เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
11119
63
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระขุนแผนสยามประเทศ

[คัดลอกลิงก์]
พระขุนแผนทั่วไทย ภาคกลาง ภาคเหนือ ภาคใต้ ภาคตะวันออก ภาคตะวันตก ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ที่เด่นเรื่องเมตตามหานิยม ต้องเช่าเก็บบูชาก่อน จะไม่มีให้เช่าเก็บบูชาครับ ในความเห็นของของพี่ๆน้องๆทุกท่าน มีอะไรบ้างครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
4u2c โพสต์เมื่อ 30-11-2014 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่าซื้อ ตามงบประมาณของตัวเองดีที่สุดครับ อย่าต้องให้ไปถึงขั้น กู้เงินมาเพื่อเช่าวัตถุมงคลเลยครับ วัตถุุมงคล ชิ้รเดียวกัน ต่างคนใช้ ก็ส่งผลต่างกันครับ

ปล ขุนแผนพรายเดือน 9 จากการลองใช้งานเอง เรื่องผู้หญิงไม่ผ่านนะครับ แต่ถ้าเรื่องงาน เงิน โชคลาภ ผมให้ A+ ครับ (ความเห็นส่วนตัวครับ) ส่วนเรื่องราคา พูดยากครับผม ตอนองค์ละ 2-3 พัน ผมก็มองผ่านไม่สนใจ มาอยากลองเอาตอนองค์ละหมื่น ก็กัดฟันเช่ามา ด้วยความอยากลอง ตอนนี้รู้สึกว่า หมื่นนึงที่ได้มา คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ เพราะได้มาเกินที่ตั้งเป้าไปเยอะมากๆๆครับ

แสดงความคิดเห็น

จริงครับพี่ เรื่องญ ไม่เด่นเลย ที่เด่นคือเเรื่องค้าขายครับเรื่องเดียว  โพสต์เมื่อ 30-11-2014 15:36
yok1222 โพสต์เมื่อ 24-11-2014 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย honeyboy เมื่อ 24-11-2014 16:03
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 24-11-2014 16:30

แก้ไขครั้ ...

ครับ ถูกอย่างพี่ว่า ทำผิดครู ก้เจอคำสาปของครู เล่นงานเอาครับ จนกว่าจะ ขอขมา จากครู แต่ หาก ครูท่าน ไม่อยู่แล้วจะไปขอขมาจากใครครับ กินตัวตายพอดี

ส่วนตัวผม ไม่เคยเจอนะครับ พรายสายพระ ที่บูชาแล้ว กินตัวเรา เจอหนักๆเลย ของ สำนักสกรินซ๊อต ของฆราวาส ทุกอย่างที่ผมมี เกือบพัง ดีนะ หลุดออกมาได้ หลุดได้ทุกอย่างดีขึ้น

ตอนนี้ ทั้งตัวมี แต่สายพรายทางพระ รักเดก ต้องมากับพรายกุมาร อิอิ

ปล.หลังไมล์ได้ไหมครับ ผมอยากรู้ ว่า พรายสายพระ ชุดไหนที่ กินตัว ผมจะได้ไม่หลงไป รับมา

DVD
เคยโดนมาเหมือนกันพรายสกรีนช๊อท ดีนะเอาออกไปจากตัวแล้ว  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 18:10
yok1222 โพสต์เมื่อ 24-11-2014 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม มองผ่านไป ตั้งแต่ แรกและครับ พราย กอ ไก่ ผมไม่ลบหลู่ แต่ที่ไม่ สนใจ เพราะ ราคาไปไวเกิน เกรงว่าจะปั่น ส่วนพุทธคุณ เด่นครับ บูชาติดตัวได้อยู่ แม่พรายก้ แรงพอๆกับ พรายแม่ส้ม วัดละหารไร่ ละครับ ........................................ ผมอยู่กะ พรายกุมาร อยู่กะเดกๆ ดีกว่า สบายใจและครับ

ปล.เดกๆ สาย ลป ทิม วัดละหารไร่ น่ารัก นะครับ วันดีคืนดี ออกมาเล่น จน น้องหมา จนชาวบ้าน แถวๆบ้าน ตื่นตกใจ ขอเปนได้  
mummamman_P โพสต์เมื่อ 24-11-2014 12:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mummamman_P เมื่อ 24-11-2014 12:25

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mummamman_P เมื่อ 24-11-2014 12:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mummamman_P เมื่อ 24-11-2014 12:19

