เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5670
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

แพะเศรษฐ๊ เขาควายฟ้าผ่า หลวงปู่อาด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mummamman_P เมื่อ 7-1-2015 14:20

ไม่ต้องสงสัยเรื่องเสน่ห์ เมตตาสำหรับแพะ หลวงปู่อาด

คราวนี้ทำออกมาใช้เขาควายฟ้าผ่ามาแกะ ปลุกเสกตามสายวิชา

พอดีได้มาเลยเอามาลอง เพราะงานเขาควายฟ้าผ่าแกะนี่มันดูคลาสิคดีครับ

อะไรที่เป็นธรรมชาติ แล้วชอบ ชอบสะสมครับ บางทีเก็บไว้หลายชิ้นจนงงว่าเก็บทำไม 555 ได้มาเลยลองเลย

ลองนำมาใช้แล้วขอบอกว่า เร็วแรงทันใจดีครับ แต่ออกทางเสน่ห์มากมายเลยครับรุ่นนี้

พกไปติดต่องาน เจอพนักงานต้อนรับ ซึ่งปรกติเจอประจำ ส่วนมากจะทำหน้าวุ่นๆๆ

ถ้าเราไม่ติอต่อสอบถามก็จะเฉยๆๆ วันนี้เข้าไป เธอทักก่อนเลยครับ มาพบใครค่ะวันนี้

แจ้งชื่อคนที่ต้องการพบไป เธอมีแซวว่านึกว่ามาหาเธอซะอีก เอ้าวันนี้ไหงเป็นแบบนี้

ทุกทีเฉยๆๆ พอพบกับลูกค้าติดต่องาน ปรากฎว่างานมีปัญหาจากความผิดพลาดเราเอง

ธรรมดาลูกค้าคนนี้จะไม่ค่อยยอม แต่วันนี้พูดง่ายมาก แถมบอกให้เสนอราคาไปใหม่

โอ้วธรรมดาต่อราคาแหลกวันนี้พูดง่ายมาก แถมทำตาหวานมายืนคุยใกล้ๆๆอีก ง่ะ

ต้องถอยออกตลอดเลยครับ มันยังไงกันนี่

งานเข้าทั้งวันเลยครับ งานเยอะจริงๆๆครับแค่พกวันเดียวเอง ไหนว่าวันปีใหม่แล้วจะเงียบ

มันยุ่งมากเลยครับ ยิ่งเรื่องสาวมองไม่ต้องบขอกแพะหลวงปู่อาดเรื่องธรรมดาซะแล้ว

ต้องยอมรับเลยครับแพะรุ่น เศรษฐ๊ เขาควายฟ้าผ่า แรงเร็วดีจริงๆๆ

ซึ่งตอนนี้ราคาวิ่งไปแล้วครับ ของหลวงปู่อาดถ้าประสบการณ์มาราคาวิ่งครับ แถมหาของไม่ค่อยมีด้วย

เอามาแชร์ประสบการณ์กันครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
เอกกี้ โพสต์เมื่อ 20-1-2015 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจแพะเศรษฐีเขาความฟ้าผ่า หลวงปู่อาด วัดบุญสัมพันธ์ ติดต่อโทร 0852060479 ราคาตนละ 1,200 บาท ต่อรองได้
cho โพสต์เมื่อ 21-1-2015 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย เอกกี้ เมื่อ 20-1-2015 13:29
สนใจแพะเศรษฐีเขาความฟ้าผ่า หลวงปู่อาด วัดบุญสัมพันธ ...

น่าสนใจมาก ส่ง msg ไปละ
 เจ้าของ| mummamman_P โพสต์เมื่อ 12-1-2015 00:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของท่านก็งี้แหละครับ พอมารู้อีกทีราคาวิ่งไปไกลเลยครับ

เนื่องจากรุ่นนี้ทำจากเขาควายฟ้าผ่า ตรงตามสายวิชาของท่าน

และประกอบกับประสบการณ์ดี เร็วแรง เลยทำให้คนนิยมกัน
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 7-1-2015 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมจริงๆครับ หาของยากมากครับ ออกวัดก็หมดทันที
KKKK35 โพสต์เมื่อ 7-1-2015 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ยังหาไม่ได้เลยครับ สงสัยต้องขวนขวายมากกว่านี้ครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 7-1-2015 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ชอบครับ ดูคลาสสิคดี
DVD โพสต์เมื่อ 7-1-2015 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์มาเรื่อยเลย
 เจ้าของ| mummamman_P โพสต์เมื่อ 7-1-2015 18:19 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าเร็วแรงเหมือนฟ้าผ่าหรือเปล่า ตามของอาถรรพณ์
 เจ้าของ| mummamman_P โพสต์เมื่อ 7-1-2015 18:19 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mummamman_P เมื่อ 7-1-2015 19:01

