เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
30709
129
ซ่อนแถบด้านข้าง

เดี๋ยว"แพะ"พาไปกินตับ....!!!

[คัดลอกลิงก์]
lamptitude โพสต์เมื่อ 23-10-2012 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงทุกประการ!
  ผมติดตามเวปนี้มานานแล้วแต่ไม่ค่อยได้เข้าสู่ระบบครับ เรื่องมีอยู่ว่าผมได้เ่ช่าแพะรุ่น2มาตั้งแต่ที่ออกมาแรกๆครับได้มาราคาวัดครับและมะวานผมเพิ่งได้นำแพะไปเลี่ยมพร้อมพระกัศยปมุนีครับ..พอเลี่ยมเสร็จผมก็กลับมาบ้านนั่งเล่นนั่งดูทีวีตามปกติและผมก็เล่นLineในไอโฟนครับมีเพื่อนผู้หญิงที่ผมแอบชอบก็มาคุยกับครับผมก็จีบเค้ามานานแล้วนะครับแต่ดูเหมือนจะไม่เป็นผล ผมก็คุยตามปกติครับประมาณ4ทุ่มเค้าบอกว่าจะกลับไปหอแถวมหาลัยตอนนั้นผู้หญิงเค้าอยู่บ้านครับ เค้าบอกว่าจะมาหาไหม!!! เปิดทางมาอย่างนี้เสืออย่างเราจะอยู่เฉยๆได้อย่างไรละครับ555 ก็เลยถือโอกาสลองของแพะไปในตัว ผมก็บอกว่าไปครับก่อนออกจากบ้านผมก็บอกกล่าวแพะครับว่าให้มีเสน่ห์ดึงดูดเพศตรงข้ามให้พบเห็นหน้าข้าพเจ้าแล้วเกิดรักข้าพเจ้า..ผมพกแพะไปตัวเดียวเลยครับ ผมก็นั่งแท็กซี่ไปหาที่หอเค้า เค้าลงมารับที่หน้าหอขึ้นไปผมก็นั่งคุยกับเค้าเรื่อยเปื่อยเพราะผมกับเค้าสนิทกันมากนั่งดูทีวีนั่งฟังเพลงเืรื่อยเปื่อยครับและผมก็ลงมานอนเล่นที่เตียงตอนนั้นก็อธิษฐานกับแพะในใจด้วยครับ และจากนั้นเราก็.................18+...........ครับ และเราก็นอนหลับด้วยกัน ตื่นมาตอนเช้าก็18+อีกครับ ก่อนผมจะกลับก็คือเย็นวันนี้ก็18+อีกเช่นเฉยๆ ทั้งหมด3ครั้งแหละครับ5555... จากนั้นเราก็ไปนั่งทานข้าวกันและก็ผมกลับบ้านครับ
ตอนนี้ความสัมพันธ์ก็เปลี่ยนแล้วแหละครับ555555555
แพะเหลียวหลังนั่งคร่อมตอรุ่น2ทำผมขาอ่อนไม่มีแรงเลยครับกลับมาถึงบ้านก็หลับเลยครับตื่นมาแล้วก็มาเล่าให้สมาชิกฟ้งนี่แหละครับ!!

แพะที่ผมพกเป็นเนื้อตะกั่วนะครับหมายเลข 713 ตอนนี้ผมรักแำพะตัวนี้มากครับ

ขอบอกว่าเป็นเรื่องจริงนะครับไม่ได้แต่งเติมใดๆเลย
ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่านนะครับเพราะว่ามันยาวมาก ถ้ามีประสบการณ์ดีดีจะมาเล่าสู่กันฟังอีกนะครับ
รักแพะแบ๊ะ แบ๊ะ

กราบ กราบ กราบ หลวงปู่อาด....
{:2_37:}
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suriyon โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆๆๆครับท่านเพราะแค่นี้ก็แรงจนไล่จับกันไม่ทันแล้วครับ แต่ก็ดีใจด้วยนะ แล้วอย่าลืมไปทำบุญกับหลวงพ่ออาดด้วยนะครับ
 เจ้าของ| lamptitude โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# suriyon

ครับท่าน! ขอบคุณครับ
suriyon โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เมื่อมีศรัธา  ปราฏิหารย์ย่อมเกิดได้เสมอครับ แต่ระวังเข่าอ่อนนะครับท่าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ทีนี้ก็ตามเก็บชิ้นต่อไปนะครับ
 เจ้าของ| lamptitude โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# suriyon

จัดไป3แทบไม่อยากลุกจากเตียงเลยครับท่านเวลาเดินขาแทบไม่มีแรงอะครับ555 ผู้หญิงยังบ่นเลยครับว่าขาอ่อน{:2_37:}    ตอนนี้ผมมีแพะ3ตัวเองครับ ตะกั่ว1 อัลปาก้า2 ต่อไปจะไปเก็บพ่อปู่ชูชกครับ
stepball99 โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิจฉา เมื่อไหร่เราจาได้ส่งการบ้านมั่งนะ
suriyon โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  suriyon

จัดไป3แทบไม่อยากลุกจากเตียงเลยครับท ...
ต้นฉบับโพสโดย lamptitude เมื่อ 23-10-2012 20:13

ระวังโดนข้อหาร่ำรวยแพะผิดปกตินะครับท่าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| lamptitude โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# suriyon

อัยหยา!!!! 3ตัวเองนะครับท่านไม่ได้เยอะเลย55
Lobster โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suriyon โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อัยหยา!!!! 3ตัวเองนะครับท่านไม่ได้เยอ ...
ต้นฉบับโพสโดย lamptitude เมื่อ 23-10-2012 20:21

มีคำตัดสินออกมาแล้วนะครับว่าข้อหานี้ ต้องถูกยึดแพะสถานเดียวด้วยล่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| lamptitude โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# suriyon

โดนข้อหานี้ผมแกล้งตายที่กว่าครับท่าน
ท่านคุยกับผมแล้วผมถูกชะตากับท่านจังครับไม่ทราบว่าเล่น Line ไหมครับหรือเฟสบุคก็ได้ครับจะได้คุยกันหลังไมค์ผมมีเรื่องคุยเยอะครับ5555
KTI โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคำตัดสินออกมาแล้วนะครับว่าข้อหานี้ ต้องถูกยึด ...
ต้นฉบับโพสโดย suriyon เมื่อ 23-10-2012 20:25

ยึดแพะของป๋าก่อนนะแหละ....
กังฟู โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอต้อนรับท่านสู่ชมรมคนรักแพะ แบ๊ะ แบ๊ะ ครับท่าน ประสบการณ์แจ่มมาก
suriyon โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โดนข้อหานี้ผมแกล้งตายที่กว่าครั ...
ต้นฉบับโพสโดย lamptitude เมื่อ 23-10-2012 20:28

เฟสบุ๊คเล่นครับแต่ไม่ค่อยได้เข้าบ่อยนัก ส่วน line โดนห้ามเนื่องจากความประพฤติดีจัด มีอะไก็ pm มาก็ได้ครับ
จำแลง โพสต์เมื่อ 23-10-2012 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงทุกรุ่นจริง ๆ

ใครมีเก็บไว้ให้ดีเน้อ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 23-4-2024 21:41 , Processed in 0.236263 second(s), 5 queries , File On.