เป็นเรื่องธรรมดาครับ ทุกอย่างมันอนิจจัง มีได้ก็เสื่อมได้

ถ้าไม่ใช่พระอริยะเสกอธิษฐานจิต หายเสื่อมหมดครับ

บางทีคนเสกตาย พรายเสื่อมหมดหายหมดเลยครับ

เพราะเวลาคนสร้างเสกออกมาแล้ว เค้าต้องขยันปลุกพรายของเค้าที่เค้ามีโดยเมื่อเค้าปลุกพรายก็จะมีพลัง

แล้วจะใช้งานได้ดี เมื่อผู้ใช้เอาไปใช้ก็จะใช้ได้ผล แม้กระทั่งไม่ได้ท่องคาถาปลุกใดๆๆ

เพราะคนเสกเค้าปลุกให้เองตลอดครับ เหมือนเสาโทรศัพท์แม่ข่าย

ส่งสัญญาณไปให้ลูกข่ายครับ

ปล.ดีแล้วครับที่ไม่ออกชื่อ เดี๋ยวกระทู้นี้จะลุกเป็นไฟ 555555555555+

กระซิบผมหน่อย กลัวโดน  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 18:52
akkawat โพสต์เมื่อ 22-11-2014 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็แล้วแต่ชอบละครับ เยอะแยะไปหมด
DVD โพสต์เมื่อ 22-11-2014 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำ ขุนแผนหมื่นทัพย์ ครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 22-11-2014 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมื่นทัพทั้งขุนแผนและลูกอม
yok1222 โพสต์เมื่อ 22-11-2014 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ พระสายระยองครับ เช่น ลป ทิม ลป ทาบ ลป อ่ำ ครับ ครบเครื่อง เมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์  แคล้วคลาด คงกระพัน โชคลาภ

และ พระสาย ภาคกลาง ลป แย้ม ลป จักร ลพ เอิบ ครับ  

(แต่ผู้บูชาต้องมีศีลธรรมนะครับ สายพระจะเคร่งเรื่องศีลธรรมหน่อย ยิ่งศีลดี พลังของพุทธคุณยิ่งแรง)
posopa โพสต์เมื่อ 23-11-2014 06:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของอาจารย์อ้วน อาจารย์ยกพล อาจารย์เปล่ง หลวงปู่ชื่น หลวงปู่สรวง หลวงปู่หมุน หลวงปู่ทิม เเล้วก็อีกหลายๆท่านผมก็ไล่ไม่หมดครับ ของอย่างงี้มันขึ้นอยู่กับผู้บูชาเองด้วยว่าใจท่านถึงไหม
 เจ้าของ| superman_007 โพสต์เมื่อ 23-11-2014 13:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขาดทางสายเหนือ และ สายใต้ ทางสายเหนือ เป็นครูบาจันต๊ะ ครูบาอุ่น
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 23-11-2014 13:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่เคยบูชา แล้วมีประสบการณ์แบบชัดเจนก็
1. ขุนแผนชินกั่วเผาะ หลวงพ่อชู
2. ขุนแผนชมตลาด หลวงปู่ชื่น
3. ขุนแผนหมื่นทัพ อาจารย์อ้วน หมอผี

ที่อยากลองแต่ใจไม่ถึงก็(และยังไม่มีงบ)
1. ขุนแผนสยบมาร เนื้อ 8 ปี อาจารย์เปล่ง
2. ขุนแผนระฆังทอง
3.ขุนแผนว่านมหาเสน่ห์ หลวงปู่แย้มวัดสามง่าม
honeyboy โพสต์เมื่อ 23-11-2014 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 28-11-2014 10:43

ขุนแผนน้ำผึ้ง ลป ชื่น แทบไม่เคยเจอเก๊ ยกเว้นที่บอกว่าลองพิมพ์จางๆไม่มีคราบน้ำผึ้ง หรือออปชั่นพิเศษหลังใส่อะไรแปลกๆฝังมา ถ้าเอะใจก็รู้ละครับ หลบครับ
ขุนแผนพรายกุมาร บล็อก2 ลป ทิม ....เก๊เพียบ เก๊ผสมมวลสารเดิม พิมพ์ใหม่ ยิ่งพระแพงยิ่งปลอมเหมือน หลบครับ แต่มีเรื่องแปลกนิดๆพระไม่มาตราฐานดูเก๊แต่แท้ มี...
ขุนแผน ลพ. แหยม..... เก๊ เพียบ แต่แท้ก็พบปัญหาเพียบพรายหายไปเกิด ไม่แน่จริงว่าแม่น หลบครับ
ขุนแผนหลวงปู่จันทร์ วัดฉโลกหลำ ....เก๊เพียบ มวลสารเดิม 1 ผสมสมวลสารใหม่ 100 ได้ หรือไม่มีเลย มีคนบอกว่า เล่นยากกว่าหลวงปู่ทิม หลบครับ

