เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4340
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาบูชา ขุนแผนชมตลาด หลวงปู่ชื่นวัดตาอี แบบเต็มๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 17-11-2014 02:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
วันนี้เอาคาถาขุนแผนชมตลาดมาฝากครับ เผื่อใครหาไม่เจอ หรือ ยังมีไม่ครบครับ

1. เริ่มต้นด้วยบทนี้ครับ

นะโม 3 จบ
  อาถรรพณ์โธ โมสิตังวะคะริงคะรัง อิสวาสุ   อิ อาถรรพณ์โธ โมสิตังวะคะริงคะรัง สุสวาอิ  (3 จบ)

2. ต่อด้วยคาถาบูชาเทวดารักษา
นะโมสามจบ

พุทธังรักษา ธัมมังรักษา สังฆังรักษา

นะเสน่หาให้มาสวาหะ

โมเสน่หาให้มาสวาหะ

พุทเสน่หาให้มาสวาหะ

ธาเสน่หาให้มาสวาหะ

ยะเสน่หาให้มาสวาหะ

นะนิยมให้มาสวาหะ

นินิยมให้มาสวาหะ

พุทนิยมให้มาสวาหะ

ธานิยมให้มาสะวาหะ

ยะนิยมให้มาสวาหะ

มหานิยมเสน่ห์ด้วย

นะโมพุทธายะยะธาพุทโมนะ

เทวดาเจ้าข้าจงมารักษาข้าพเจ้าไปเดี๋ยวนี้ เทอญ

3.ต่อด้วยคาถาขุนแผนชมตลาดแบบครับ
สุนะโมโล (9) จบ
นะเมตตา ปัญจะพุทธา นะมามิหัง เมตตา กรุณา
นะจุ่มจุ่ม  โมจุ่มจุ่ม พุทจุ่มจุ่ม ธาจุ่มจุ่ม ยะจุ่มจุ่ม จุ่มจุ่ม สวาหะ (9 รอบ)

4.คาถามนต์ขุนแผนชมตลาด
โอมศรี ๆ หน้ากูคือใบบัว ตัวกูคือวงพระจันทร์
กูจะเศกแป้งน้ำมันทา ให้เจ้าแสนสิเนหา ให้พระยา
แสนรัก สวาหะ มะอะอุ นะ เมตตา โมถามหา พุท
รักข้า ธา อ่อนใจ ยะ เอ็นดู จิตตัง วา ปุปผัง วา
คันธัง วา ราชกุมารี วา ราชกุมาโร วา อิตถี วา
ปุริโส วา พานิชโช วา พานิชชา วา ปริเทวันติ
มุทุ จิตตัง ทิสวา มุกขัง จิตตัง ปิยัง มะมะ ยังยัง อินทสิ
เนหา พรหมสิเนหา อิศวรสิเนหา นารายนสิเนหา ( นา-รา-ยะ-นะ-สิ-เน-หา)
สวาหะ ประสิทธิ ประสิทธิจัง มิตตะจิตตะ มิตตะจิตตัง
ผูกจิต ผูกจัง

โอมละลวย มหาละลวย สัพพะละลวย สวาหะ
อุ เมตตา จะ มหาราชา สัพพสิเนหะ จะ ปูชิตา สัพพะ
สุขัง จะ มหาลาภัง ราชาโกรธัง วินาสสันติ สาว ๆ แส้ ๆ
หม้าย ๆ แม่ ๆ ผู้เฒ่าผู้แก่ ผู้หญิงผู้ชาย ทั้งหลายทั้ง
ปวง เอหิ มนาปัง จิตตัง ปิยัง มะมะ อิติปารมิตตา ติง
สา อิติสัพพัญญามาคตา

โอมราศีกูเอ๋ย จงมาเป็นอาศน์ ศรีนาวาศมาเป็น
เกียรติ์ ศรีชายมาเป็นช่วง หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้
วาย ด้วยศรีกูงามคือฟ้า หน้ากูงามคือพระพรหม ฟ้า
เห็นฟ้าชม พรหมเห็นพรหมรัก หญิงเห็นหญิงรัก
ชายเห็นชายทักกูอยู่ทุกเมื่อ ไม่เบื่อแต่สักวัน

โอมหญิงชายทั้งหลายเอ๋ย มารักกู สวาหะ
โอมสิทธิดำเนินศรี ๆ กูงามคือฟ้า หน้ากูงามคือ
พระแมน แขนกูงามคือพระศรีฉัตต์ทันต์ ฟันกูงามคือพระ
นารายณ์ กายกูคือพระอาทิตย์ ฤทธิ์กูคือพระจันทร์
สาวใช้ในสวรรค์เห็นหน้ากูก็อยู่มิบ่มิได้ มากูจะรำลึกถึง
ต้นไม้ ๆ ก็มาอ่อนอยู่งวยงง ก็จะรำลึกถึงพระยาหงส์ ๆ
ก็มาทิ้งถ้ำทอง กูจะรำลึกถึงปลาในหนองก็มาลืมพระ
คงคา กูจะรำลึกถึงอรรคมหาเสนาก็มาลืมซึ่งแท่นที่
นอน กูจะรำลึกถึงลูกไก่อ่อน ก็มาพลัดแม่ระเหระหน
ขวนขวาย กูจะรำลึกถึงช้างพลายในป่าต้นก็มาลืมไพร
กูจะรำลึกถึงสาวใช้ก็มาลืมแม่ กูจะรำลึกถึงสาวแก่ก็
มาหลงใหล กูจะรำลึกถึงเจ้าไทย ท่านก็มาปราณี กู
จะรำลึกถึงเจ้าชีก็มาลืมสวดมนต์ กูจะรำลึกถึงฝูงคน ๆ
ทั้งหลายก็มารักกูอยู่ถ้วนหน้า ทุกชั้นฟ้าและแผ่นดิน
มากูจะรำลึกถึงพระอินทร์ ท่านก็มาปรารมภ์นักรักกูทุก
ชั้นฟ้า ฝูงคนทั้งหลายเห็นหน้ากูก็มาร้องไห้อยู่งาย ๆ

โอมรำจิตรำจวน เหวยร่ำจัก ร่ำรัก ร่ำชม ร่ำบ่น
สวาโหม อิสวาสุ ปิโย ปิยา จิตตา ปิยา มะมะ เอหิ ตุริต ติรตา

5.ปิดท้ายด้วย

อาถรรพณ์โธ โมสิตังวะคะริงคะรัง อิสวาสุ   อิ อาถรรพณ์โธ โมสิตังวะคะริงคะรัง สุสวาอิ  (3 จบ)

ขอบคุณข้อมูลจาก web บ้านจอมพระครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wasu2517 โพสต์เมื่อ 28-11-2014 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุครับ แต่รู้สึกว่ายาวไปนิดถ้าคิดท่องคงต้องเผื่อเวลาออกจากบ้านไปตลาดสักครึ่งชั่วโมงครับไม่งั้นตลาดวายพอดีหุๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ท่องก่อนนอนครับพี่  โพสต์เมื่อ 28-11-2014 11:29
zrkonixx โพสต์เมื่อ 27-12-2014 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคาถาครับ
AngryBird โพสต์เมื่อ 18-1-2015 02:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
มหาหด โพสต์เมื่อ 15-5-2015 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 25-5-2015 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 07:18 , Processed in 0.205504 second(s), 13 queries , File On.