เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2648
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระโพธิบุญญา วัดแก่งตอย ลป.คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย ปลุกเสก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 13:43

พระโพธิบุญญา วัดแก่งตอย ลป.คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย ปลุกเสก

พระโพธิบุญญา(พระประธานวัดแก่งตอย)สร้างระหว่างเข้าพรรษาปี 39 พร้อมกับ พิมพ์พระนาคปรกและพิมพ์พระปิดตาบัลลังก์งู (ฐานเป็นงู)ทุกพิมพ์ใช้ยันต์สี่เหลี่ยมกันภัย(หัวใจพุทธคาถาวันโลกดับ)ของหลวงปู่คำพันธ์ประทับไว้ใต้ฐานทุกองค์  หลวงปู่คำพันธ์ปลุกเสกระหว่างวันที่  23  ตุลาคม ถึง 25  พฤศจิกายน  2539

พระดีที่ถือกำเนิดจากความศักดิ์สิทธิ์ของ...พระพุทธคาถาวันโลกดับ “ทิตะศิราทันมันทะโลกะลีลากะ ละลาสติโป จะติโหคะหะตะเน” ความศักดิ์สิทธิ์ของพุทธคาถาวันโลกดับ  มีมากมายเหลือคณานับ   เมื่อวันแห่งภัยพิบัตินั้นมาถึงพระพุทธคาถานี้จะช่วยได้  ...เป็นพระที่อุดมด้วยมวลสารและเต็มด้วยเจตนาการสร้างเพื่อการกุศล...รวมถึง ลป.คำพันธ์ องค์ปลุกเสก ที่ชื่อเสียงระบือไปทั่วประเทศ  พระนี้มั่นใจเต็มเปี่ยมด้วยความศักดิ์สิทธิ์  มั่นคงแก่การบูชาขึ้นคอพุทธานุภาพมากล้นเกินพรรณา...

พระโพธิบุญญา  สร้างด้วยเนื้อว่านและผงวิเศษ จากการรังสรรค์ของ อ.อำพล เจน อัครมหาพุทธศิลปินแห่งอีสานคเณย์  ขนาดองค์พระ 2.5*3.5 cm. สร้างจำนวนน้อยนิดน่าจะไม่เกิน 2 พันองค์ องค์นี้พิเศษฝังตะกรุดจารหัวใจพุทธคาถาและประทับยันต์สี่เหลี่ยมเป็นยันต์หัวใจพุทธคาถาวันโลกดับและโรยพลอยเสก(ปลุกเสกด้วยพระเกจิมากมาย)ท่านที่ศรัทธาหลวงปู่คำพันธ์และชื่นชอบผลงาน อ.อำพล ไม่ควรพลาดนะครับ...

หายากมากนานๆจะมีมาแบ่ง ให้บูชา 5,999 บาท....จัดส่ง EMS ฟรี..

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
-ุ6261-9782 / 08-6569-8261
ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 11-6-2014 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจทักได้ครับ อาจจะทั้งลด ทั้งแจก ทั้งแถม...หรือ ถูกใจให้ฟรี พูดดีมีส่วนลดจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-6-2014 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจทักมาได้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-6-2014 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ.
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-6-2014 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทักทาย พูดคุย สอบถาม ต่อรองกันได้นะครับ....หากศรัทธาและเชื่อมั่น ทุกอย่างย่อมเกิดขึ้นได้เสมอนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 19-6-2014 10:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ.
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-6-2014 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเชิญแวะชมนะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-6-2014 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจ พูดคุย สอบถาม กันได้...จัดได้จัดให้ อยากได้จัดไปจ๊ะ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 1-7-2014 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 13-7-2014 08:36

พระโพธิบุญญา ...
ค่าบูชาพิเศษพร้อมโอนจัดไปที่ 4,999 บาท
พร้อมส่ง EMS ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 13-7-2014 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค่าบูชาพิเศษพร้อมโอนจัดไปที่ 4,999 บาท
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 7-8-2014 08:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 28-8-2014 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 14-9-2014 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-9-2014 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 25-9-2014 09:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 15:49 , Processed in 0.188351 second(s), 7 queries , File On.