เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9625
40
ซ่อนแถบด้านข้าง

ศิษย์ใหม่ เพิ่งได้ปลัดขุนเพชรเจ้าทรัพย์ อ.อ้วน ทำไงต่อครับ

[คัดลอกลิงก์]
azdza โพสต์เมื่อ 8-11-2014 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
พี่ ๆ ลูกศิษย์ อ.อ้วน ประมุขเตีย ครับ
เพิ่งได้เช่าบูชามาแล้วครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไงต่อดีครับ
1.ในถุงซิปที่ใส่มามีน้ำมันเคลือบปลัดไว้ด้วย น้ำมันนี้เราเอาไปทำอะไรได้ครับ อ.ใส่คลือบไว้เพื่ออะไร พอดีเห็นมีน้ำมันเลยไม่ได้เอาออกมาชมเชย
2.หลังจากได้มา เราต้องทำอย่างไรกับปลัดครับ
3.ตอนนี้มีปัญหาเรื่องแฟนนิดหน่อย มีคนบอกว่าให้ส่งปลัดไป XXX กับแฟนเลย เพื่อเรียกกลับมา ต้องส่งไปอย่างไรครับ
4.ปลัดเราต้องเลี่ยมพลาสติกกันน้ำเหรอเปล่าครับ ถ้าไม่เลี่ยมใช้งานไปนานจะสึกหรอเหรอเปล่า
5.ขอเคล็ดลับวิธีบูชาเพื่อให้เกิดผลดีที่เราต้องการด้วยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
akkawat โพสต์เมื่อ 12-11-2014 00:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนผมมีประสบการณ์การใช้แบบจริงจังได้เมีียใหม่เป็นพริตตี้ แล้วก็ส่งหาเพื่อนร่วมงานที่สนิท แล้วก็ถามว่าเคยฝันว่าเคยxx กับเพื่อนผมไหม สรุปว่าฝันจริง เพื่อนผมเลยบูชากับอาจารย์เพิ่มอีก 1 ตน
akkawat โพสต์เมื่อ 8-11-2014 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย PRAKUNPAN เมื่อ 8-11-2014 19:28
ขอถามนิดหน่อยครับ
1. เวลาเข้าฝันสาว นี่เวลาสาวโดน XXX พ ...

1.อาจารย์บอกว่า หน้าเป็นหน้าเรา ตัวเป็นปลัด
2.ผลเสียไม่น่ามี แต่ผลดีคือ เวลาเจอหน้ากันเค้าชอบมาพูดคุยดีด้วย หยอกล้อกันเหมือนสนิทสนม ทั้งๆที่ปกติไม่เคยคุยกันเลย
3.เราฝันเองนี่เราหมกมุ่นเองครับ

แต่สำคัญคือต้องจีบสานต่อด้วยนะ จะสำเร็จง่ายเพราะโดนส่งนี่แหละ เหมือนเค้าจะคุ้นเคยกับเราครับ

แสดงความคิดเห็น

ผมก็เคยส่งไปครับ รู้สึกว่าเป้าหมายชอบมาพูดคุยด้วยจริงๆ แต่เรื่องฝันนั้นไม่รู้ว่าเขาฝันถึงเราหรือป่าว แต่ผมก็เคยฝันเองครับ (สงสัยจุหมดมุ่น อิอิ)  โพสต์เมื่อ 9-11-2014 18:59
DVD โพสต์เมื่อ 8-11-2014 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเลียมครับ ตอนแรกผมใส่ถึงซิป แยกปลัดออกมาเลย
หลังๆ แขวนเอว ถักเชือกเอง
Paladin00 โพสต์เมื่อ 8-11-2014 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถามอาจารย์ครับ ได้คำตอบดีที่สุด
akkawat โพสต์เมื่อ 8-11-2014 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1.น้ำมันดอกปี๊บครับ
2.พกติดตัว ใช้คาถาตัวใบฟอย อธิฐาน
3.มี5 คาถาเลือกใช้ตามโอกาส เวลาปลุก ถ้าเข้าสังคมใช้เสนาสะนัง ด้วย ,มนต์ส่ง ใช้ ส่งปลัดไปซั่มในฝัน เห็นเป็นหน้าเรา
ผูกจิต ใช้ไม่ให้คนรักไปรักคนอื่น
4.เวลาพก อาจารย์ให้ห้อยเอว แต่ผมเสียดายน้ำมันเลยพกแบบใส่ซองซิบ
5.เวลาส่งต้องท่องตอนที่คนรักนอนแล้ว เราท่องจนเราหลับเช่นกัน
ผมก็รู้มาเท่านี้ มากกว่านี้ถามอาจารย์นะครับ

เพิ่มเติมข้อ5นิดนึงครับ ท่องก่อนนอน ไม่จำเป็นต้องรอเป้าหมายหลับ เพราะเราไม่รู้ว่าเขานอนตอนไน  โพสต์เมื่อ 8-11-2014 14:16
mrchu โพสต์เมื่อ 8-11-2014 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามที่ท่านakkawat บอก เพิ่มส่วนของผมคือผมรู้แต่ว่า อาจารย์บอกว่าถ้าเลี่ยมแล้ว เวลาส่งไป...จะลูบหัวเขาอย่างไร
akkawat โพสต์เมื่อ 8-11-2014 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย akkawat เมื่อ 8-11-2014 13:59
1.น้ำมันดอกปี๊บครับ
2.พกติดตัว ใช้คาถาตัวใบฟอย อธิฐาน
...

