เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามต่อไป
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nga โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด nga เมื่อ 16-8-2012 22:22

ผมบูชาจากคุณศรัญย์ มาเยอะพอสมควร เฮ้อ.... ขนาดบัญชีคุณศรัญย์ ใน e banking ของผมก็ยังมีอยู่ แฉกันอย่างนี้ ความจริงเปิดเผยว่าซื้อเหมามาไม่รู้จริงหรือปลอม ทำเอาผมเศร้าเลยครับ...
zx10r โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คุณบัวหิมะค้าบบ ผมว่าไม่ได้ไม่มีกระดูกหรอกครับ ผมว่า ทรายก่อสร้างมากกว่าม้าง ไม่ต้องลงทุนอะไร เลย ผงกระดูกยังไม่มีเกล็ดก้อไม่เห็น เอ๊ะ อะไรเนี่ย
songwut โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กว่าจะอ่านจบ ปวดตาเลย...ดีแล้วที่เขาทำแบบนี้เราจะใด้รู้นิสัยสันดานเขาว่าเป็นยังไง
Rainny_seasoN โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตาลายมว๊ากกกก.. พี่โชวสุดยอด ^^
ninjaoftbc โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
I love Khalong.com
ถึงจะเข้ามาเป็นสมาชิกที่นี้ได้ไม่นานนัก
แต่ก็รุ้เลยว่า เมืองนี้หน้าอยู่
เป็นกำลังใจให้คนดีครับ
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ครั้งนี้ควรต้องเลือกฝังเเล้วละนะครับ ว่าจะอยู่ฝังไหน .............ผมคุยกับพี่โชวไม่มาก เเต่คนจริงใจคุยกัน พูดเเค่คำสองคำเราก็รับรู้ได้

ผมอยู่ข้างพี่โชว 55555+

zx10r โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดากหมาเอ๊ย นายนี่ทำให้เราได้เห็นสัจจะธรรมอย่างนึงเลยว่ะ
"เขาเอาบันไดแก้วมาทอดให้มึงขึ้นสวรรค์ เสือกถีบออกแล้วทุบบันไดทิ้ง นรกไม่มีรูให้ลงยังจะไปขุดรูเพื่อหาทางลงให้จงได้"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +8 หลง +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2
CUTE19 + 8

ดูบันทึกคะแนน

zx10r โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้ยๆ ทีมงาน สามอเวจี อย่าลืมมาดูนะเนี่ย ยังไม่ทันผ่านวันเลย ล่อไปแล้ว 4000กว่าวิว ไหนบอกคนไม่มีมาดูไงเนี่ย
crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Ultra8 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ระยำมากครับ เกลียดจริงๆ ว่าเจ้าเมือง ว่าเพื่อนๆ พี่ๆ ในเว็ปที่ก็ว่า ทุเรศแล้วนะครับ

รับไม่ได้จริงๆมาด่าลามปามถึงอาจารย์ที่รักเนี้ย ผมเชื่อในเวรใรกรรมครับ

แล้วก็เชื่ออย่างสุดใจว่า "ไอ้อีผู้ใด ลบลู่ ครูบาอาจารย์ เนรคุณต่อผู้มีพระคุณ ไม่มีเจริญ" ครับผม

หากท่านคิดว่าทำแบบนี้ดีแล้วไซร้ ต่อไปที่รอท่านอยู่คือนรกภูมิโดยแท้

แล้วผมก็เชื่อแบบสุดใจในบารมี อ.ทั้งหลายที่ท่านได้ลามปามถึง

จากที่อ่านแล้วกรรมท่านคงหนักมันคงบังตาจนหาทางสว่างมิได้

ผมก็ออนเว็ปนี้ตลอด แทบทั้งวันก็เห็นมีความเคลื่อนไหวตลอด

หาความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กับพี่ๆได้ตลอด ท่านเจ้าเมืองก็น่ารัก

หากมีข้อความใดไม่ถูกใจท่านใดขออภัยด้วยนะครับ โมโหจริงๆ ลามปามครูบาอาจารย์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +40 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +1 ย่อ เหตุผล
soksok + 20
Kasemnoi + 10 โดนดีแท้
บอส ดินแดง + 20
cho + 1

exsoze โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมรู้สึกว่านิสัยของพวกเค้าไม่เหมือนผู้ชายเลย ><~

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +1 ย่อ เหตุผล
cho + 1

mummamman โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูสิว่าจะไปทำมาหากินได้ที่ไหน

ดั๊นทุบหม้อข้าวตัวเอง คิดว่าเก่งเจ๋งแล้ว

คงเสกเองเสร้างเอง แต่งเรื่องเองจนเก่งกว่าอาจารย์กันไปแล้ว
exsoze โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คำนี้"กูไม่ใหญ่ แต่ญาติพี่น้องกูใหญ่" มันไม่ใช่คำที่สมควรพูดเลยแม้แต่น้อย

หากคุณแน่จริง ทำไมคุณถึงใหญ่ด้วยตัวเองไม่ได้ ทำไมคุณถึงต้องเก่งต้องเจ๋งเพราะพึ่งคนอื่นหล่ะครับ

ขอฝากมา ณ ที่นี้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3หลง +20 ร้อนแรง +22 ย่อ เหตุผล
Kasemnoi + 10 โดนดีแท้
บอส ดินแดง + 20
cho + 12

real_neverdie โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเลือกข้างแล้วนะครับ ผมขออยู่ฝั่งที่ เคารพ-ยกย่อง-เชิดชู ครูบาอาจารย์
และจะขออยู่ฝั่งตรงกันข้ามกับพวกที่ลบหลู่-ดูหมิ่น-ปรามาส อาจารย์
อีกทั้งไม่ขออยู่ข้างเดียวกับ พวกเลี้ยงไม่เชื่อง-เนรคุณ-อกตัญญู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +10 หลง +16 ร้อนแรง +18 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
biwwid + 10
Kasemnoi + 10 + 10 แหล่มเลย
บอส ดินแดง + 16
cho + 8

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 08:33 , Processed in 0.383707 second(s), 13 queries , File On.