เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาด้านเสน่ห์ราคะแรง พร้อมวิธีบูชาถูกต้องตามครูอาจารย์

ปิด [คัดลอกลิงก์]
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-8-2010 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 21-8-2010 17:36

ด้วยความที่ผมเป็นผู้ดูแล ห้องนี้

คุณพี่เจ้าของกระทู้ครับ เมื่อโพสแล้วกรุณาให้คาถาเขาด้วย

เพราะทุกคนที่ทิ้งเมล์ไว้ ต่างคนต่างมีความหวังที่แตกต่างกัน

แต่ทุกคนมีจุดมุ่งหมายเดียวกันคือ " ความศรัทธา "  

ไม่ใช่มาโพสว่ามีคาถาโน้น คาถานี้ เมื่อมีคนขอมาก็ดันไม่ให้

กรุณารักษา" สัจจะ "  ด้วยนะครับที่ได้ลั่นออกไป

สิ่งสำคัญในการเล่นเวทน์มนต์พระคาถาคือ " คำพูด หรือ สัจจะ "

เมื่อมีพี่ ๆหลายคนต้องการก็คาถา ก้ให้เขาไปเถอะครับ บางคนมีปัญหาเดือดร้อนจริง ๆ

คาถาของพี่อาจช่วยเขาได้ ไม่มากก็น้อย

ไม่ใช่มาลงให้อยาก แล้วก็จากไป.......

ด้วยความหวังดี และไม่อยากให้คาถาดี ๆสูญหาย......

บอส  ดินแดง   

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hrod1 โพสต์เมื่อ 21-8-2010 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ หลอกให้อยาก แล้วจากไป
ผมว่าคนเราถ้าตั้งใจจะให้ใครนะครับ จะไม่ตั้งกำหนดกฎเกณฑ์อะไรให้วุ่นวายหรอก อยากให้ก็ให้ อะไรที่เป็นกฎเกณฑ์หรือข้อห้ามเราก็บอกเค้าไป ถ้าเค้าทำก็เป็นประโยชน์ต่อตัวเค้าเอง ถ้าฝ่าฝืนกฎ ก็เป็นเค้าที่ต้องรับผิดชอบ เพราะเราได้แจ้งเค้าไว้ทุกอย่างแล้ว
mnp2009 โพสต์เมื่อ 22-8-2010 14:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเรื่องฝากบอก คนชื่อ noi อะไรนี่แหละที่โอนเงินส่งมาให้บูชา พอดีเพิ่งหามาได้ลำบากมากพอดูตอนนี้ของพร้อมส่ง ขอที่อยู่ใหม่ครับ
mnp2009 โพสต์เมื่อ 22-8-2010 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคือเจ้าของชื่อนี้พอดี หายไปหาของบางอย่าง ที่เขาสั่งมา พักหนึ่งครับเพิ่งกลับมา
เอา คาถาโมราสบเนตรไปแทนละกัน
นะโม 3 จบ
โอมแสงทบมาจับแสงตา ทอดพระเนตรแลมา ให้อรชรอ่อนใจ นะจังง โมจังงัง เอหิจิตตัง ปิยังมะมะ
8 จบเป่าที่นิ้วนางข้างซ้ายป้าย หางคิ้วซ้ายไปขวา
เมื่อสบตากับคนที่หมายก็ให้หลับตาแล้ว ภาวนาว่าในใจ จิตตะมหาจิตตังปิยังมะมัด แล้วลุยไปเลยครับ อานุภาพไม่พูดถึงเดี๋ยวหาว่าคุยครับลองเองรู้เอง
mnp2009 โพสต์เมื่อ 22-8-2010 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอมแสงทบมาจับแสงตา ทอดพระเนตรแลมา ให้อรชรอ่อนใจ นะจังง โมจังงัง เอหิจิตตัง ภัทเทเอหิ ปิยังมะมะ
แก้ใหม่อันนี้ถูกครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-8-2010 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากครับผม
วนิลา โพสต์เมื่อ 26-8-2010 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด วนิลา เมื่อ 26-8-2010 09:10
ด้วยความที่ผมเป็นผู้ดูแล ห้องนี้

คุณพี่เจ้าของกระท ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 21-8-2010 17:27

ผมว่าคนแบบนี้หนักกว่าเกรียนนะครับคุณบอส ดินแดง มันเข้าข่ายหลอกลวง พูดแล้วทำไม่ได้ เสือกพูดทำไมครับจะเอาโล่ห์เหรอครับ ทำไปคงไม่ได้สุพรรณหงษ์ทองคำ หรือตุ๊กตาทองอะไรๆหรอก อยากดังต้องไปสมัครเป็นดาราไม่ใช่ทำมาเป็นใจดีหวังอะไรครับ ใครรู้ข่าวก็เอามาแชร์หน่อยเถอะครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-8-2010 13:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าคนแบบนี้หนักกว่าเกรียนนะครับคุณบอส ดินแดง มั ...
ต้นฉบับโพสโดย วนิลา เมื่อ 26-8-2010 09:09

