เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แบบ แพะๆ

[คัดลอกลิงก์]
จำแลง โพสต์เมื่อ 22-9-2012 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาเริ่มขยับแล้วรีบเก็บด่วนครับ

ว่าแต่เหน็บเอวได้รึเปล่าหว่า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 23-9-2012 07:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าน่าจะได้นะ
ที่เงียบๆไปเพราะงานเยอะมาก เเต่เจ้าเเพะนี่ก็แรงไม่หยุดจริงๆไปไซด์งานที่ไหนก็ได้ที่นั้นทั้งมหาเสน่ห์เมตตามหนิยมผมว่าเเรงมากมาก ใช้เเพะทางจีบสาวรายไหนรายนั้นสนใจเราทุกคนที่สำคัญได้นอนแบบง่ายๆไม่ขัดไม่ขืนประเภทวันไนท์แสตนด์ พอจบคืนนี้วันพรุ่งนี้ก็มีคนใหม่เข้ามา อาทิตย์เดียวฟาดไป5ตับ เเล้วที่สำคัญบรรดาคนเก่าๆเริ่มโทรมาหทั้งที่ปกติไม่เคยมีเลยใช้ของหวงพ่ออื่นเยอะเเยะ นี่โทรมา2คนเป็นคนที่เลิกไปเกือบ3ปีเเล้ว เรายงไม่เยนึกถึงเลย อยู่ดีก็เริ่มๆโทรกลับมากัน ทั้งๆที่หายไปตั้ง2-3ปี ตั้งเเต่พกแพะนี่ มันเหลียวหลังจริงๆ
ไม่แปลกที่ทำไมห้ามเด็กใช้ เพราะคงจะเรียนไม่จบผูกพันธ์กับเรื่องพวกนี้มากๆ ไปไหนใครก็อยากรู้จัก ขนาดมีผัวเเล้ว ผัวเผลอยังมาหาเราถึงห้องบอกว่าตัวเองโสด สงสัยเพราะได้มวลสารดีๆอุดไว้เยอะทั้งผงหลวงปู่เเก้ว สีผึ้งเจ็ดจันทร์ ตะกรุดสาริกาและอื่นๆอีกมากมายมันถึงเเรงมากๆ แถมหลวงพ่อยังเสกเรียกตัวขึ้นมีวิชาจริง เคยห้อยปั้นเหน่งอาจารย์ดังๆทีละ6-7 ชิ้นรอบเอว กะพกงั่งรุ่น1อาจารย์ชื่อดังที่ราคาแสนจะเเพงอีก2ตัว ยังไม่มีของดีมาให้กนทุกวันแบบพกแพะนี่ตัวเดียวเลย เเถมยังเสี่ยงกะของเข้าตัวไปที่ไหนก็มีคนทักว่าหน้าดำทั้งๆที่เป็นเกจิชื่อดกังออกหนังสือสารพัดโฆษณารับกับมือ ประกันทุกอย่างว่าพลีมาดีไม่มีอันตราย เราส่องกระจกก็ว่าเราปกติ พอไปวัดพบหลวงพ่อที่เป็นเกจิชื่อดังเท่านั้น ท่านถามเลย พกอะไร ดูสง่าราศีไม่มีเลย หน้ก็หมองดำกว่าเเต่ก่อน บางทีพกของพวกนี้เราอาจจะรู้สึกว่าตัวเองปกติ เเต่คนที่มีญาณสูงๆเค้าอาจจะเห็นเราเป็นอีกแบบหนึ่งก็เป็นได้
สู้เล่นสายพุทธคุณที่เสกได้เเรงมีตัวจริงๆดีกว่า ปลอดภัยหน้าใสเเน่นอน จะมีหน้าคล้ำหน้ามืดก็ตรงกินเเต่ตับทุกวัน บางทีรู้สึกตัวเลยว่าเพลียจะขาดใจเเต่มันก็อดไม่ได้ พ่อแพะนี่เเรงจริงๆ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 23-9-2012 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมีประสบการณ์แบบเเพะๆมาเเนะนำบอกกล่าวกันบ้างนะครับ
ผมว่าอนาคตจะกลายเป็นของหายากจริงๆหลวงพ่อดีๆเสกแพะได้ขนาดนี้ รีบเก็บกันก่อนเเพงได้เลย ใครมีควรนำออกมาใช้ด้วยจะได้รู้ถึงพุทธคุณ สมกับคำว่าเเพะเหลียวหลัง เพราะท่านสืบวิชามาจริงลงได้จริง ไม่โมเมอ้างตำรา
จำแลง โพสต์เมื่อ 23-9-2012 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเจอแหล่งละว่าจะเก็บเพิ่มอีก ชูชกก็ท่าจะแรงเพราะตอนเสกสั่นได้ดิ้นได้เลยทีเดียว

