลายปีที่แล้ว พระเครื่องบางองค์เล่นกันที่ 4500-5000  ตอนนี้ 3000 ต้นๆยังปล่อยยาก

ปลายปีที่แล้วตะกรุดนะสวาทรุ่น 1 อาจารย์อ้วนกี่หมื่นยังหาเช่ากันไม่ได้เลย วันนี้เจอปล่อยที่ 1 หมื่น(มีของแถมด้วย) ผมยังคิดแล้วคิดอีก (ไม่มีเงิน)  แต่สรรพคุณสุดยอดเหมือนเดิมนะ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 23-2-2015 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนมากประสบการณ์จะมาจากของใหม่ ของเก่าคงไม่เล่ากันแล้ว

ตอนนี้ตัวเลือกหน้าใหม่ในวงการเสน่ห์ไม่มีอะไรครับ จืดชืด คนก็เลยเงียบ

ไม่รู้จะลองอะไร ที่มีก็ไม่เข้าตาอะไรเลย
DVD โพสต์เมื่อ 23-2-2015 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่สิผมก็ว่าเงียบ
สงสัยเค้าไปคุยกันในเฟสบุกกันหมดละมั้ง

อีกอย่าง ผมเองก็ไม่ลอง สายใหม่ๆเลย เพราะเจอ 2 สำนักที่ เด็ดๆ แล้วก็ไม่อยากไปหาสำนักอื่นเลย
นั่นคือ อ อ้วนหมอผี และ ครูเอก เวทพรหมาศาสตร์
mk_classic โพสต์เมื่อ 23-2-2015 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายสเน่ห์ บางอย่างที่ดีๆก็ราคาไปไกลสู้กันไม่ไหว ส่วนของใหม่ก็มากมายไม่รู้ที่ไหนดี คนอาจเบื่อการลองผิดลองถูก

ไม่ก็เจอของถูกใจตามที่คุณ DVD บอก ตัวผมก็เจอของถูกใจ แต่ก็ยังเช่าเข้าเรื่อยๆนะ เริ่มอิ่มตัวแล้วเมือนกัน หมดไปหลายหมื่น 555
DVD โพสต์เมื่อ 23-2-2015 20:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 23-2-2015 21:03

เดี๊ยวนี้ ลดการเช่าไปได้เยอะครับ คุยกับ คนในกาหลง ในเฟสบุก ก็ช่วยกันdiscuss กัน ดีไหมที่เคยลองมา เป็นไงเงียบไหม บลาๆๆ  ก็จะทำให้กิเลส ยับยั้งไม่ให้เช่าได้เยอะเหมือนกันนะ
zennox โพสต์เมื่อ 24-2-2015 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 23-2-2015 20:19
นั่สิผมก็ว่าเงียบ
สงสัยเค้าไปคุยกันในเฟสบุกกันหมดล ...

ประสบการณ์ของครูเอก เวทพรหมศสตร์ เป็นยังไงบ้างครบ สนใจอยู่เหมือนกัน
ต้น1 โพสต์เมื่อ 24-2-2015 13:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของครูเอก แรงครับ แจ่ม
honeyboy โพสต์เมื่อ 24-2-2015 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาตรงๆคือ ไปอยู่กระจายตามเฟสบุค กันหมดละครับ ช่องทางลิงค์ไปใหนมาไหนง่ายกว่า

ส่วนสายเสนห์  ที่ดังๆเพราะ มาจาก ปสก บอร์ดพลังจิต เล่าขาน พอในบอร์ดเรื่องเล่าเงียบ  คนก็กระจายตัวไม่เป็นกลุ่มก้อนเหมือนเดิม หลักๆคือกระจายตัวไปคนละทิศทาง นี่หละครับ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 26-2-2015 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เข้ามาส่องบ่อยๆนะ สงสัยจะลืมพิมพ์บ้าง อิอิ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 5-3-2015 07:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เว็บบอร์ดตอนนี้ผมมองว่าเป็นแหล่งให้ข้อมูลหลักๆลึกๆไว้ใช้อ่าน หาข้อมูลอ้างอิง
ส่วนตามกลุ่มเฟสบุ๊คก็ตามดูกันเอาครับ มีหลายกลุ่ม มากข้อมูลแต่เป็นการให้ข้อมูลในฝ่ายเดียวไม่มีใครช่วยเหลือตรวจสอบ
ผมเห็นโกงเงินกันน่าดู เปิดราคาเบาๆ โอนแล้วหาย

เว็บบอร์ดพอเปิดเข้ามาเจอของเดิมๆ ก็เบื่อกัน
เล่นตามเฟสตามกลุ่มไม่เสียเงินในการเข้าไปซื้อขายแต่มีโอกาสพลาด

เศรษฐกิจไม่ได้เงียบ
ผมมองว่าคนเบื่อกับข่าวมั่วๆของอาจมอาเจียนสารพัดที่จะตั้งตัวกันขึ้นมา
ล่อลวง หลอกลวง ต้มตุ๋น

นารีผล โพสต์เมื่อ 4-5-2015 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจจะไม่เงียบ แต่เข้ามาอ่านแล้วไม่ได้แสดงตัวมากกว่า
makaza โพสต์เมื่อ 5-5-2015 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันมีหลายอย่างดึงความสนใจไปเยอะเลยไม่ค่อยได้เข้ามากัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 18:31 , Processed in 0.250261 second(s), 7 queries , File On.