เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

(คาถา ฉบับสมบูรณ์) เครือเขาหลง ฉบับสมบูรณ์ (ล้านนาตับต่ำ)

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 9-8-2013 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศครับ.
การจัดส่งวันนี้จะครบตามจำนวนทุกท่านครับ
ข้อกำหนดเรายังคงเดิมคือ จัดส่งโดยเร็วที่สุด ไม่มีค่าส่ง (ใครที่โอนค่าส่งมา โทรบอกผม ผมอยากคืนครับ)
ใครยกเลิกการบูชาสามารถยกเลิกได้ครับ โทรบอก แจ้งหน้าเพจ โทรบอกเพื่อนให้โพสแทน..หรือวิธีอื่นๆ
อย่าเกรงใจครับ เป็นเพื่อนในสายเสน่ห์กันมาเกือบ 3 เดือนแล้ว ห้ามเกรงใจครับ
ล้านนาตับต่ำขอขอบพระคุณที่ให้เราได้รับใช้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ทิ้ว โพสต์เมื่อ 9-8-2013 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดยังครับใช้เรียกสาวมาหราคับหรือว่าเราต้องเอาไปใส่เขาแบ่งเช่าชุดละ 1000 หราคับถ้าจะเอาสิ้นเดือนนี้ยังพอได้ไหม  0849643305
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 9-8-2013 20:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษครับ
หมดครับ
โอกาศหน้าขอรับใช้นะครัช
audi1416 โพสต์เมื่อ 9-8-2013 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย audi1416 เมื่อ 9-8-2013 22:09

ได้รับแล้วครับ ก็เบอะบ๊ะไปใหน แต่ก็ไม่เป็นไรครับ โดยรวมก็ถือว่าใช้ได้ครับ น่าจะเอาโหลโอวัลติน ขนาดเล็กใส่มาก็ได้5555 แต่จริงแล้วมันตั้ง10ชุด คนสั้งก็อยากจะได้ไวเพราะติดวันแม่ด้วย บางคนถึงกับไปรับด้วยตัวเอง ไม่เป็นไรครับ เบอะบ๊ะ ไปหน่อยก็พอหยวน ไม่เป็นไรครับไม่เป็นไร แล้วก็ขอคาถาแล้วก็วิธีใช้ด้วยนะครับ จริงๆแล้วแอบลุ้นๆอยู่ว่าจะได้หลวงปู่ดู่หรือป่าว จะเอาไปใช้กรรมฐาน 555

แสดงความคิดเห็น

หากได้รับใช้ครั้งหน้า จะขอส่งหลวงปู่ดู่แก่ท่านพี่ ฟรีครับ  โพสต์เมื่อ 10-8-2013 10:21
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 10-8-2013 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับท่านที่มีปัญหาในการจัดส่งผมยืนยันครับ
ผมรับผิดชอบเต็มกำลังครับ
ขอบคุณท่านพี่ audi1416 ที่แจ้งผลการส่งเข้ามาครับ ทางล้านนาตับต่ำขอกราบขอโทษที่ไม่รักษามาตรฐานการจัดส่งที่ได้ตั้งไว้
ดังนั้นเพื่อให้ท่านพี่น้องเมืองกาหลงที่วัถุมงคลมีปัญหา ขอท่านพี่แจ้งเข้ามาครับ
ทางเราจะจัดส่งน้ำมันเท่าที่พอจะเหลือมอบแก่ท่านพี่ที่มีปัญหาเรื่องการจัดส่งทันทีครับ ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ไม่มีค่าส่ง
ล้านนาตับต่ำยินดีรับใช้ครับ
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 10-8-2013 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มหามนต์ปถมังกำเหนิด
ตั้งนะโม 3 จบ

นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ มะอะอุ อุอะมะ มะอะไส นิเรนตูบาดาล
กามกิเลสของอีปูลเอ๋ย มึงมาประชุมนุมที่กูอยู่
หายใจเข้าออก กูหายใจออกเข้าใจมึง มึงหายใจออกเข้าใจกู
กูอัศวาสมึง มึงอัสวาสกู กูนิสวาสมึง มึงนิสวาสกู
มะอะอุมามา พรหมะมามา จิตติมามา สังวิทาปุกะยะปะมามา

นางเอ๋ย เอาอัสวาส นิสวาส ปัสวาส มาไว้ยังแห่งกู
โสธายะ อิติมะตูด
มึงลูกมนุษย์ กูลูกพระธรรม รกหนามึงรองนั่ง รกบางห่อหุ้มตัว
น้ำแม่มึงจงทูนหัว
กูจะวางแก้วลงไว้ที่บ่าซ้าย กูจะวางแก้วลงไว้ที่บ่าขวา
จิตตังกะมันยาเน จิตตังกุไนยยะ นะปาถาเน โสธายะ.

(ตรวสสอบทานแล้ว ถูกต้องทุกตัวอักษร)
เนื่องจากเป็นภาษาเก่า จึงอาจออกเสียงยากครับ แต่ท่องแล้วขึ้นใจดีนักครับ
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 10-8-2013 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลบทอุปทิ การใช้ในทางตับต่ำล้านนา
พกน้ำมันติดตัว
บริกรรมคาถา 3 คาบ(จบ)
ใน 1คาบ หมายความว่า คาบลม คือ ท่อง 1 จบภายในการหายใจเข้าออก1 ครั้ง
(เช่น เริ่มหายใจเข้าก็..นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ มะอะอุ อุอะมะ มะอะไส นิเรนตูบาดาล...ค่อยๆหายใจเข้าพอสุดหายใจเข้า สมมุติถึง..มะอะอุมามา พรหมะมามา จิตติมามา สังวิทาปุกะยะปะมามา....สุดลมเข้าพอดี เริ่มหายใจออกก็ต่อ...นางเอ๋ย เอาอัสวาส นิสวาส ปัสวาส มาไว้ยังแห่งกู... ค่อยๆผ่อน จนถึง...จิตตังกะมันยาเน จิตตังกุไนยยะ นะปาถาเน โสธายะ...หายใจออกหมดพอดี นี่ คือ 1 คาบ)
ทำแบบนี้ 3 ครั้ง
แตะน้ำมันที่นิ้วมือ หาทางแตะที่ตัวของคนที่ต้องการโดยเนียนๆนิดนึง
รอดูผล ไม่เกิน ธูปก้านเดียว เดินตามกลับบ้านครับ
น้ำมันนี้ มหามนต์นี้ ว่านชนิดนี้ มีค่า ทองหนึ่งเมือง จึงจะสามารถครอบครองได้ จึงเป็นโอกาศอันดีที่พี่น้องเมืองกาหลงได้มีของดีไว้บูชาครับ

ในเรื่องน้ำมันให้หาน้ำมันหอมมาใส่เพิ่มเสมออย่าให้ว่านแห้งเด็ดขาด บูชาด้วยดอกไม้สีแดงเท่านั้น

ขึ้น 15 ค่ำ นำออกไปตากพระจันทร์บ้าง (หลัง 20.45 เท่านั้น ก่อนนั้นไม่ตรงฤกษ์ครับ)

ห้ามกิน ห้ามผสมให้คนอื่นกิน แก้ไม่ได้ ที่แก้ได้ก็ยาก

วิธีแก้มีครับ เอามะพร้าวแช่ในน้ำที่ไหล(แม่น้ำ) ถ้างอกแล้วเป็นต้นไปเกิดที่ใด(ตลิ่ง) เอาผลมาผ่าเอาน้ำผสมอาบ
เกิดมายังไม่เคยเห็นเลยครับ)

น้ำมันให้หาน้ำมันหอมมาใส่เพิ่มเสมอ ใช่น้ำมันจันทร์ไหมจ๊ะคุณแบ็ค   โพสต์เมื่อ 10-8-2013 15:19
audi1416 โพสต์เมื่อ 10-8-2013 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tanoros ตอบกลับเมื่อ 8-8-2013 18:29
สาธุ๊...
ขอให้ท่านพี่ที่โอนเงินมาแล้ว หลงๆ ลืมๆ โอนมา ...

