เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4253
29
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง วัดใจไม่โชว์ภาพเต็ม เจ้าเมืองการันตีความกำหนัด!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 2-8-2013 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 24-12-2013 11:08

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง
วัดใจไม่โชว์ภาพเต็ม เจ้าเมืองการันตีความกำหนัด!
อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ
สิ้นสุดการตามหาผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองของอาจารย์หม่อม นิรนามไตรภูมิแล้ว..เพราะนี่คือ ที่สุดแห่งความกำหนัด...ทรงพลังแห่งอานุภาพเสน่ห์ อบอวลด้วยการประพรมน้ำมันมหาเสน่ห์ตามสูตรของท่าน.. ทบทวนความหลังกันสักนิด ครั้งก่อน เจ้าเมืองกาหลง เริ่มก่อร่างสร้างเมืองกาหลงจนเป็นปึกแผ่น เธอได้นำผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองที่เธอสะสมไว้มาให้ชม ว่ากันง่ายๆ ว่า หงายเงิบกันเป็นทิวแถว เมื่่อบรรดานักรัก ต่างฮือฮาพร้อมการันตีความเป็นเจ้าเสน่ห์ เรียกง่ายๆ ว่า ตามหากันจนสนนราคาพรุ่งปรี้ดส์ขึ้นเป็นหลักครึ่งหมื่นกันแล้ว เลยลองค้น กูหลง ในเมืองกาหลงดู เพื่อติดตามค้นหาเรื่องราวที่เจ้าเมืองเคยได้นำเสนอไว้...อุเหม่!! ราคาสุดท้ายอยู่ที่สองพันห้านี่หน่า...ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองรุ่นแรกราคาไปไกล และไ่ม่ค่อยขยับเพิ่ม เพราะทุกคนที่ได้ไป ต่างกอดกันไว้อย่างเหนียวแน่น..ว่ากันตรงๆ ในกระเป๋าสตางค์ของเจ้าเมืองหน่ะ จะมีผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองอยู่มาจนถึงบัดนี้ และตลอดไป ส่วนหัวเตียงนั้นเป็นเพียงผ้ายันต์ใส่กรอบไว้เท่านั้น โอ๊ะโอว..ผืนใหญ่บูชาไว้ในห้องพระ...โอววว..... อะไรกันนี่!!

เป็นที่ทราบกันว่า เจ้าเมืองศรัทธาบารมีอาจารย์หม่อมมาเป็นทุนเดิม ก่อนที่จะเิ่ิริ่มมีวัตถุมงคลของท่านมากขึ้นๆ จนกระทั่ง นำมาให้พี่-น้องเมืองเสน่ห์กาหลง และผู้สนใจ เช่า-บูชา ช่วงที่มีครูบาอาจารย์ลูกศิษย์ท่านนำมาเพื่อสร้างบุญ เราก็จัดเป็นเรื่องบุญซะ ชิ้นใดเจ้าเมืองได้มาเพราะลูกศิษย์ผู้ศรัทธาเกิดเสน่หา..อะ อ๊ะ.เสน่หาที่ว่าคือเสน่หาต้องการได้ทุนทรัพย์จากเจ้าเมืองต่างหาก...เอ้า!! เป็นไงเป็นกัน เสน่หามา ก็นำมาจัดเต็มให้พี่น้อง!!

มูลเหตุที่ดูเหมือนเจ้าเมืองหายต๋อมนั้น ดูเหมือนจะเป็นความที่เจ้าเมืองมีวัตถุมงคลของท่านอ.หม่อมน้อยลงด้วย ของใหม่นำมาให้บูชาไม่เคยพอสักที ของเก่าพี่-น้องก็เก็บกันราบเรียบแล้ว และครั้งนี้ก็เช่นกัน ท่านคงไม่ได้แจกมากมายแล้ว...ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองผืนนี้ เฉพาะแฟนพันธ์แท้ของเจ้าเมืองก็แล้วกัน ว่ากันง่ายๆ ใครที่รู้จักเจ้าเมืองกาหลงแล้วมั่นใจว่า โชว ชัวร์ไม่มั่วนิ่ม โชวเชื่อขนมกินได้ มารับไปเถิด!!

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองราคาขยับขึ้นแล้ว (นิดนุง)
ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองบูชา 1,560.-
ได้มาแค่ 3 ผืนเองค่ะ!!

