เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2201
2
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์เมตตามหานิยม หลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว

[คัดลอกลิงก์]
manma โพสต์เมื่อ 5-12-2014 15:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมเพิ่งได้เหรียญพระนารายณ์แปลงรูปของหลวงปู่กาหลง เขี้ยวแก้วมาครับ มีประสบการณ์ด้านผู้ใหญ่เมตตามากๆเลยครับ
เกริ่นก่อนผมเรียนสายสุขภาพครับ งานทุกงานล้วนต้องใช้ฝีมือและความรู้ บางงานที่ยากอาจารย์ก็ต้องคอยดูแล อ.ทุกคนเข้มงวดมากครับเพราะเป็นการรักษากับคน วันแรกเลยที่ห้อยไปครับ อาจารย์ผู้หญิงเมตตามากๆเข้ามาช่วยเราทำตั้งแต่ต้นจนจบชั่วโมง คอยประกบดูแลมากกว่าเพื่อนคนอื่น ทำให้งานสำเร็จไปได้ด้วยดีภายในคาบเดียว(ทำมาก่อน1คาบ) ซึ่งเสต็ปนี้ยากมาก ส่วนมากตั้งทำ 4-5 ครั้งครับ แล้วอีกวันได้ตรวจงานกับอาจารย์ที่โหดมากครับ วันนี้อาจารย์อารมณ์ไม่ดีเลย โดนด่าเกือบทุกคน ผมโดนนิดเดียวเองครับ ในขณะที่เพื่อนคนอื่นโดนหยุดทำงาน 1 ชั่วโมงเต็ม และผมก็ผ่านเป็นคนแรกด้วยครับ นี่เป็นประสบการณ์เล็กๆน้อยๆ ศรัทธาหลวงปู่จังครับ ค่อยๆเก็บทีละชิ้น ตอนนี้กำลังรอปู่เสือส่งมาที่บ้าน เชื่อว่าพี่ๆคงมีของหลวงปู่เยอะเลย มาเล่าแชร์กันบ้างนะครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
posopa โพสต์เมื่อ 7-12-2014 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรัทธา เชื่อมั่น ไม่สงสัยในครูบาอาจารย์ครับ
ของลป.กาหลงใช้ได้ทุกทางครับ เเต่จะให้ดีด้านเสน่ห์ผมเเนะนำพระลักษณ์นะครับ
mtae โพสต์เมื่อ 22-12-2014 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เชื่อมั่นในหลวงปู่กาหลงครับ มีของท่านอยู่พอสมควร
แต่ผมไม่เชื่อในกลุ่มคนใกล้ชิดหลวงปู่บางคนครับ
ผมเองเคยอยู่ในกลุ่มของหลวงปู่กาหลง พอดีมีคนตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับพระเครื่องประมาณว่า มีของเสริม ของปลอม หลวงปู่มรณะไปตั้งนานแล้วแต่ทำไม ของที่วัดยังมีขายกันอยู่ ผมเองก็เข้าไปคุยแลกเปลี่ยนความรู้กัน
พักเดียว โดนเตะออกจากกลุ่มหมดเลย
ผมว่าการกระทำของแอดมินกลุ่มแบบนี้แย่มากๆ เพราะในเมื่อมีคนสงสัยต้องหาคำตอบให้ได้ แต่นี้กลับไล่คนออกจากกลุ่ม เป็นการปิดหูปิดตาคนอื่น คนพวกนี้น่าสงสัยจะมีชีวิตอยู่กับการหากินพระเครื่องของหลวงปู่แน่ๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 17:36 , Processed in 0.134805 second(s), 7 queries , File On.