เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4825
32
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์เทสเครื่องรางไหนผมขอลองเทสหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naksujook เมื่อ 30-5-2014 11:43

วันนี้ผมอยากจะแบ่งปันประสบการณ์ครั้งแรกในการขอเบอร์ผู้หญิงในที่สาธารณะของผม ครั้งแรกจริงๆ เนื่องจากว่าซุ่มๆอ่านเว็บนี่อยู่นาน เห็นคนนู้นคนนี่มีประสบการณ์เยอะกันเหลือเกิน
วันนี้ผมจะมาเทสเจ้าสิ่งนี่กัน ผมจำไม่ได้แล้วว่าไปเช่ามาจากที่ไหน นานแล้ว
เนื่องจาก ว่าอายุ ผมก็จะ 25 ปีแล้วยังไม่มีแฟนสักที เลยถือโอกาส วัดใจกันไปเลย ยืนรอให้ผู้หญิงมาหาไม่ไหวเราต้องเข้าหาผู้หญิงเอง
ยังพิมไม่เสร็จนะครับมือไปโดนปุ่ม enter
เลยพกสิ่งนี้ไปด้วย

วันนี้มาหาขอเบอร์ หญิงกันที่เมเจอร์รัชโยธินกันซะหน่อยสาวสวยๆเยอะดี  เลยเดินขึ้นไปที่ B2S เซาะหาผู้หญิงกันหน่อย พยามรวบรวมความกล้า เกือน 10นาที มือไม่สั่น ใจเต้น ตุ้บๆ นึกในใจ เป็นไงเป็นกัน ขอเบอร์เขาไปไม่ให้ก็ไม่เสียหาย หน้าตาผมก็ดังรูปนี่แหละ ผู้หญิงไม่ให้ก็เป็นเรื่องธรรมดา
รวบรวมความกล้า เอาละวะเป็นไงเป็นกัน  
คนที่หนึ่ง มากันสองคนเลย เลือกขอเบอร์ผู้หญิงเสื้อดำ รูปที่่ผมถ่ายมาอาจจะเหมือนพวกโรคจิต แต่ผมถ่ายมาให้พี่ๆในบอร์ด รับรู้ว่าผู้หญิงที่่ผมขอมีบุคลิกยังไง

ผม : ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ
ผู้หญิง :  นิ่ม ค่ะ (ผู้หญิงทำท่าตกใจ)
ผม  :    ผมชื่อ กัน นะครับ ถ้าผมอยากรู้จัก ผมขอเบอร์ ได้ไหมครับ
ผู้หญิง : อ๋อ มีแฟนแล้วค่ะพี่!!
จบไปหนึ่ง ไม่เป็นไรเราต้องด้านไว้
เดินวนๆใน b2s เจอคนนี้เลย เข้าไปพูดคุยเหมือนเดิม

ผม ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ ผมขอทำความรู้จักได้ไหมครับ
ผู้หญิง  เดินหลบหนีไป   เพล้งๆ
ต่อๆ
เดินไปเดินมาเห็นผู็หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารักอยู่ จิ้มลิ่ม หุ่นอวบอันเลยเดินไปคุยเหมือนเดิม

ผม : ขอโทดนะครับ คุณชื่ออะไรครับ
ผู้หญิง :  มิ้น ค่ะ
ผม  :    ผมชื่อ กัน นะครับ ถ้าผมอยากรู้จัก ผมขอเบอร์ ได้ไหมครับ
ผู้หญิง :  นิ่งไปสักพักหนึ่ง และก็ให้มา
ผม   : มากับใครครับเนี่ย
ผู้หญิง    :  รอเพื่อนมา ค่ะ
ผม  ไว้ยังไงถ้าไม่รบกวนมากไปผมโทรไปหานะครับ
ผู็หญิง  ไม่เปนไรค่ะ
ได้มาหนึ่ง

สรุปเมื่อวานนี้  ได้ทดลองความกล้าไป  ในใจผมไม่ได้นึกถึงเครื่องลางเลยแม้แต่น้อย ใช้ใจ กับ ความกล้าล้วนๆ  พกไปเพื่อบวกความกล้าขึ้นมานิดหน่อย ได้มาก็ถือว่าเราสมควรได้รับแล้วกับความกล้าของเรา
ผมเห็นคนอื่นๆมีแฟนสวยกันเยอะไปหมด  ของแบบนี้ผมว่ามันอยู่ ที่จังหวะ มากกว่าครับ คนที่เราจะจีบได้คือ คนที่ทำงานด้วย กัน เรียนด้วยกัน เท่านั้น ครับ เพราะผู้หญิงนั้นต้องรู้จักเราด้วย
ไม่มีทางที่เราจะเข้าไปขอเบอร์แล้วได้แค่ 2 เปอเซนเท่านั้น  เพราะถ้าเข้าไปขอเบอร์หญิงนี้ ต้องอย่างเดียวเลย คือ หล่อ
พี่ๆในนี่ถ้าใครไม่ค่อยกล้าขอเบอร์ อยากจะลองของขลังตัวเอง ลองเอามาให้ผมใช้ดูหน่อยได้ไหม(ผมไม่รู้ว่าคนอื่นใช้จะได้ไหม) ผมจะเป็นหนูทดลองขอเบอร์ให้ดู หรือไม่ก็นัดเจอผมแล้ว คอยดูผมขอเบอร์ ผู้หญิงแล้วกัน
ที่ผมทำแบบนี้่เพราะว่าความโสดของผม มาจนถึงอายุ เกือบจะ 25 ปี แล้ว ถ้าผมไม่ทำแบบนี้ ผมอาจจะตายฟรี ใช้ชีวิตฟรีแน่ๆ ชีวิตของเราผมว่าใช้ซะทำมันทุกอย่างครับไม่ว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไร  ในรอบเกือบ 25 ปี นี้เป็นครั้งแรกจริงๆครับที่ ขอเบอร์ ฝากเตือนใจคนที่ยังไม่มีแฟน ลองออกไปสู้ดูครับไม่เสียหาย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 6รัก +48 หลง +20 ร้อนแรง +18 ย่อ เหตุผล
strokes + 10 + 10 ร้อนแรง
neokob + 10 ร้อนแรง
pinne + 8
BTS + 10 + 10
ohy + 10 ร้อนแรง

