เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3158
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขออนุญาติแจกเครื่องรางสายพรายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
gray โพสต์เมื่อ 9-2-2015 00:31 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
1.ขุนแผนตรึงนาง หลวงปู่ศวัส
2.ขุนแผนนางร่ำไร องค์ธรรมดา
3.ขุนแผนอุ้มนาง อาจารย์สมราชฐ์
4.ขุนแผนทรงพล อาจารย์เอ็ม พุทธศาสตร์

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| gray โพสต์เมื่อ 9-2-2015 00:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5.ขุนแผนที่พี่ๆกลุ่มสายเสน่ห์ เวปพลังจิตสร้าง

ขุนแผนทรงพลไม่มีพรายนะคะ แต่น่าจะมีพรายว่านมีตัวมีตนแน่นอน
ทุกชิ้นที่แจก ใช้แล้วมีประสบการณ์ทั้งนั้น แต่อยากเลิกเล่นสายพรายค่ะ

ทั้งหมดนี้จะแจกให้กับท่านแรกที่แจ้งความประสงค์จะรับไปดูแลต่อ
เพียงท่านเดียวเท่านั้น และจะจัดส่งให้ฟรี

แต่!!มีข้อแม้ค่ะ คือคนที่จะรับไปดูแลต่อ ต้องเป็นคนที่ยังไม่ได้แต่งงาน มีครอบครัวอยู่แล้วนะคะ (ไม่รู้จะยากไปมั้ย)

Ilovethailand โพสต์เมื่อ 9-2-2015 07:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอจอง2องค์ครับ
 เจ้าของ| gray โพสต์เมื่อ 9-2-2015 08:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ilovethailand เมื่อ 9-2-2015 07:02
ขอจอง2องค์ครับ

เราแจกทีเดียว5องค์ค่ะ ลองอ่านกติกาอีกครั้งนะคะ
DVD โพสต์เมื่อ 9-2-2015 18:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โสดครับบบ รับได้ไหม
 เจ้าของ| gray โพสต์เมื่อ 9-2-2015 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน DVD ตอนนี้เรารอท่าน Ilovethailand ยืนยันสถานะอยู่นะคะว่ามีครอบครัวหรือไม่ หากมีครอบครัวแล้ว สิทธิ์จะตกเป็นของท่านDVD นะคะ

เดี๋ยวขอเล่าประสบการณ์ของๆที่แจกในกระทู้เลยนะคะ ไม่รู้ผิดกฎเวปมั้ย

แสดงความคิดเห็น

DVD
ขอบคุณนะครับ  โพสต์เมื่อ 14-2-2015 23:04
รอฟังด้วยคนครับบ ฮ่าๆ  โพสต์เมื่อ 10-2-2015 20:17
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 10-2-2015 07:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีครอบครัว ทีครับ อายุ18เอง อยากลองเล่นสายพรายดูสักหน่อย ฮ่าๆ
toon_cool โพสต์เมื่อ 11-2-2015 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูแลยากไหมครับ
 เจ้าของ| gray โพสต์เมื่อ 16-2-2015 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้คุณ llovethailand ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ

ส่วนที่ถามว่าดูแลยากไหม ส่วนตัวคิดว่าเหนื่อยตรงต้องเซ่น และทำบุญ แต่เวลาขอให้พรายช่วยอะไร ก็สำเร็จแบบง่ายๆ ทุกทีค่ะ

ประสบการณ์นะคะ เอาที่ชัดๆก็มี
ขุนแผนทรงพล-ตอนพกนี่เวลาไปซื้ออะไร คนขายจะทอนเงินเกินตลอด ไม่งั้นก็แุถมนั่นแถมนี่ให้ตลอด เป็นแบบนี้วันละหลายรอบเลยค่ะ อธิฐานขอเรื่องคนที่ชอบก็ได้อย่างใจเลยค่ะ แต่ขุนแผนรุ่นนี้ไม่มีพรายนะคะ แต่มีตัวมีตนแน่นอน เพราะสัมผัสมาแล้ว น่าจะเป็นพรายว่านรึเปล่า องค์นี้ที่จริงหวงนะคะ

ขุนแผน ชื่ออะไรจำไม่ได้ สร้างปี57 เป็นของพี่ๆเวปพลังจิตสร้าง- องค์นี้ก็ดีมากๆเรื่องเสน่ห์ แถมข้างหลังก็ฝังก้านธูปหนุนดวง องค์นี้มีพรายแต่พระที่เสก แต่ละองค์ก็เก่งๆทั้งนั้น

นางร่ำไร - ตรึงนาง ประสบการณ์มีไม่ชัดเจนเท่าไหร่+ไม่ค่อยได้พกด้วย

ขุนแผนอุ้มนาง อ.สมราชฐ์ องค์นี้ไม่เคยใช้เลย แต่ได้แถมมาตอนเช่าตรึงนางค่ะ

สาเหตุที่ตัดสินใจเอามาแจกนะคะ เริ่มไม่สะดวกที่จะต้องคอยเซ่นค่ะ

Ilovethailand โพสต์เมื่อ 16-2-2015 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย gray เมื่อ 16-2-2015 20:10
ตอนนี้คุณ llovethailand ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ

ส่วนที ...

ขุนแผนที่พี่ๆเวปพลังจิตสร้างชื่อว่า ขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต ครับผม เผื่อบางคนจะหา
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 16-2-2015 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย gray เมื่อ 16-2-2015 20:10

ส่วนที ...

ขุนแผนที่พี่ๆเวปพลังจิตสร้างชื่อว่า ขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต ครับผม เผื่อบางคนจะหา
lambo2000 โพสต์เมื่อ 20-2-2015 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมชิ้นใหนก็ใด้ครับแล้วแต่จะกรุณาครับผม
ผมใด้มาจะบูชาและพกติดตัวอย่างดีและจะไม่ขายเด็ดขาดหากท่านต้องการคืนจะด้วยเหตุผลใดก็ตามผมก็พร้อมที่จะส่งคืนทุกเมื่อครับ ขอบคุณครับผม
tewinza โพสต์เมื่อ 16-10-2017 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจดีสุดๆเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 13:36 , Processed in 0.233981 second(s), 11 queries , File On.