เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1552
6
ซ่อนแถบด้านข้าง

ฟรุ้งฟริ้ง ต่ำกว่าทุน!! ศีรษะพระพิราพหน้าอินโด หลังก็อุดพระพิราพ อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 25-9-2014 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 25-9-2014 10:54

ศีรษะพระพิราพหน้าอินโด
หลังอุดพระพิราพ
อ.อึ่ง วัดเซิงหวาย
ฟรุ้งฟริ้งต่ำกว่าทุน 700.- ++
พระพิราพ อึ่ง.jpg
ฟรุ้งฟริ้งต่ำกว่าทุน...เจ้าเมืองเลยจัดศีรษะพระพิราพหน้าอินโดสีเขียวงามๆ มาให้ฟรุ้งฟริ้ง มุ้งมิ้ง ในราคาต่ำกว่าทุนเล็กน้อย พระพิราพ อ อึ่ง เสกไป เพ้นท์ไป จารไป สวยขลังไม่เวิ่นเว้อ องค์นี้เลี่ยมพร้อมใช้ เลี่ยมโดยช่างแมวน้อย เหมียวๆ ช่างเลี่ยมประจำเมืองที่ปวดเอ็นคอ ลาป่วยไม่มีกำหนด เลี่ยมมาก็ใช้ขึ้นคอครั้งเดียว เพียงครึ่งวัน พอได้กลิ่นน้ำหอม+โลชั่นหอมๆ ของเจ้าเมือง เพราะองค์พระหนามากมาย เจ้าเมืองห้อยแล้วคนกลัว ออร่าราวกับเป็นเซียนพระ เจ้านายตกใจ กร่นว่า "ทำไมมึงห้อยพระแต่ละวัน ใหญ่ขึ้นๆ ทุกองค์วะ" จึงคาดว่ายังไม่เหมาะสมกับผู้หญิงยิงเรืออย่างเจ้าเมือง อยากบอกว่ามีอีกองค์นึงรุ่นเก่ากว่านี้ เป็นเนื้อโลหะ แฟนานุแฟนพระพิราพ อ อึ่ง โปรดติดตามตอนต่อไปค่า
พระพิราพ อึ่ง2.jpg
ก่อนโอนอย่าลืมเพิ่มค่าจัดส่งแบบ EMS --- 60 บาท
โอนแล้ว อะไรแล้ว แจ้งมาทางไลน์ได้ add me please Line ID: cholvibul
NEW PAYMENT.jpg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
4u2c โพสต์เมื่อ 25-9-2014 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชว ผมขอปิดชิ้นนี้ครับผม
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-9-2014 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
4u2c ตอบกลับเมื่อ 25-9-2014 10:49
พี่โชว ผมขอปิดชิ้นนี้ครับผม

แง ทำไมไปไวจังอ่าค่ะ ยังไม่ทันทำใจ
แต่ท่านน้องเอาไปใช้เลยค่ะ เลี่ยมสวยมากมาย+++
4u2c โพสต์เมื่อ 25-9-2014 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 25-9-2014 10:51
แง ทำไมไปไวจังอ่าค่ะ  ยังไม่ทันทำใจ
แต่ท่านน้อ ...

เห็นแล้ว ชอบมากเลยครับ พิมพ์ปิดอย่างรวดเร็ว กลัวโดน ท่านอื่นแย่ง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-9-2014 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
4u2c ตอบกลับเมื่อ 25-9-2014 10:53
เห็นแล้ว ชอบมากเลยครับ พิมพ์ปิดอย่างรวดเร็ว กลัวโด ...

ฟรุ้งฟริ้ง ต่ำกว่าทุนกันต่อค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โอนแล้วครับผม ที่อยู่ส่ง pm ให้พี่โชว แล้วครับ  โพสต์เมื่อ 25-9-2014 11:00
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-9-2014 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 25-9-2014 13:15
4u2c ตอบกลับเมื่อ 25-9-2014 10:53
เห็นแล้ว ชอบมากเลยครับ พิมพ์ปิดอย่างรวดเร็ว กลัวโด ...

ขออนุญาติใช้กล่องโม แบบ recycle นะคะ อาจดูไม่สวยงาม แต่กล่องล้นห้องพระ ขออนุญาตินำมา recycle นะคะ

ตามสะดวกครับ พี่โชว ผมส่งพระก็ recycle กล่องเหมือนกันครับ ช่วยลดขนะครับ  โพสต์เมื่อ 25-9-2014 13:58
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 25-9-2014 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 25-9-2014 13:14
ขออนุญาติใช้กล่องโม แบบ recycle นะคะ อาจดูไม่สวยงาม แต่ ...

ลืมแจ้งไปว่า ขอส่งพรุ่งนี้นะคะ ฟรุ้งฟริ้งๆ

รับทราบครับท่านพี่  โพสต์เมื่อ 25-9-2014 16:45
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 17:38 , Processed in 0.299286 second(s), 14 queries , File On.