วัดใจ... ยังไงก็ยืนกรานว่า เป็นช่วง 'วัดใจ'

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง วัดใจไม่โชว์ภาพ เจ้าเมืองการันตีความกำหนัด!
เสน่ห์โคตร.....สุดบรรยาย!
เสน่ห์ตันตระที่ท่านไม่เคยเห็นมาก่อน...มีมหาเทพครบ ไม่ว่าจะเป็นแม่ยั่วเมืองภาคแม่กาลีมหาปราบ พระศิวะ พระพิฆเนศ สารพัดเทพเรียงรายเต็มผืน และไฮไลท์ิเด็ดยังคงเป็นความกำหนัดของผ้ายันต์รุ่นนี้ ศิวลึงค์เต็มไปหมด...

ใครต้องการแค่เมตตา ไม่ต้องแอ๊บมาเช่า โปรดไปบูชาพระเครื่อง แล้วอธิษฐานขอพระ
แต่หากผู้ใดต้องการเสน่ห์กินตับ ฟาดเรียบ รีบจัดเต็ม!!

รับผ้ายันต์แล้วค่อยชมภาพเต็มเอาเองก็แล้วกัน!!
NEW NUMBER PAYMENT.jpg

NEW PAYMENT.jpg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
panaku โพสต์เมื่อ 2-8-2013 18:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เง้อ...อยากได้จังครับ จองก่อนได้ไหมน่ะ อิอิ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-8-2013 08:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
panaku ตอบกลับเมื่อ 2-8-2013 18:38
เง้อ...อยากได้จังครับ จองก่อนได้ไหมน่ะ อิอิ  ...

เอาเซ่
Perman โพสต์เมื่อ 3-8-2013 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับผ้ายันต์เสด็จแม่ยั่วเมือง มาอยู่ด้วย 1 ผืนครับ
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-8-2013 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Perman ตอบกลับเมื่อ 3-8-2013 13:33
ขอรับผ้ายันต์เสด็จแม่ยั่วเมือง มาอยู่ด้วย 1 ผืนครับ
...

มารับไปค่ะ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 30-8-2013 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชว์ครับ มารับ1พืนครับ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 30-8-2013 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
phyton โพสต์เมื่อ 30-8-2013 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับหนึ่งผืนครับท่าน
momonomi โพสต์เมื่อ 30-8-2013 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเร็วไปเร็วจริงๆ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 31-8-2013 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
momonomi ตอบกลับเมื่อ 30-8-2013 22:43
มาเร็วไปเร็วจริงๆ

เเม่ยั่วเมืองเเร๊งส์ๆๆ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 5-9-2013 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boygirl2013 เมื่อ 5-9-2013 11:08

ประสบการ์ณเเม่ยั่วเมือง สุดบรรยายครับ พี่โช เขียนข้อมูลผ้าอย่างไร เเบบนั้นครับ สุดๆเลย
ใครไม่ลองบูชาเเล้วจะเสียใจเน้อ ไม่อยากพูดมากเเหละ จัดเต็มกันเลยที่เดียว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-9-2013 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
boygirl2013 ตอบกลับเมื่อ 5-9-2013 10:45
ประสบการ์ณเเม่ยั่วเมือง สุดบรรยายครับ พี่โช เขียนข้ ...

ฮ่าๆ น่าหมั่นไส้จริง...
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 5-9-2013 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 5-9-2013 10:56
ฮ่าๆ น่าหมั่นไส้จริง...

เเม่ยั่วเมืองภาคเเม่กาลีเเรงส์ อ.หม่อมปลุกเสกมาดีเเล้วผมศรัทธาเต็มเหนี่ยวไม่รังเลครับจึงได้ผลออกมาตามที่ผมเห็น
หน้าตาไม่ดี เเต่ของผมเเรงงงงนะ ปล.หมันใส้ไม่ได้นะสงสารผมถอะจร้า

แสดงความคิดเห็น

cho
ขอบคุณค่า  โพสต์เมื่อ 24-12-2013 14:41
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-1-2014 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาอีก 1 ผืนแล้ว... แต่ราคาไม่เหมือนเดิมจริงๆ
1,800.-

boygirl2013 โพสต์เมื่อ 17-1-2014 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย cho เมื่อ 17-1-2014 09:36
ได้มาอีก 1 ผืนแล้ว... แต่ราคาไม่เหมือนเดิมจริงๆ
1,800.-

ราคากระโดดไปอีกนึด ใครอยากได้ของดีของจริง ต้องรีบเก็บครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 15:38 , Processed in 0.208639 second(s), 8 queries , File On.