เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6940
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครใช้เครื่องรางราคา100ถึง200บาทแล้วมีประสพการณ์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 30-6-2014 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
พอดีตอนนี้ผมมีงบน้อยและคิดอยากจะเปลี่่ยนแนวเป็นแนวประหยัดลองใช้เครื่องรางถูกๆดูบ้างและหากเช่ามาแล้วใช้ไม่ขึ้นหรือไม่มีประสพการณ์จะใด้ไม่ต้องเสียดายเงินและผิดหวังมากเกินไป
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mummamman_P โพสต์เมื่อ 30-6-2014 12:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก้อนหิน ก้อนดิน ขอให้เชื่อมั่นและศรัทธา

นั่นก็คือใช้พลังจิตตัวเองปลุกมันให้ได้ผลครับ

วัตถุเป็นแค่ตัวเสริมพลังเท่านั้น

สำคัญอยู่ที่จิตครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
wasan_sorn + 20
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

zx10r โพสต์เมื่อ 3-7-2014 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมบูชา ของ พระอาจารย์หนุ่ม บัวบังใบมหาเสน่ห์จากพานครูงานไหว้ครู ประสบการณ์ยังจี๊ดจ๊าด เลย เสน่ห์หา ผู้หญิง การงาน และโชคลาภมาไม่ขาด อย่าไปยึดที่ราคาของวัตถุมงคลว่า แพงแล้วจะแรงถูกจะไม่แรง ดูที่เจตนาของผู้สร้างดีกว่าครับว่าท่านตั้งใจและสร้างเพื่อเผยแผ่ ครูบาอาจารย์ไหม
Paladin00 โพสต์เมื่อ 30-6-2014 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดี ได้มาฟรี ยังดี ยังแรงเลยครับผม อยู่ที่จิตศรัทธา ถ้าท่านทำมาดีตั้งใจมาดี ขอแค่ศรัทธา ต้องเกิดประสบการณ์ไม่มากก็น้อยครับ สายพุทธคุณ เน้น พกยาวๆครับ อิอิ
akkawat โพสต์เมื่อ 30-6-2014 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของอย่างงี้อยู่ที่ใจด้วยนะ เคยพกของปลอมไปจีบสาวยังติดเลย มารู้ทีหลังเป็นของปลอม ที่แท้ใจกล้านึกว่าของแน่
ที่สุดคือใจและการกระทำสำคัญสุด ขอให้ศรัทธาในครูบาอาจาย์ เชื่อมั่น  ย่อมมีจังหวะนั้นซักวัน
ปัจจุบันอาจารย์ใหม่ๆมีเยอะมากมาย บางท่านก็ต้องยอมรับว่าของจริง บางท่านก็หลอกลวง ดูกันให้ดีๆครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

ดูบันทึกคะแนน

phoewan โพสต์เมื่อ 30-6-2014 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมไปนั่งวิปัสนากรรมฐาน แล้วร่วมถวายสังฆทาน ทางวัดท่านแจกวัตถุมงคลมาให้
นั่นเป็นของแถมจากการเข้าร่วมกิจกรรมของทางวัด แต่ปัจจุบันกระผมยึดเป็นวัตถุมงคลหลัก ที่ไม่ยอมเอาลงจากคอเด็ดขาดเว้นตอนอาบน้ำเท่านั้น ทั้งที่ในวัดแห่งนี้ไม่มีพระดัง มีแต่พระปฏิบัติดีที่ไม่ดังเท่านั้น  แล้วเราก็มาด้วยจิตอันเป็นกุศล  ท่านส่งให้ด้วยจิตเบิกบานส่วนกระผมก็รับมอบด้วยความอิ่มบุญ  ปาฏิหารย์เกิดหลายต่อหลายครั้งนะท่านนะ