ขุนแผนลพ. ตัด ยันต์ นะหน้าทอง จริงๆขอรุ่น 1 ยันต์อะไรก็ได้ เรื่องเสนห์มาช้ากว่าอันข้างบน แต่เก๊น้อยดูขาด ราคาไม่แรงมาก แต่ไม่ทันใจวัยรุ่นแขวนเพลินๆถึงจะรู้ว่าบทจะแรงก็แรงเลยนะ

ไม่ต้องโฆษณา หน้าม้าหรือ การตลาดใดๆครับ เจอแท้และราคาไหวได้ เก็บครับ

ใครทุนน้อยแต่อยากลอง ของเสนห์ ดูว่าใช้ขึ้นไม่ขึ้นราคาเบาๆไม่เกิน 4 ใบแดง(ถ้าพยายามหา) ก็ ขุนแผนหลวงพ่อตัด รุ่น 2 เนื้อดิน เนื้อผง  ขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต เวบพลังจิต ดูละกันครับ ย้ำว่าเป็นเสนห์สายบนนะครับ
 เจ้าของ| superman_007 โพสต์เมื่อ 23-11-2014 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกวันนี้หาเก็บยากแล้วคับขุนแผนน้ำผึ้ง ลป.ชื่น และ บล็อคสองพรายกุมาร
akkawat โพสต์เมื่อ 23-11-2014 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่นสายหลวงปู่ชื้นต้องได้กับคนที่ไว้ใจได้ครับ พระมีเสริมมาพอสมควร ผมได้มาช่วง10ปีก่อน หลายชิ้นยังไม่กล้าขึ้นคอเลย เก็บไว้ในตู้หมด ห้อยองค์ที่แน่ใจว่าผ่านการปลุกเสกดีกว่า
honeyboy โพสต์เมื่อ 23-11-2014 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 28-11-2014 10:45

ด้วยความหวังดี...ระวังพระขุนแผน ที่กำลังฮิตๆ ราคากำลังขึ้นสนุกตอนนีี....ทำรูปแบบคล้าย หลวงปุ่ทิม วัดละหารไร่

กำลังถูกปั่นราคาเกินจากความเป็นจริง จากพ่อค้านักขายพระ มีออกหนังสือกันมาละ... ปสก. ที่เล่ากันมีใครพิสูจน์ได้ว่าจริงหรือแต่งเติม

ผมรุ้สึกมันมีอะไรผิดสังเกตุจึงให้คนมีญานดู  พบว่าพุทธคุณถูกสร้างกระแสมาก ขนาดราคาที่ปั่นกันขนาดนั้น มีออกมาหลายพิมพ์หลายแบบ เก็บเก็งราคา... กันเยอะ เป็นกระแสคล้ายขุนแผน ลปทิม (แต่ของลป. ทิมดีจริงครับ) ราคาเช่าพระที่ตั้งก็ควรเหมาะกับพุทธคุณที่ผู้ใช้คาดหวัง ด้วยราคาระดับนี้ี

ก็ขอเตือน สุดท้ายเก็งกันมาก ราคาจะดิ่งลงมาแบบที่ จตุคาม เคยเป็นใครเล่นเก็บเก็งกันหรือ เช่าพระด้วยหู ระวังเงินในกระเป๋ากันไว้นะครับ แล้วถ้าไปเจ็บตัวแล้วไปให้คนอื่นมารับช่วงต่อโดยที่ตัวเองรู้ก็จะสร้างเวรกรรมเข้าไปอีก

ย้ำนะครับว่าตอนแรก ขุนแผนท่านออกงานบุญเจตนาดี พระดีพุทธคุณดี .........แต่หลังๆพ่อค้าพระมาเกี่ยวข้อง คงไม่ต้องเล่ายาวนะครับจะเกิดอะไร

