เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6790
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระเวทนั่งหวย

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 7-12-2009 06:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ไสยศาสตร์เป็นความลี้ลับที่ยากจะพิสูจน์ได้ เนื่องจากว่าจะสามารถทำกันได้ทุกคนเสมอไปหรือไม่

โดยเริ่มต้นจาก

นะโมฯ 3 จบ

กล่าวคำนมัสการพระพุทธเจ้า

กล่าวอันเชิญเทวดา

สวดอิติปิโสถอยหลัง 3 คาบ

ติ วา คะ ภะ โธ พุท นัง สา นุส มะ วะ เท ถา สัต ถิ
ระ สา มะ ทัม สะ ริ ปุ โร ตะ นุด อะ ทู วิ กะ โล โต
คะ สุ โน ปัน สัม ณะ ระ จะ ชา วิช โธ พุท สัม มา สัม
หัง ระ อะ วา คะ ภะ โส ปิ ติ อิ ฯ

แล้วตามด้วยพระเวทนั่งหวย

มะอะอุสีวัง อาจุตตัง
พระอะระหัง จุตติ
โลกะอิทังยะธิระ
สังฆัง จุตติ จิตติ ฯ

ให้บริกรรมก่อนหวยออกถ้าสำเร็จจะเห็นเลขที่เกิดในจิตตัวเอง

ปล. ผมไม่เคยใช้ครับ เห็นว่าแปลกดีเผื่อเพื่อนลองเอาไปใช้แล้วรวยขึ้นครับ

ที่มา : หนังสือ พระเวทอาคม มนตรา พารวย

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kamon88 โพสต์เมื่อ 25-12-2009 00:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านpockoลองนั้งดูหน่อยซิค้ะ จะได้เอามาบอกเพื่อนๆๆในบ้านกาหลง
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 25-12-2009 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยทำแต่แบบนี้ครับ

cho โพสต์เมื่อ 27-12-2009 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แน๊ะ... มีใบ้หวยกันด้วย...

ดีเหมือนกันค่ะ อยากลองเสี่ยงโชคกะเค้ามั่ง
kamon88 โพสต์เมื่อ 29-12-2009 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำเมื่อไรค้ะนะ จะได้เอาไปลองงวดนนี้ไงค้ะ คิคิ...
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 1-1-2010 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษ ... มัวเที่ยวเพลินครับ เคยทำใว้เป็นของเก่าครับทำอยู่ 3 เดือน (ทุกวันพระ) ถูก 3 งวด ที่เหลือ เฉียดบ้าง สลับบ้างเลยเลิกดีกว่า
makaza โพสต์เมื่อ 2-1-2010 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ทำยังไงครับ ถึงถูก 3 งวด
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 3-1-2010 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แก้ไขล่าสุด pocko เมื่อ 3-1-2010 15:28

เป็นความเชื่อส่วนตัวนะครับ
คือในช่วงนั้นผมไปดูดวงกับหมอดูจิตสัมผัส ท่านบอกว่ามีพระพิฆเนศรองรับอยู่
เลยลองขอดูนะรับโดยการส่วนมนต์ไห้วพระตามปกติแล้วก็ใช้พระที่เรานับถือใส่ลงในน้ำในบาตรน้ำมนต์
สวดคาถาหลายบทแล้วทำสมาธิสุดท้ายน้ำตาเทียนก็ดูคล้ายเลข ในงวดที่ถูก สังเกตุดูว่าจะมีสมาธิมาก
แต่อย่าเชื่อมากครับอาจฟลุกก็ได้ แล้วมันก็ไม่ได้ทำให้เราพ้นทุกข์ด้วย...มีแต่จะยิ่งทุกข์เพราะกลัวมันไม่ถูก
ไพรัฐ โพสต์เมื่อ 25-1-2010 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งวดนี้ บนมี 68 78 ลองสนุกๆ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-1-2010 16:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครนั่งได้บอกด้วยนะครับ
SEREDAT โพสต์เมื่อ 13-9-2011 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
SEREDAT โพสต์เมื่อ 13-9-2011 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 21:43 , Processed in 0.146394 second(s), 9 queries , File On.