เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15889
57
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาก่อนนอน (ฝันดี หรือฝันร้าย ฝันได้ทุกคืน?...)

[คัดลอกลิงก์]
chayadaj โพสต์เมื่อ 30-5-2010 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

เนื่องจากเป็นคนนอนหลับ แล้วต้องฝันทุกคืน...
บางคืนตื่นเพราะฝันเห็นผี ยิ้มให้..กลัวจนนอนไม่หลับ..
รบกวนท่านผู้รู้บอกคาถา หลับ..แบบไม่ฝัน
หรือฝันดี ได้ไหมค่ะ    ....

"ขอบคุณท่านผู้ใจดีค่ะ"
หรือเราควรแขวนพระอะไรดี...กลัวจริงๆ...
ขอบคุณนะคะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
sweetlemonclub โพสต์เมื่อ 31-5-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บุปเพวะ สันนิวา เสนะ
ปัจจะ บันนะ หิเตนะ วา
เอวันตัง ชะยะตา เปมัง
อุปะลัง วะ ยะโส ธะกาฯ
ตั้งนะโม 3 จบก่อนนะคับ
(ใช้แล้วจะฝันว่ามีผู้ชายมาไล่ปล้ำทั้งคืน +5555)
rynyapatch โพสต์เมื่อ 31-5-2010 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จิง จิง เหรอ เพราะว่าข้าพเจ้าก็ฝันทุกคืนเหมือนกัน แต่ช่วงนี้ฝันถึงแต่แม่ยั่ว กับฝันว่าไปสักยันต์ที่หลัง แทบทุกคืนเลยอ่ะ
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 31-5-2010 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอวันตัง ชะ ...
ต้นฉบับโพสโดย sweetlemonclub เมื่อ 31-5-2010 13:18

เป็น ..คาถา..บุบเพสันนิวาสหรือป่าวค่ะ?..
เอาแบบหลับสนิทเลยนะเจ้าค่ะ ...
แบบปิดประตู ลงกรอนเลยทีเดียว ..อิๆๆๆๆ
(ขอบคุณมากมายค่ะ)..
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 3-6-2010 05:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้บทนี้มาค่ะ  สุดยอด หลับสนิท แถมตื่นแต่เช้าเลย....
ท่องนะโม 3 จบ  
ฆะเตสิ ฆะเตสิ กิงกะระเน
ฆะเตสิ อะหังปิติ ชานามิ ชานามิ..
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 3-6-2010 05:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอวันตัง ชะ ...
ต้นฉบับโพสโดย sweetlemonclub เมื่อ 31-5-2010 13:18

เริ่มต้นดี?  แต่ลงท้ายน่ะสิ เลย...ไม่กล้าใช้คาถานี้ค่ะ...55555
numjai โพสต์เมื่อ 22-6-2010 04:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้บทนารายณ์พลิกแผ่นดินครับ
อยู่ในอิติปิโสแปดทิศ
Apirut โพสต์เมื่อ 22-6-2010 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวดยันทุนก็ดีนะครับ ผมสวดทุกคืน ฝันดีด้วยครับ  

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโท ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง พุทธานะภาเวนะ วินาสะเมนตุ
ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโท ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง ธัมมานุภาเวนะ วินาสะเมนตุ
ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโท ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง สังฆานุภาเวนะ วินาสะเมนตุ
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 23-6-2010 04:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวดยันทุนก็ดีนะครับ ผมสวดทุกคืน  ฝันดีด้วยครับ  
...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 22-6-2010 09:47