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chonnarat โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามนะครับ
DVD โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟัง นะครับ
 เจ้าของ| naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคนครับ
zennox โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ
DVD โพสต์เมื่อ 30-5-2014 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลับมาอ่านเพิ่ม เออ นายกล้าจริงๆ ผมจะขอเบอรใครต้องเจอเคยคุยกันอย่างน้อย 2 ครั้ง แบบเจอครั้งแรกทักๆ ตามสถานการเช่น เลือกหนังสือก็ คุยเรื่องหนังสือ

แล้วก้ สะกดรอยตามภายในวันนั้น จนเข้าไปอีกที่แล้วแกล้งเจอกันอีกที่ แล้วคุยใหม่ เอะใช่คนที่อยู่ร้านหนังสือเมื่อกี้ป่าว แล้วตชคุยๆ

แล้วถึงของไลน์ เฟส เบอร์

นี่เจอปุปขอปัป เทพมาก
 เจ้าของ| naksujook โพสต์เมื่อ 30-5-2014 12:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พยามคิดปลอบใจตัวเองว่า ถ้าขอ 100คน น่าจะได้ มาสัก 2-3 คนก็ยังดี ครับ เพราะผมมันไม่มีอะไรจะเสียแล้วครับ
เจอใครที่มาโดดๆคนเดียว  ผมเข้าไปคุยเลยครับ มาถึงขั้นนี้ ไม่อายแล้วครับ กล้าได้กล้าเสีย
loverboy โพสต์เมื่อ 30-5-2014 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกผู้ชายตัวจริงครับ อิอิยกนิ้วให้เลยย แถมไปแหล่งสาวสวยซะด้วยย
kiddee โพสต์เมื่อ 30-5-2014 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ความกล้า ความมั่นใจครับ ไม่ต้องอิงเครื่องรางมาก นี่แหะครับเยี่ยมมมมม
บางวันไม่ได้พกอะไรสักชิ้นประสบการณ์ดีๆก็เกิดขึ้นได้
เอาใจช่วยครับ เข้าไปแบบสุภาพๆรอดูจังหวะนี่แหละครับ
Manoon_December โพสต์เมื่อ 30-5-2014 14:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามด้วย คน พี่ ชอบ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
akritss โพสต์เมื่อ 30-5-2014 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คล้ายๆผมเคยเดินตามสาวที่เซ็นทรัล สวย หมวยมาก  รวบรวมความกล้าเข้าไปทัก  ดันเป็นคนจีน   นึกว่าเราเป็นพนักงานขายซะงั้น ตอบกลับมาว่า "just  looking"  555555
neokob โพสต์เมื่อ 30-5-2014 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ผู้ชายถ้าไม่กล้า 100 เครื่องรางก้อพูดยาก หยิบผ้ายันต์มาบอกเสด็จ แม่ครับ ตับไม่ตกถึงท้องเลยขอลูกหน่อย ตับเก่าๆก้อโทรมาเหงาจังว่างไหม เส็ดโจรครับ
ohy โพสต์เมื่อ 30-5-2014 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้ ๆ ค่ะ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 30-5-2014 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณนี่คล้ายๆผมเลย เอาเป็นว่าโอกาสไม่ใช่ 2% แล้วกัน(แต่อย่างน้อยมันก็ไม่ใช่ 0 % หนิเนอะ) มันมากกว่านี้เยอะ
เครื่องรางมีผลช่วยได้จริงส่วนนึง ความกล้าส่วนนึง และที่สำคัญสำหรับการเข้าหาแบบนี้คือ
บุคลิกภาพและความคิดของเราครับ การเข้าหาแบบที่ว่าเราต้องการอะไรสักอย่างนึงจากเธอทำให้เธอรู้สึกว่า
ถูกจู่โจมมากเกินไป แต่ถ้าเข้าหาด้วยความจริงใจ ไม่ได้หวังอะไรจากเธอ ปฏิกิริยาตอบรับจะเปลี่ยนไป
ลองดูนะครับ (ถ้าได้เธอแล้วดูแลเธอด้วยนะครับ มาทางนี้ศีลข้อ3สำคัญมาก) ส่วนเรื่องที่ว่าต้องรู้จักกันก่อนหรือเรียนที่เดียวกันหรือหล่อมากถึงจะได้ผลนี่ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ เพราะครูบาอาจารย์คงไม่ได้กำหนดให้เรามีเสน่ห์กับคนที่รู้จักเราเท่านั้นหรอก ท่านอยากให้ลูกศิษย์ได้รับความเมตตาจากผู้คนและเทพทั้งหลายที่ได้พบเห็นตัวเราอยู่แล้ว
jaetechno โพสต์เมื่อ 30-5-2014 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าเอากั่วเผาะที่คอไปให้เทส อิอิ สุดยอดมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 23-4-2024 18:00 , Processed in 0.182835 second(s), 7 queries , File On.