ข้อนี้ผมสอบถามอาจารย์แล้ว ต้องรอเขานอนจึงได้ผล ตอนไม่นอนไม่ต้องส่ง ง่ายๆเล่นเฟสส่องดูว่านอนยัง ถ้าเค้าเล่นเฟสอะนะครับ

ตามอาจารย์ว่าเลยครับ^^  โพสต์เมื่อ 8-11-2014 16:01
DVD โพสต์เมื่อ 8-11-2014 16:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมส่งก่อนผมนอนนะนอนเที่ยงคืนกว่าเค้าน่าจะนอนละ

ลูบหัว ลิงหรือ ปลาย ตรงนั้นของปลัดครับ
 เจ้าของ| azdza โพสต์เมื่อ 8-11-2014 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย azdza เมื่อ 8-11-2014 17:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย azdza เมื่อ 8-11-2014 17:26

ผม จขกท.ครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

เพิ่มเติมอีกนิด
เค้าว่ากันว่าต้องตั้งชื่อให้กับปลัดด้วย ใช่เหรอเปล่าครับ
ถ้าใช่ผมจะตั้งชื่อว่า "พี่ขุน" ครับ
อีกเรื่อง ในคาถาตอนส่งให้ไป XXX กับแฟน มีบางตอนของคาถา (ชื่อ) นี่หมายถึงให้ใส่ชื่อเรา ชื่อแฟน หรือข้ามไปเลยครับ
และมีคำ (อี-ไอ้) ผมเข้าใจเองว่าน่าจะเป็นให้ไส่ชื่อแฟน ถูกต้องไหมครับ

ตั้งนะโม อุณหัง และคาถาปลุก นี่ต้องว่าทุกครั้ง ก่อนจะว่าอะไรอื่นต่อไปใช่ไหมครับ

ปล. ในคาถาปลุก อ.บอกให้ข้าม (ชื่อ) ไปเลยไม่ต้องใส่อะไร

ผมใช้ว่า ชื่อ คือ เป้าหมาย นะ อี ไอ้ ก็คือเป้าหมายเติม อีไอ้ไว้ข้างหน้า ผมเข้าใจว่าอย่างงี้ครับ  โพสต์เมื่อ 8-11-2014 18:13
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 8-11-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้มาลองครับ ไม่ทราบว่าต้องติดต่อกับอาจารย์อ้วน โดยตรงใช่มั้ยครับ  

ใช่ครับผม  โพสต์เมื่อ 8-11-2014 19:27
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 8-11-2014 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอถามนิดหน่อยครับ
1. เวลาเข้าฝันสาว นี่เวลาสาวโดน XXX พระเอกจะเป็นเรา หรือว่าเป็นคนอื่นครับ
2. ถ้าเราส่งพ่อปลัดไป XXX ทุกคืนจะมีผลเสียต่อสาวคนนั้นมั้ครับ
3. ใครเคยบูชาแล้วแบบว่า เราก้ฝันว่าได้ XXX สาว พร้อมๆกับสาวก็ฝันว่าโดนเรา XXX บ้างมั้ยครับ
DVD โพสต์เมื่อ 8-11-2014 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมลองส่งไปหาเป้าหมาย วันรุ่งขึ้น คุยแซทเฟส ชอบส่งรูปหัวใจมาบ่อยๆ
ลองดูครับ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 8-11-2014 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 8-11-2014 22:24
ผมลองส่งไปหาเป้าหมาย วันรุ่งขึ้น คุยแซทเฟส ชอบส่งรูปหัวใจมาบ่อยๆ
ลองดูครับ

อ๊ากกก อยากลองครับ ต้องหาซะแล้ว
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 9-11-2014 02:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามอีกข้อครับ ถ้าเรามีสาวที่สนใจหลายคน เราสามารถส่งพ่อปลัดไปหาทุกคนในคืนเดียวติดๆกันทุกๆๆๆๆๆๆๆ ันเลยได้มั้ยครับ หรือ ว่าเราต้องส่งพ่อปลัดไปวันละคน แล้วเวียนกันไปเรื่อยๆครับ

ภาวนาคาถาไปเรื่อยๆเจาะจงเป็นคนๆไป จิตไม่นิ่งกี่คนก็ไปไม่ถึงคับ  โพสต์เมื่อ 10-11-2014 07:55
DVD
แหม่ท่าทางสาวในสต๊อกเยอะนะคนนี้  โพสต์เมื่อ 9-11-2014 23:49
ท่องตอนนอน เราหลับคาที่เราท่องคาถาอะครับ น่าจะได้คืนละคนนะ  โพสต์เมื่อ 9-11-2014 08:38
ฺีButabaka โพสต์เมื่อ 10-11-2014 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพึ่งบูชาปลัด อ.อ้วนมา ปกติท่องคาถากี่รอบเหรอครับ

แล้วคาถาผูกจิต ให้ใส่ชื่อตรงไหนเหรอครับ เห็นมี(อี-ไอ้)อยู่

ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 18:54 , Processed in 0.200543 second(s), 10 queries , File On.