ขอบคุณค่ะ  พระคาถา  แก้ สุบิน นิมิตร้าย...
หนูสวดแก้ฝันร้าย...สวด ก่อนนอน ได้ด้วยเหรอค่ะ??
Apirut โพสต์เมื่อ 23-6-2010 07:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# chayadajได้ครับ ตอนบวชพระ พระอาจารย์ท่านก็ให้สวดทุกเช้าค่ำเลยครับ
ทั้งกันทั้งแก้ นะครับ
Apirut โพสต์เมื่อ 23-6-2010 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# chayadajเพิ่มเติมนะครับ วิธีดับทุกข์ ต้องดูที่ต้นเหตุของทุกข์นั้นๆ บางครั้งความฝันของคนเรา
มันก็มีเหตุที่ต้องให้ฝัน เวลาคนเราหลับก็เหมือนทีวี ในโหมดของช่องสัญญาน AV ที่พร้อมจะรับสัญญานต่างๆจากภายนอก
สัญญานต่างๆที่จะเข้ามาก็มีหลายเหตุ เช่นเหตุจากการที่มีสัญญานที่ต้องการติดต่อเรา แต่เราไม่ได้อยู่ในโหมด AV สมาธิจิตเราไม่ว่างไม่ละเอียดพอ
ที่จะรับสัญญาน จึงต้องส่งมาตอนเราหลับ การสวดมนต์ภาวนา ทำสมาธิ แผ่บุญก่อนนอน ทำให้เรามีตัวต้านทาน ทางจิตเวลาหลับจึงมักมีแต่สัญญานที่ดีที่สะอาดหลั่งไหลเข้ามานะครับ ปล.อาจจะงง บ้างก็พยายามยกตัวอย่าง นะครับ ทุกข์ มีต้นเหตุ ดับที่เหตุก็ไม่มีทุกข์ครับ
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 23-6-2010 22:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadajเพิ่มเติมนะครับ วิธีดับทุกข์ ต้องดูที่ต ...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 23-6-2010 07:51

ขอบคุณค่ะ..จะได้สวดก่อนนอนบ้าง..
เห็นบทสวดนี้ในหนังสือทำนายฝันนะค่ะ
ทำนายฝัน และบทสวดแก้ฝันร้าย..
หนังสือสวดมนต์ทั่วไปจะไม่มี..
คนส่วนใหญ่ เลยคิดว่า สวดแก้ฝันร้ายเท่านั้น..
Naiin โพสต์เมื่อ 26-6-2010 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" ขออำนาจพระพุทธ – พระธรรม – พระสงฆ์   จงบันดาลบุญข้าให้เทวดาประจำตัว – ให้เจ้ากรรมนานเวรที่มาถึงเบียดเบียนข้าทั้งภายในและภายนอก –ให้ญาติทิพย์– ให้เชื้อโรคในตัวของข้า

ปล. ญาติทิพย์ คือ ญาติ ที่ข้ามภพข้ามชาติ มาเจอกันในชาตินี้ และที่ไม่ได้มาเจอกัน อยู่ในภพภูมิต่างๆเช่น เปรต-ผี-ปีศาจ-เทวดา-มาร-พรหม-ยักษ์-คนธรรพ์-กุมภัณฑ์-นาค-ครุฑ-อสูร-กิน รา-เงือก  เคยเป็นพ่อแม่พี่น้อง เป็นเพื่อน เป็นญาติ ลุงป้านา อาทั้งหลาย ทั้งที่รู้และไม่รู้   รวม เรียกว่า ญาติทิพย์
 เจ้าของ| chayadaj โพสต์เมื่อ 26-6-2010 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" ขออำนาจพระพุทธ – พระธรรม – พระสงฆ์   จงบันดาลบุญข้าใ ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 26-6-2010 12:30

ขอบคุณค่ะ... เหมือนกรรมตามทันยังไง ไม่รู้...?
ทำบุญก็แล้ว สวดมนต์ก็แล้ว..แต่ทำไม จิตใจ ยังร้อนรุ่ม อยู่...
ทั้งๆ ที่ พยามยามทำดีแล้ว....
Naiin โพสต์เมื่อ 26-6-2010 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำบุญก็แล้ว สวดมนต์ก็แล้ว..แต่ทำไม จิตใจ ยังร้อนรุ่ม อยู่...
ทั้งๆ ที่ พยามยามทำดีแล้ว.... แล้วอุทิศบุญให้เจ้ากรรม นายเวร หรือยังล่ะ  การที่เราร้อนรุ่ม  หรือมีปัญหาต่างๆ เป็นการส่งสัญญาณ ของเจ้ากรรมนายเวร ไง ว่า ถึงเวลา ใช้หนี้แล้ว อุทิศ บุญ บ่อยๆ เรื่อยๆสม่ำเสมอ เมื่อเขาได้ รับ บุญ ทุกอย่าง มันจะ คลายตัว   ปล.ถ้าเราจะเบิกบุญเก่า(บุญที่เราเคยทำมาแล้ว ทั้ง ข้ามภพ ข้ามชาติ จำได้ และไม่ได้) มาอุทิศด้วยเราต้อง อ้าง อำนาจ คุณพระพุทธ คุณพระธรรม คุณพระสงฆ์   จะเบิก มาใช้ได้ มีประสิทธิภาพ และประสิทธิผล มากที่สุด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 14:38 , Processed in 0.186938 second(s), 7 queries , File On.