ไม่จำเป็นต้องเชื่อผม เพราะเงินคุณไม่ใช่ของคนอื่น ได้เสียรับกันเอง

หึหึหึ ไม่ต้องเดาเลย  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 18:12
ใช่ขุนแผน "พรายสิงหา"ปะครับ โทดๆๆ แมวพิม  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 22:31
ง่ะ "ทำรูปแบบคล้ายหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ " ผมรู้แล้วพี่ ผมก็ตั้งข้อสังเกตตั้งแต่แรกแล้ว ตอนแรกตกใจนึกว่าจะใช่ชินกั่วเผาะที่ผมมีรึเปล่า หวังว่าคงไม่ใช่นะ  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 20:49
หลังไมค์ผมหน่อย กลัวโดนกับเข้าจะได้ระวังครับท่าน  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 20:31
หลังไมคืด้วยครับพี่ ผมจะได้ระวังไว้  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 18:43
jaetechno โพสต์เมื่อ 23-11-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายใต้ หลวงปู่จันทร์ ขันติโก วัดโฉลกหลำ สุราษฏ (ขูดให้สาวกินชะงัดนักแล)
สายเหนือ ครูบาจันต๊ะ
สายอีสาน อาจารย์เปล่ง หลวงพ่อชู หลวงปู่ชื่น
สายตะวันออก หลวงปู่ทิม หลวงพ่อสาคร
สายภาคกลาง หลวงพ่อเต๋ หลวงพ่อแหยม หลวงพ่ออั๊บ หลวงพ่อสงวนฯลฯ
jaetechno โพสต์เมื่อ 23-11-2014 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jaetechno เมื่อ 23-11-2014 19:32
ต้นฉบับโพสต์โดย honeyboy เมื่อ 23-11-2014 18:22
ด้วยความหวังดี...ระวังพระขุนแผน ที่กำลังฮิตๆ ราคากำล ...

พูดแบบนี้ตอนนี้มีอยู่ที่เดียว 555+ ตอนนี้หลักหมื่นแซงหน้าน้ำผึ้งหลวงปู่ชื่นไปเรียบร้อย เห็นตั้งแต่ไม่กี่พัน ตอนนี้คนที่รู้ตัวเริ่มทยอยปล่อยของออก คนที่เล่นเสน่ห์ ลองขุนแผนมาทุกที่อย่างพี่...หรือพี่....แกยังไม่เก็บเลย กำลังทรัพย์แกมีปัญญาเช่าได้ตั้งหลายองค์ ...ตอนนี้พวกเซียนใช้ขุนแผน ไม่ใช่พวกเซียนขายนะ กำลังตามเก็บขุนแผนบางรุ่นอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมยังหาได้แค่องค์เดียว วานพี่ honeyboy หาให้ผมซักองค์จิครับ ได้ข่าวเก็บไว้ตั้ง 2-3 องค์ ฮี่ๆๆๆๆ

รบกวนด้วยครับ อยากรู้ด้วยคน  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 20:36
รบกวนด้วยครับ อยากรู้ด้วยคน  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 20:36
กระซิบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 00:45
กระซิบผมด้วยครัช  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 22:32
กระซิบผมหน่อยท่าน 55 อยากทราบไว้เป็นภูมิครับ  โพสต์เมื่อ 23-11-2014 19:35
honeyboy โพสต์เมื่อ 23-11-2014 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honeyboy เมื่อ 27-11-2014 23:16

ผมใบ้ ไปสองบรรทัดแรก แล้วว่า พิธีและรูปแบบ คล้าย หลวงปู่ทิม เดาเอาละกันผมตอบแค่นี้...เจตนาตอนแรกสร้างออกงานบุญดีๆไปมาๆ ปั่นกระแสได้ก็เริ่มมี เรื่องเล่าปสก. ห้อยแล้วเจออะไร จริงไม่จริงไม่รู้ แต่สำคัญมันติดตลาด ราคาก็พุ่งไปแล้วมีออปชั่นแปลกๆ เนื้อแปลกๆตามมา ข้างหลังมีใส่อะไรแปลกๆฝังๆนั่นนี่อะไรไม่รู้ ผมไม่รู้อะไรเลย แต่ผมเช็คจากผู้มีญาน สรุปได้ว่า มูลค่ากับราคา และความแรงมันคนละเรื่อง... ตอนนี้ราคาทะยานไปไกลแล้ว ถ้าใครเก็บเพราะศรัทธาก็แล้วแต่ แต่ถ้าเพื่อเก็งราคา ผมให้ระวังละกัน  ของดีจริง ห้อยแล้ว พลิกชีวิตทันตาได้แล้วราคาแรง มูลค่ากับราคามันสะท้อนกันOK .... แต่ถ้าราคาแรงแต่สิ่งที่คุณหวังจากพระราคาแพงๆมันไม่ได้ สุดท้ายมันจะกลับสู่มูลค่าแท้จริง จากวิกฤตจะเป็นวิกฤตเข้าไปอีก

///

ไม่จำเป็นต้องเชื่อผมครับ ผมเล่ามาผมไม่ได้อะไร
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 11:31 , Processed in 0.273866 second(s), 16 queries , File On.