เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครใช้เครื่องรางราคา100ถึง200บาทแล้วมีประสพการณ์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
niize.pt โพสต์เมื่อ 20-7-2014 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
niize.pt ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 17:55
ของแจกรับจากมือ หลวงพ่อเอิบ ครับ
เรื่องเสน่ห์มีบ้าง  ...

ครับผม ชะมดครับ ได้รับมาเมือปี 50 ไม่ก็ เศษนิดๆครับ เพราะท่านกำลังสร้างวัดจึงไปช่วยทำบุญครับ
ตอนนั้นท่านไม่มีชื่อเสียงอะไรเหมือนเดี๋ยวนี้ครับ ผมก็ไม่คิดว่าอยู่ดีๆท่านจะดังขึ้นมาเหมือนปัจจุบัน
ที่ติดตัวอยู่เป็นพระลักษณ์ครับ แต่ที่บูชาคือชะมด(อย่างเดียวในชีวิตเลย) เพราะจะเน้นเรื่องเงินซะมากกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น

ท่านใช้พระลักษณ์รุ่นไหนครับผม  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 05:10
ผมก็ใช้พระลักษณ์หนังกลองครับเมตตาดีมากๆ ใช้แล้วหน้าใสด้วย ทั้งๆที่ใช้โฟมกับครีมตัวเดิม 55   โพสต์เมื่อ 21-7-2014 02:00
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
niize.pt โพสต์เมื่อ 21-7-2014 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย niize.pt เมื่อ 21-7-2014 08:31

มีทุกรุ่นครับ แต่แค่อย่างละองค์ เก็บด้วยความศรัทธาครับ ไม่ได้เก็บเพื่อปล่อยต่อครับ
เลยมีไว้แค่อย่างละชิ้น ส่วนตัวแล้วห้อยหนังกลองแตกรุ่นแรกครับ
แต่ถ้าความสวย ผมยกให้รุ่นสองกรรมการ สีดำฝังพลอยครับ ตัดกับขอบทอง สวยกริบครับ

cr.คุณณัฏฐ์

cr.คุณณัฏฐ์
shinuka โพสต์เมื่อ 21-7-2014 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ อาจารย์หนุ่ม บางแวกครับ ชุดพานไหว้ครู 100 บาท แต่ท่านแจกของดีเพียบเลย เมตตาดีมาก
tumeiei โพสต์เมื่อ 22-7-2014 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยใช้คับ ขุนแผนน่าจะชื่อพรายงาม หรือพรายชุมนุม พรายอะไรซักอย่างนี่แหละ แต่จำชือเกจิไม่ได้ เป็นเนื้อดินองค์สีเหลืองๆ ตอนนี้ให้ญาติไปแล้ว แรงดีน่ะคับ เสน่ห์ไม่เท่าไหร่ แต่เรื่องเงินนี่สิมีมาไม่ขาดมือเลย
chalanon โพสต์เมื่อ 3-12-2014 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนมากผมใช้ของแจกฟรีที่หลวงพ่อต่างๆท่านสร้าง ผมว่าพวกนี้ท่านเมตตาทำให้ศิษย์ได้ใช้ไม่ได้เปนพุทธพานิชย์ ราคาไม่ไกลแต่พุทธคุณผมว่าท่านตั้งใจทำเลยแหละ
tak2012 โพสต์เมื่อ 4-12-2014 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อร้อยปีก่อน สมเด็จโต วัดระฆัง ท่านสร้างพระแจกชาวบ้าน แล้วทุกวันนี้ละ......
mtae โพสต์เมื่อ 27-12-2014 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมล่าสุดก็ นางตานี แบบธรรมดา ของ อ.อัครเดช  ได้มาวันแรก พี่สาวแฟนฝันว่ามีเด็กผู้หญิง(ประมาณ 14-15 ปี)มาขออยู่ด้วย วันที่สองมาหาแฟนผม วันที่สามมาพาไปเที่ยวในฝัน
enukanru โพสต์เมื่อ 29-12-2014 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย tak2012 เมื่อ 4-12-2014 12:56
เมื่อร้อยปีก่อน สมเด็จโต วัดระฆัง ท่านสร้างพระแจกชาวบ้าน แล้วทุกวันนี้ละ......

องค์เป็นล้าน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 11:56 , Processed in 0.320348 second(s), 13 queries , File On.