เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2576
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์เด็กน้อย แค่ตะกรุด2ดอก ลูกอม1ลูก คิคิ

[คัดลอกลิงก์]
ebcart โพสต์เมื่อ 18-11-2014 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีครับ หายไปนานนนเลยครับผม
วันนี้มีประสบการณ์เล็กๆ น้อยๆ พึ่งผ่านมาไม่ถึง 3 ชม. มาแชร์ให้อ่านกันครับ ขอย่ำนะครับ ว่าเป็นความเซื่อส่วนบุคคลนะครับ
เนื่องจากผมเคยให้เพื่อนยืมตะกรุดไปชุดนึง ซึ่งตะกรุึดชุดนี้ ได้มาจากการบูชาในเฟสครับ เป็นตะกรุดของปู่ยืน ซึ่งทางผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก
ก็ให้เพื่อนยืมไป ปรากฎว่า เพื่อนผมมันตื่นเต้นมาเล่นประสบการณ์ให้ฟังว่า เด็กที่มาติดมัน ไม่ยอมออกจะห้องมันเลย จะ.....ท่าเดียวเลย
ผมก็เลยของคืนเพื่อมาลองบ้างครับ และวันนี้ผมไปทำงาน ก็คาดตะกรุดไป 2 ดอก และบูชาลูกอมไปทำงานครับ
เนื่องจากมีการแจ้งซ่อมพื้นบวมจากทางลูกค้า ทำให้ทางผมต้องไปประสานงาน ก็ไปประสานงานตามหน้าที่ แต่ว่าห้องนี้ลูกค้าเป็นผู้หญิงญี่ปุ่น น่ารักดีเหมือนกัน
หุ่นประมาณเจนนี่ครับ เห็นแล้วก็เลยเกิด กระสัยยยยยยยย แต่ก็อดใจไว้ ก็ไปดูงานและประสานงานตามหน้าที่ปรกติ พอซ่อมงานให้เสร็จแล้ว พวกพี่ๆ ช่่างที่ไปด้วย
ก็กลับลงไปก่อน ส่วนผมก็มีการคุยเพื่อแนะนำ เรื่องต่างๆ ครับ  ปรากฏว่าพอจะกลับ สาวเจ้าเรียกผม บอกว่าให้นั่งคุยกันก่อน ตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรเท่าไร
ก็คุยไป ซักพัก เธอเดินไปหยิบเบียร์ มาให้บอกว่า นั่งกินเป็นเพื่อนหน่อยสิ ผมก็เริ่ม เอ้ะ! ยังไงๆ เนี้ยะ แต่ก็ไม่กล้าปฎิเสธ ซักพักก็ เหมือนกับเขา เข้ามานั่งไกล้
แล้วชนกระป๋องเบียร์กับผม และหน้าสาวเจ้าแดงมากกกกก ครับ และมือสาวเจ้าก็ลวนลามผมขาผม แบบจับบ้างแหละ ถูๆ บ้างแหละ
เราก็เริ่มจะไปของขึ้นและ แต่ก็ไม่กล้าคิดจะทำอะไร (นาทีนั้น ขอบอกเลยครับ ว่าต้องคุมตัวเองอย่างสูงมากกกกครับ)

จนซักพักสาวเจ้าบอกว่าเริ่มเมาแล้ว เราก็เริ่มยิ้มแล้ว กะว่า สงสัยวันนี้จะได้กินปลาดิบและ แฮะๆ เราคงจะเสร็จเขาแน่เลย ซักพักเขาก็มาจับมือผม แล้วมองแบบ ตาหวานๆ
ใส่ โอ้ยยยย ช่วงล่างจะระเบิดแล้วครับ

ทันใดนั้นผมก็เริ่มจับมือ บ้างแหละ จับขาบ้่างแหละ แต่พอจะจับขนมปังเมล่อนสาวเจ้า ทันใดนั้น ก็มีเสียงโทรศัพท์เข้ามาก สาวเจ้าก็รับ ท่าทางสาวเจ้าเหมือนหายเมาทันที
ผมก็เลย รู้สึกตัวแต่ยังหื่นๆ อยู่ครับ เลยขอตัวสาวเจ้ากลับไปทำงานก่อน นี้ถ้าไม่ติดสามีสาวเจ้าโทรมานี้ ไม่กล้าคิดเลยว่าจะเป็นยังไง หนออออออออ

ต้องยอมรับเลยครับ ว่าของปู่ยืนแก แรงดีครับ แต่น่าเสียดาย ที่แกจะไม่ทำตะกรุดที่เกี่ยวกับเสน่ห์อีกแล้วครับ โชคดีที่ได้มา เดียวจะใส่ไปลองอีก แล้วถ้ามีอะไรดีๆ จะมาแชร์
ให้ทุกท่านอ่าน แก้เบื่อกันนะครับ