แม่นางหลงนี่เป็นใครครับ ใช่เครื่องรางสุดขลังอีกอย่างนึงหรือป่าว 55555

แม่นางหลง..อยู่ในกล่องนั่นเลย ท่านพี่ นั่นหล่ะ...  โพสต์เมื่อ 13-8-2013 12:50
ช่างสังเกตุจริงๆ น่ะจ๊ะ  โพสต์เมื่อ 10-8-2013 14:56
dynamo โพสต์เมื่อ 10-8-2013 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dynamo เมื่อ 10-8-2013 16:10

กล่องผมน้ำมันรั่วเลอะกล่องพัสดุ จนทางไปรษณีย์ซีลถุงพลาสติกมาให้ด้วยคับ... T_T น้ำมันไม่ได้หกจนหมดกล่อง ได้รับพัสดุเร็วตั้งแต่เมื่อวานคับ
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 10-8-2013 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าอดเลย

ขอโทษจริงๆครับท่านพี่ ขอเป็นโอกาศหน้าให้ได้รับใช้นะครับ  โพสต์เมื่อ 13-8-2013 12:49
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 13-8-2013 12:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tanoros ตอบกลับเมื่อ 10-8-2013 11:27
กลบทอุปทิ การใช้ในทางตับต่ำล้านนา
พกน้ำมันติดตัว
บร ...

แม่นอีหลีจ๊ะ..ท่านพี่
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 13-8-2013 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
dynamo ตอบกลับเมื่อ 10-8-2013 15:19
กล่องผมน้ำมันรั่วเลอะกล่องพัสดุ จนทางไปรษณีย์ซีลถุ ...

ท่านพี่..อย่ากังวลครับ
น้องจะจัดส่งน้ำมันชุดใหม่ให้แก่ท่านพี่..ครับ
 เจ้าของ| tanoros โพสต์เมื่อ 14-8-2013 18:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปครับ.ที่แจ้งมาตอนนี้
ท่านพี่ dynamo
ท่านพี่ 4u2c
ท่านพี่ audi 1416
ท่านพี่ judaz
ครับ จัดส่งน้ำมันให้ใหม่ครับ
ล้านนาตับต่ำยินดีรับใช้ครับท่านพี่ทุกท่าน
judazz โพสต์เมื่อ 14-8-2013 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tanoros ตอบกลับเมื่อ 14-8-2013 18:25
สรุปครับ.ที่แจ้งมาตอนนี้
ท่านพี่ dynamo
ท่านพี่ 4u2c

ขอบคุณครับบบบ   แต่กระผม นี่ น้ำมันไม่ได้รั่วซึมจากการขนส่งนะครับการเดินทางมาทางไปรษณีย์ของผมดีเลย   หากแต่เป็นเพราะ  คนที่บ้านเอากระเป๋าโยน ทำให้กล่องเอียงน้ำมันไหลออกหมดครับ  
audi1416 โพสต์เมื่อ 14-8-2013 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วางกับพระ วางใกล้พระ วางไว้ที่หิ้งพระ หรือว่าคล้องพระแล้วพกติดตัว ได้มั้ยครับ เห็นว่ามีข้อห้ามไว้นะที่แห่งหนึ่ง

ผมลืมตรงนี้ไปครับท่านพี่ ขยายยาวเลยโพสล่างครับ  โพสต์เมื่อ 14-8-2013 22:23
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 16:42 , Processed in 0.286363 second(s), 13 queries , File On.