เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1928
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

"กุมารดูดรก" พระอาจารย์พรสิทธิ์ ธมฺมธโร วัดสว่างอารมณ์ อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 23-12-2014 07:03

"กุมารดูดรก" พระอาจารย์พรสิทธิ์ ธมฺมธโร วัดสว่างอารมณ์ อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่

"กุมารดูดรก"  พระอาจารย์ท่านจัดสร้างให้ตามคำเรียกร้อง  ที่สุดแห่งความขลัง บรรจงจัดสร้างให้ตามตำราที่ท่านได้ศึกษาเล่าเรียนมา "ทำกุมารทอง ถ้าจะทำให้เฮี้ยนและขลังที่สุดต้องกุมารดูดรกเท่านั้น" ในอดีตพระอาจารย์ท่านเคยจัดสร้างมาแล้วแต่ไม่มากนัก ท่านปั้นขึ้นด้วยมือจำนวนสร้างก็ไม่มากทำด้วยผงพุทธคุณและผงอาถรรพณ์หลายชนิดด้วยกัน ไม่สวยแต่ศิษย์ที่ได้ไปต่างหวงแหนยิ่งนัก  หลายท่านที่ได้ไปต่างบอกเป็นเสียงเดียวกัน..สุดยอด.. ไม่ว่าจะเป็นทางด้านเมตตา มหานิยม ค้าขาย เสี่ยงโชคทำธุรกิจต่าง ๆ ร่ำรวยเป็นมหาเศรษฐีกันมาแล้วหลายราย  เหตุอัศจรรย์เกิดขึ้นตั้งแต่ยังไม่ได้เสก ลูกศิษย์ใกล้ชิดพระอาจารย์ โทรบอกช่างปั้น ให้ปั้นกุมารดูดรกขนาดหัวนิ้วโป้ง บอกให้ปั้นตามใจช่างเลย ผ่านไปประมาณ 2 อาทิตย์ ช่างปั้นนำแบบมาให้พระอาจารย์ดู  พระอาจารย์อมยิ้มบรรดาลูกศิษย์ต่างถูกอกถูกใจ  ช่างปั้นกุมารได้น่ารักมาก ปั้นได้ตามนิมิตของพระอาจารย์เลย  ดูเข้มขลังและน่ารักน่าเอ็นดูมาก  จากนั้นพระอาจารย์ได้รวบรวมมวลสารต่างๆ อาทิ  ผงพุทธคุณ  ผงจากครูบาอาจารย์ดังหลายแห่งด้วยกัน ผงอาถรรพณ์ต่างๆ  ผงพรายกุมารจากอาจารย์หลายสำนักที่ศิษย์นำมาถวาย ผงดิน 7 ป่าช้า  ว่านกุมารทองว่านเมตตาว่านทางโชคลาภ มากมายหลายชนิดด้วยกัน  นำมาบดผสมและกดขึ้นด้วยพิมพ์มือตามแบบฉบับโบราณกาล(เรียกว่าใส่กันแบบไม่ยั้งเลย)  อุดก้นด้วยตะกรุดเงิน 1 ดอกและมัดด้วยสายสิญจน์อาถรรพณ์พร้อมตะกรุดสุดยอดหัวใจกุมารทอง 1 ดอก  แล้วชุบด้วยน้ำมันอาถรรพณ์เสร็จเรียบร้อยจึงนำมาปลุกเสกเดินธาตุ-บรรตุธาตุดิน น้ำ ลม ไฟ และใส่อาการ 32 เรียกจิต เรียกวิญญาณ พระอาจารย์ท่านนั่งอธิฐานจิตปลุกเสกจนเกิดเป็นกุมารทองในร่างเด็กน้อยตัวขาวน่ารัก ท่านปลุกเสกจนขึ้นในนิมิตจึงถือว่าใช้ได้ วันที่ปลุกเสกลูกศิษย์ที่วัดบอกเห็นเด็กน้อยวิ่งเล่นเต็มวัดเลย ใครได้บูชากุมารทองรุ่นนี้ไปถือว่าโชคดีที่สุด พระอาจารย์ท่านให้พร  "ขอให้ร่ำรวยๆเป็นเศรษฐีกันทุก ๆ คนนะ" เข้มขลัง น่าบูชามากครับ

คาถาอาราธนาปลุกกุมารทอง

ท่องนะโม ๓ จบ และว่าคาถา
"กุมาโร กุมานัง กุมารทอง อะมะกุสิออ รักเมตตามหานิยม กุมาโร กุมานัง กุมารทองลูกพ่อ กุมาโร กุมานัง กุมารทอง เศรษฐีมาหากู อะอุกุมารรักกู มะอะอุ กุมารทองรักพ่อ กุมาโร กุมารา กุมารี ร่ำรวย มหาเศรษฐี อิทธิฤทธิ พุทธะสังมิ นะชาลีติ ปิยังมะมะ มานิมามาฯ"

อธิฐานพกพาติดตัว เป็นเมตตา มหาเสน่ห์ ค้าขาย ติดต่อธุรกิจการงาน เสี่ยงโชคลาภดี อธิฐานบอกกล่าวเอาเถอะตามใจปรารถนา ให้บูชาด้วย นม ขนมหวาน น้ำแดง หรือของที่เด็กชอบ ฯลฯ เหมาะสำหรับคนชอบของแรง (ให้แต่คุณอย่างเดียว...ไม่มีโทษ ไม่เข้าตัว)

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 08-6569-8261 / 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-11-2013 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-11-2013 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-11-2013 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 24-11-2013 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่สนใจ พูดคุยสอบถามเข้ามได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 25-11-2013 11:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่สนใจ สอบถามพูดคุยกันเข้ามาได้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 26-11-2013 06:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่สนใจ สอบถามพูดคุยกันเข้ามาได้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 27-11-2013 08:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 29-11-2013 17:06

ยังมีให้บูชา  ท่านที่สนใจของแรงงงง....ขอเชิญนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 29-11-2013 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  ท่านที่สนใจสอบถามพูดคุยได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 2-12-2013 07:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีให้บูชา  ท่านที่สนใจของแรงงงง....ขอเชิญนะขอรับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2013 06:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านที่สนใจสอบถามพูดคุยได้นะครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 8-12-2013 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-2-2014 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 19-12-2014 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 23-12-2014 07:04

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป  
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com  (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"  เบอร์ 08-6569-8261 / 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...
rattanawimok โพสต์เมื่อ 22-12-2014 22:14 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าเลี้ยงจริงๆครับ กุมารทองเป็นเครื่องรางที่ดีชนิดหนึ่งเลยทีเดียว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 09:22 , Processed in 0.166323 second(s), 6 queries , File On.