สำหรับท่านที่มีอยู่แล้วก็เก็บไว้ดีๆ นะครับ ของท่านดีมากกกกก ครับ

ขอย่ำนะครับ ว่าเป็นความเืชื่อ และประสบการณ์ส่วนบุึคคลนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Paladin00 โพสต์เมื่อ 18-11-2014 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555+ ประสบกาม เยี่ยมครับ สงสัยงานนี้จะต้องวิ่งหากันอีกแล้ว
DVD โพสต์เมื่อ 18-11-2014 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ
 เจ้าของ| ebcart โพสต์เมื่อ 18-11-2014 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนผมเอาไปใช้ มันบอกว่าสาวเจ้าขอ2ประตู เหอะๆ
 เจ้าของ| ebcart โพสต์เมื่อ 18-11-2014 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เด็กๆ ครับ แต่รีบหาเก็บกันไว้นะครับ แนะนำเลยครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 18-11-2014 21:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมหาดูแล้วครับตะกรุดกินตับ ปู่ยืน ฉะเชิงเทราในกูเกิ้ลรู้สึกว่าท่านทำขุนแผนด้วยไม่รู้ว่าพุทธคุณต่างกันใหมครับ
lambo2000 โพสต์เมื่อ 18-11-2014 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
                                        ตะกรุดกินตับ ปู่ยืน ฉะเชิงเทรา
              มวลสาร ดิน7ป่าช้า ว่านนางพญาผีดิบ ผงไม้ตะเคียน ไม้ไก่กุก ว่านช้างผสมโขลง ว่านเทพรัญจวน กระแจะจันทร์ ว่านทหาเสน่ห์ ว่านขุนแผน ว่านม้าฮ่อ โด่ไม่รู้ล้ม ว่านดอกทอง เครือเถาหลง ผงกระดูก9โกศ ใส่น้ำมันงูเหลือม เพื่อให้เป็นเสน่ห์งวยงง ดั่งพญางูเหลือมมักล่าเหยื่อไม่เคยพลาด เอาผสมกับ สีผึ้งและน้ำมันหอม แล้วอุดด้วยสีผึ้งน้ำมันพราย ที่ปู่สะสมไว้กว่า40ปีเพื่อให้เป็นเสน่ห์รุนแรงยิ่งขึ้น
         อุปเท่ห์การใช้ให้กำตะกรุดหรือยกขึ้นภาวนาคาถา เพื่อให้เกิดเสน่ห์มากยิ่งขึ้น ผู้ใช้จึงต้องภาวนาเเละเรียกคาถาและนึกนิมิตแห่งจิตไปทางสมสู่ คือ นึกให้เห็นภาพการสมสู่แล้วว่าคาถา
zennox โพสต์เมื่อ 18-11-2014 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยม ครับ แต่ท่าทางจะหาเก็บยาก
 เจ้าของ| ebcart โพสต์เมื่อ 19-11-2014 06:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผน มีครับแต่ยังไม่ได้ลองเลยครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 19-11-2014 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฉพาะกิจในกามอารมณ์ ประสบการณ์เยี่ยมมากครับ
 เจ้าของ| ebcart โพสต์เมื่อ 19-11-2014 15:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เด็กๆ ครับ ของท่านอื่นสุดยอดกว่าครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 19-11-2014 17:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ยอดเยี่ยมเสมอ เมื่อเราเป็นผู้พบเจอและเล่าเองครับผม อิอิ
 เจ้าของ| ebcart โพสต์เมื่อ 19-11-2014 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ครับ เป็นวันเชือดประจำแผนกผม คือ ผมยังทำยอดได้ไม่มียังตกยอดอีกเยอะครับ กับน้องๆ ทีมอื่นครับ
หัวหน้าไม่ว่าผมซักคำ แต่กับน้องๆ ทีมอื่นนี้ใส่แบบไม่หยุดเลยครับ โชคดีมากกกกก ของท่านดีจริงครับ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 21-11-2014 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หาข้อมูลเพิ่มเติม มีขายเจ้าเดียว

แถมไม่มีประวัติด้วยครับ ไหงเป็นอย่างนี้

แสดงความคิดเห็น

มีพอสมควรอยู่นะครับ ในเฟสมีกลุ่มอยู่ครับ ผมเห็นผ่านๆอยู่หลายเจ้าพอสมควร  โพสต์เมื่อ 21-11-2014 23:45
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 22-11-2014 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ebcart เมื่อ 18-11-2014 20:42
เพื่อนผมเอาไปใช้ มันบอกว่าสาวเจ้าขอ2ประตู เหอะๆ

มันแรงตรง ขอ 2 ประตูนี่สินะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ครับ ผมนี้.......เลยครับ  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 20:40
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 19:25 , Processed in 0.158316 second(s), 13 queries , File On.