อืม ใครมีประสบการณ์มาเล่าได้นะครับ
loverboy โพสต์เมื่อ 7-1-2015 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมาตามทีหลังเจอราคานี่ตกใจเลยครับ แต่เห็นหลายๆท่านว่าแรงจริงๆ ต้องหามาซักองค์ซะแล้ว
zrkonixx โพสต์เมื่อ 8-1-2015 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้บ้างจัง ^^
yok1222 โพสต์เมื่อ 9-1-2015 07:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะ เขาควาย อันนี้ แรงครับ แต่ ราคาไปไกลมากๆ แนะนำว่า หากรับมาจาก มือคนอื่นๆ ให้ตรวจสอบ ดูว่า ใต้ฐาน มี ลายเซ้นหลวงปู่อาดไหม (ออกสีส้มๆ) เปิดเทียบกับในเวป นะครับ  ส่วนที่ สอง หันหน้าแพะไปทาง ซ้าย ตรง ฐาน จะมีการตอกโค๊ต  ส่วนที่ สาม หันหน้าแะไปทางขวา จะ ตอกหมายเลข นะครับ ประมาณนี้ ที่ผม บอก จุดสังเกตุเพราะ แพะเขาควาย เกิดจากการแกะ สามารถทำง่าย  แล้ว ที่สำคัญ แพะจะมีกลิ่นหอมนะครับ ลองดม ดู

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  โพสต์เมื่อ 9-1-2015 08:51
yok1222 โพสต์เมื่อ 9-1-2015 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yok1222 เมื่อ 9-1-2015 08:04

ขนาดผมเอง ยังเก้บเกือบไม่ทัน ดีนะ ให้ พี่ๆไป ล๊อกไว้ก่อน ได้มา 2 ตัว แบ่งคนละตัว แต่ พี่ที่ผมรู้จัก เค้าได้ไป เจอประสบการณ์ แคล้วคลาดดีมากๆ  พี่คนนี้ปัจจุบันอยู่ ธนาคารเคยทำงานกะผม เค้าไม่เคยเชื่อ เรื่องพวกนี้เท่าไร และไม่เคยใช้แพะ พอ มาพกเท่านั้นแระ เจอประสบการณ์ ขี่มอไซร์ ครั้งแรก จะเสยท้ายรถบรรทุก เพราะ แถวๆพัทยามีการสร้างคอนโดเยอะ รถบรรทุก ก้เยอะ ขี่มาก้ไว เบรคทีล้อหลังปัด แต่ไม่ล้ม  ครั้งสอง เกือบเจอ รถเก๋งเสย ดีหลบทัน ไม่ล้ม เกิดภายในเวลา ไม่ถึง อาทิตย์ จากคนที่ ไม่ค่อยมีใครชอบขี้หน้า พอพกแล้ว เปลี่ยนครับ เสน่ห์เมตตา มาเต็มๆ อันนี้ ของพี่ที่ผมรู้จัก ผมเอามาบอกเล่า (ตอนที่ให้พก ผมไม่บอกอะไรพี่แกเลย สั่งแค่ว่าให้พก แกก้พกนะ งง เหมือนกัน ทำไมเชื่อฟังเราดีแท้) ดีจน เค้าเชื่อ ตอนนี้พี่คนนี้ก้ ลามไป หาแพะแถวๆ วัดละหารใหญ่ ระยองมา อีก (ใช้แทนกันได้นะครับ เพราะ มาสายเดียวกัน ต้นสายมาจาก หลวงปู่อ่ำ เรือเก่า แห่งวัดหนองกระบอก ระยองครับ )  ส่วน ตัวผมเอง ใช้ในการหาลูกค้าหุ้นแล้ว ก้ นะ ผลออกมาเรียกลูกค้าดีมาก เค้า เชื่อเรา หากินคล่องดี สาวๆ ก้มี แต่ ๆๆๆ ยังไม่สนใจ เอาเงินก่อน มีเงินเดียวสาวก้มา   พกเดี่ยวๆ เดียวก้รู้ว่าดียังไงนะครับ (ทุกๆเครื่องราง ควรพกเดี่ยวๆ หากจะลองพุทธคุณว่าออกมาแบบไหน)  

PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 9-1-2015 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย yok1222 เมื่อ 9-1-2015 07:55
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yok1222 เมื่อ 9-1-2015 08:04

ขนาดผมเอง ย ...

เยี่ยมมากครับ เจ้ากรมแพะมาการันตีแบบนี้ ยิ่งต้องพยายามหามาลองครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 10-1-2015 09:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมเลยครับท่าน 36660_1.gif
DVD โพสต์เมื่อ 10-1-2015 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะเขา่ควายตอนนั้น พี่Lamboo2000ก๊อปลิ้งมาให้ดู ตอนนั้นไม่มตังค์เลยไม่ได้บูชา เพราะคิดว่า คงเหมือนๆรุ่นเสยสาวละมั้งเลยไม่ไเอาเพิ่ม เสียดายเหมือนกัน
akkawat โพสต์เมื่อ 11-1-2015 08:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมตัดสินใจช้า บูชาไม่ทัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 18:10 , Processed in 0.240749 second(s), 13 queries , File On.