ไว้มีประสบการณ์จะมาเล่าให้ฟังอีกครับ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 23-9-2012 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหล่งไหน บอกผมมั่ง อยากได้เพิ่ม
เเต่บอกตรงๆว่าเเค่ตัวเดียวไม่ต้องเยอะมั่นใจพกเดี่ยวก็ใช้คุ้มเเล้วครับ 400กว่าบาทเอง กินตับมา5คน ไปนวดทีเสียคนละ3-4พัน หน้าตาระดับนั้น นี่เสีย400 คุ้มเกินจริงๆ เเถมโทรสับสายเเทบไหม้ โทรมาไม่ยอมหยุดตีสามตีสี่จนที่บ้านบ่น เค้าคงร้อนรุ่มมากจริงๆเเพะรุ่นนี้ตัวเดียวรักลุ่มหลงครบเครื่อง
keng29 โพสต์เมื่อ 23-9-2012 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องหาโอกาสไปกราบท่านแล้วครับ ยิ่งท่านเป็นสายหลวงปู่เริ่มที่นับถือด้วย
จะได้ไปหาของดีสายนี้มาติดตัวครับ สายนี้เมตตาแรงมากครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอแนะนำร้านพระในกรุงเทพที่พอจะเช่าแพะได้ไหมครับ
จำแลง โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อทองแดงบางที่เป็นพันแล้วนะครับ

นวะโลหะไม่ต้องสืบราคาเลย
jitjumnong โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ร้านพระหรอครับที่ราคา1000
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมราคาไปไวจังครับ
ของดีเเบบนี้น่าจะราคาเบาๆให้พอเก็บกันไว้ใช้ได้ เง้อ
แต่ตัวเดียวพี่แพะก็ทำให้ผมอิ่มไปนานเเล้วครับ จะเนื้อไหนก็เหมือนกันต่างกันเเค่ตะกรุดสาริกาเท่านั้นเอง
jitjumnong โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเช่ามาจากร้านไหนหรอครับถ้าแรงแบบนี้ของปลอมก็น่ากลัวเลยรบกวนถามท่านที่มีนวะนะครับว่าใต้ฐานเป็นรอยชัดไหมและวิ่งไปทางไหนครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรือขอชมใต้ฐานหน่อยครับเวลาไปเช่าจะได้ไม่มั่วเช่าแปลกๆมาครับ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยลงรูปไว้เเล้วหน้า2
ไปเปิดดูเอาเลยครับ แหม แต่ถ้ากลัวรอยตะไบไปทางไหนนี่มันเอ่อ ...
ผมคิดว่าตะไปมันก้อเเล้วเเต่มือคนตะไบ เพราะเเพะรุ่นนี้มีจำนวนการสร้างชัดเจนทั้งสองเนื้อ
ที่สำคัญมีโค้ดมีเลขชัดเจนไม่น่ากลัวของปลอมหรอกครับ
suriyon โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่วัดยังพอมีเหลือบ้างใหมครับเนีย ปลายๆๆเดือนมีธุระต้องไปแถวๆๆพัทยาด้วย
จำแลง โพสต์เมื่อ 23-9-2012 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด จำแลง เมื่อ 23-9-2012 11:14

รุ่นนี้มีหลายบล๊อคครับ แต่ที่ผมเจอและสัมพัสคือ
บล๊อคชัดและไม่ชัด
บล๊อคชัด เส้นขนแพะและดวงตารอยยันต์จะลึกคมมากและเขายื่นแยกออกจากกัน
แต่อีกบล๊อคจะไม่คมครับ คอเอียงไม่เท่าบล๊อคด้านบนเส้นขนไม่ชัดตาไม่ลึกยันต์ไม่ชัดจะไม่ค่อยคมเท่าบล๊อคบน และเขาโง้งเข้าหากันครับ

ทั้งสองบล๊อคนี้มีทั้งสองเนื้อ แต่ไม่รู้ว่ามีบล๊อคอื่นอีกรึเปล่านะครับ

เนื้อนวะอุดผงตะกรุดสาลิกาคู่สร้าง 596องค์ ตอกโค๊ค อ และหมายเลขที่ฐานด้านหน้าแพะ
เนื้อทองแดงอุดผงตะกรุดโทนสร้าง 1396องค์ ตอกโค๊ต อ และหมายเลขที่ฐานด้านหลังแพะครับ

ส่วนรูปลองไปดูของผมที่
http://khalong.com/board2/viewth ... muid=7102#pid460550

หรือลองดูของท่านอื่นก็ได้ครับ

ของดีสร้างน้อยและแรงไม่นานคงมีปลอมแน่ ๆ ครับรุ่นแรกด้วย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 14:33 , Processed in 0.134083 second(s), 5 queries , File On.