ดังนั้นไม่ต้องดัง ไม่ต้องแพง ก็สามารถหาประสพการณ์ดีๆได้แน่นอนท่าน

โชคดีนะท่านนะ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 30-6-2014 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวแล้วผมใช้ของหลักร้อยมีประสบการณ์หลายอย่างเหมือนกันนะครับ
ส่วนมากจะเป็นของที่ทำบุญมา หรือไม่ก็ของแจก ของฟรี
มวลสารดี เจตนาสร้างดี ครูบาอาจารย์เสกให้เต็มที่
ใช้ด้วยศรัทธาและเชื่อมั่น มีประสบการณ์แน่นอน
hamakpure โพสต์เมื่อ 1-7-2014 01:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีครับ

ไม่เล่า เดี๋ยวจะแพงกว่าเดิม 555
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 1-7-2014 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณโดมpmบอกผมก็ใด้ครับ

แสดงความคิดเห็น

ขุนแผนน้องนางรุม อุ้มขึ้นอู่ หลวงพ่อหนู วัดอัมพวนาราม ครับผม  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 05:09
tonnot โพสต์เมื่อ 1-7-2014 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพระกริ่งจักรตรี สภาผู้แทนราษฏรสร้างละครับดีนอกดีในไหมครับพอดีมีคนแจกมาให้เห็นแล้วรู้สึกชอบมากเลยครับ ขอบคุณครับ
kongsin โพสต์เมื่อ 2-7-2014 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ได้ของแจกมาเฉยๆ ตะกรุดที่ไม่เคยออกจากคอ
ตะกรุดสามภพดอกใหญ่ เลื่อยตัดนิ้วเย็นวูบๆ ไม่กล้าก้มดู ลองเอามืออีกข้าง จับๆดูนิ้วครบ จึงเอามือขึ้นมาดู
เป็นรอยถากๆ ไม่ถึงเนื้อ แต่ไม้ที่กำอยู่ขาดหมด
native999 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงปูฤทธิ์ครับเช่ามา 89 บาท.ตอนนี้ขึ้นคอตลอดประสบการณ์มีขอได้ เมตตาดี
po_ng โพสต์เมื่อ 9-7-2014 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระ 25 พุทธศตวรรษ ครับ
ต้น1 โพสต์เมื่อ 10-7-2014 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
hamakpure ตอบกลับเมื่อ 1-7-2014 01:41
มีครับ

ไม่เล่า เดี๋ยวจะแพงกว่าเดิม 555 ...

เล่าด่วนท่าน

เคยมีเหมือนพี่โดมเลย แรง ในระดับนึงเลย แต่ให้พี่ที่เช่าพระเครื่องจากผมเป็นของแถมไปแล้ว  โพสต์เมื่อ 4-12-2014 20:49
ขุนแผนน้องนางรุม อุ้มขึ้นอู่ หลวงพ่อหนู วัดอัมพวนาราม ครับผม  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 05:09
niize.pt โพสต์เมื่อ 20-7-2014 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแจกรับจากมือ หลวงพ่อเอิบ ครับ
เรื่องเสน่ห์มีบ้าง แต่ไม่เคยเช็ค เพราะมีคนรักอยู่แล้ว

ส่วนเรื่องเงิน แน่นอนครับ ขอได้เกือบทุกครั้ง (80%+)
แต่เรื่องหวย อันนี้ไม่เคยลองนะครับ เพราะว่าไม่เคยเล่นซะด้วย

ps. ส่วนตัวแล้ว มีของท่านติดตัวอยู่ตลอดอยู่แล้วครับ (แต่เสียเงินเช่ามา เพราะเริ่มศรัทธาจากของแจก)

ท่านโดมผมแอดเฟสไป รับด้วยนะท่าน  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 09:36
ใช้อะไรครับท่าน ชะมด รึเปล่าเอ่ย  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 22:31
ผมก็ศรัทธาหลวงพ่อเอิบครับ มหานิยม การเงิน การงาน ของท่านดีจริง  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 18:24
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 09:15 , Processed in 0.377191 second(s), 16 queries , File On.