เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2000
7
ซ่อนแถบด้านข้าง

รบกวนสอบถามครับว่าคนที่เกิดปีฉลูจะบูชาแพะหลวงพ่ออาดจะขัดกันไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
intapichai โพสต์เมื่อ 8-1-2015 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ขัดครับเพราะส่วนตัวก็พกติดตัวอยู่ครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 8-1-2015 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีนี้ปีของแพะ แพะน่าจะมาแรงนะครับ
yok1222 โพสต์เมื่อ 9-1-2015 07:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yok1222 เมื่อ 9-1-2015 07:27

ไม่แน่ใจนะครับ ลอง ไล่ปี นักษัตร ก่อนดีไหมครับ หรือ ถาม ผู้ที่ รู้ เรื่องโหราศาสตร์ดีกว่า ผม รู้แค่ว่า  โหราศาสตร์ ไทย กับ โหราศาสตร์จีน  คำว่า ชง(จีน) และ คำว่า ปะทะ(ไทย) มันคือ ความหมายเดียวกัน ปีนักษัตร สำคัญนะครับ จะรุ่งหรือจะร่วง ปีนักษัตรนี้ ตัวดีเลยทีเดียว ดีก้ดีทั้งปี แย่ก้แย่ทั้งปี นะครับ  เหมือนกะเรา แขวนพระเครื่องละครับ คำว่า แขวนแล้วถูกโฉลก หลายๆคน ในเวป คง เจอ พระที่ถูกโฉลกแล้ว ยิ่งแขวนยิ่งขึ้น แต่ในทางกลับกัน แขวนแล้วมีแต่เรื่อง นั้นคือ ไม่ถูกโฉลก  ลองพิจารณาดูครับ

ของแบบนี้ ลองกันได้ ท่านลองเอง ท่านจะรู้เอง แต่ละคน ประสบการณ์ต่างกัน ไม่เหมือนกัน 100 % แต่ อาจจะ มีคล้ายๆกัน ประมาณ 50% นะครับ
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 9-1-2015 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขัดรึเปล่าไม่รู้ ผมเกิดปีวอกก็ไม่อยากใช้เครื่องรางที่เป็นเสือเหมือนกัน ไม่สบายใจก็ไม่ต้องใช้ครับ หาของที่ใช้แล้วสบายใจดีกว่า
AngryBird โพสต์เมื่อ 11-2-2015 12:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ความเชื่อครับ... บางคนบอกว่า ห้อยเครื่องรางรูปสัตว์ที่ไม่ถูกกับปีเกิดตัวเองเหมือนห้อยสายล่อฟ้า

อย่างคนเกิดปีนักษัตรไหน ก็จะไม่กินเนื้อสัตว์ปีนักษัตรนั้น เพราะเชื่อว่าจะลดทอนอายุ เป็นต้น
tak2012 โพสต์เมื่อ 11-2-2015 12:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นหลายคน หลายปีเกิด หลายปีนกษัตร กลายเป็นคอคนรักแพะไปแล้วครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 11-2-2015 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นหลายคน หลายปีเกิด หลายปีนกษัตร กลายเป็นคอคนรักแพะไปแล้วครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 01:30 , Processed in 0.245036 second(s), 7 queries , File On.