โดนใจจริง ๆครับ

อิอิ
Princessfern โพสต์เมื่อ 27-8-2010 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่คะ  หนูก้ออุตส่าห์ดีใจ  กำลังทุกข์เรื่องรัก
มาเจอเเบบนี้สลดเลยคะ
winny โพสต์เมื่อ 27-8-2010 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเจอการโพสต์ทำนองนี้ของท่านเดียวกันนี้แหละครับในห้องบูชาวัตถุมงคล พอโพสต์แล้วมีคนต้องการก็ไม่ปล่อยนี่ยังมาเจอในกระทู้นี้อีกผมงงอ่ะครับ เห็นเพื่อนสมาชิกขอคาถากันเยอะมากๆแล้วดันไม่ให้เค้าถ้าเป็นผม ผมรู้สึกแย่นะบางคนต้องการมากๆเดือดร้อนมากๆ ผมถามหน่อยได้ป่ะครับต้องการไรอ่ะครับ ถ้าอยากดังออกไปตะโกนด่าคนข้างบ้านดิครับดีกว่าเยอะ
ไม่ใช่มาทำให้ชาวบ้านเค้ามีความหวังแล้วก็เงียบ (แปลก(ว่ัะ)ครับ)
blesman_u โพสต์เมื่อ 27-8-2010 08:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยเจอการโพสต์ทำนองนี้ของท่านเดียวกันนี้แหละครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 27-8-2010 00:43

ใช่ครับคุณวิน  ผมก็เห็น กระทู้ขุนแผนของปู่หมอนาค ที่เค้าเอามาลง พอมีคนสนใจ ก็บอกว่า "ไม่ปล่อยแล้ว เก็บไว้ดีกว่า"
สรุปแล้วต้องการไรกันแน่  นี่บอร์ดของผู้ที่เจริญทางความคิดแล้วนะครับ ไม่ใช่ทำไรเล่นๆสนุกๆ มันไร้สาระ
winny โพสต์เมื่อ 27-8-2010 10:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับคุณวิน  ผมก็เห็น กระทู้ขุนแผนของปู่หมอนาค ...
ต้นฉบับโพสโดย blesman_u เมื่อ 27-8-2010 08:16

เห็นด้วยครับถ้าไม่อยากให้ก็ไม่ต้องมาโพสต์ คนที่เข้ามาดูกระทู้นี้ไม่ใช่หลักร้อยนะครับเป็นหลักพันเลยครับ แต่คงทำไรไม่ได้อ่ะครับของแบบนี้ผมว่ามันขึ้นอยู่กับนิสัยส่วนลึกๆ หรือสัน..... ของ จขกท เองครับ
kanja009 โพสต์เมื่อ 29-8-2010 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมีก็เอามาแจกนะครับ ตั้งกระทุใหม่เลยก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
cho โพสต์เมื่อ 30-8-2010 05:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 30-8-2010 05:55

แรงงส์สสสส...อะโห...นานๆทีจะเห็นวินนี่ ของขึ้น ปรี้ดส์แตก ทำท่าจะดี..แต่ดันหักมุมกลางคันซะงั้น.. ถ้าเป็นแบบนี้คาดว่าคงต้องมีอะไรแอบแฝง จริงอย่างท่าน kanja009ว่าด้วยว่า ใครเอามาแจกตั้งทู้ใหม่เลย งั้นขอปิดกระทู้!

เรียนทุกท่าน..

ขณะนี้เมืองเสน่ห์กาหลงจะมีบุคคลประเภทใจดีเช่นนี้เข้ามามากมาย..เราเองก็ไม่สามารถตรวจสอบ หรือคัดแยกได้ว่า ใครจริง ใครปลอม ใครมาลักษณะไหน หรือเพียงมาเกรียน (ล่าสุด เป็นกระทู้ของชลาพุชะ ที่มาตั้งกระทู้แจกฟรี แล้วก็หายแซ่บหายสอยไปเลย เพราะน่าจะเอาของที่เจ้าเมืองให้ไปขาย แทนการแจกฟรีให้กับสมาชิก)

อย่างไรก็ดี หากมีกระทู้ลักษณะนี้เข้ามาอีก จะเน้นย้ำให้ผู้บริหารเข้ามาดูแลให้เข้มข้นมากขึ้นค่ะ

เรียนผู้บริหารห้อง...ท่านบอส และท่านธัมมะ

ฝากด้วยเด้อ!!
numjai โพสต์เมื่อ 2-9-2010 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[b]ผมก็หายไปพักนึงเพราะรู้สึกว่ามีพวกแปลกๆซ่อนเร้นอยู่ในนี้
แต่ก็เริ่มสบายใจแล้วครับเพราะมีคนมาช่วยแถลงไข
ดีกว่าเก็บเงียบไว้คนเดียว เพิ่งรู้ว่าคนอื่นก็โดน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 07:03 , Processed in 0.216088 second(s), 6 queries , File On.