เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
s99kol โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีแวะมาอ่านเห็นแล้วมันยุ่งวุ่นวายดีพิลึก ออกตัวก่อนนะผมไม่รู้ตื้นลึกหนาบางไรกับเขาหรอกผมแค่ชอบเข้าห้องโชว์วัตถุมงคล ห้องข่าวสาร และเวลาขัดสนก็เอาของออกบูชา  ผมบอกตรงๆนะผมติดตามผลงานท่านเจ้าเมืองตั้แต่เวปหลวงปู่กาหลงนั่นแหละ พอพี่เขามาเปิดเมืองผมก้ตามมาดูอยู่นานเลยพึ่งจะสมัครขายของไม่กี่เดือนมานี่เเหละ ผมว่าท่านเจ้าเมืองเป็นคนเปิดเผยดีจริงจังนะ  เอาล่ะไม่รู้จะเชียรไร ผมว่าผมอยู่ข้าเจ้าเมืองทุกกรณี เพราะผมเข้าห้องโชว์วัตถุมงคลทุกครั้งที่เปิดเวปผมเห็นทุกครั้งที่มีการโชวของในหน้านี้ของคุณดากมันแปล่งๆมาตลอดแหละอ่านหัวจบจะทิ้งท้ายหางไว้ให้อยาก หรือของธรรมดาก็เล่านิยายมายาวจนวิเศษ ผมไม่ได้ว่านะเด็ก2ขวบยังเข้าใจเลยว่าจุดประสงค์ไรน่ะ ถ้าเอาอย่างนั้นก็ไปลงหน้าขายสิ  เปิดเผยครับคนเราทำอะไรสำคัญที่เปิดเผยอย่าลับๆล่อๆ ส่วนเรื่องอื่นผมไม่ทราบ  ก็ขอฝากแค่นี้ ผมพิมพ์ไม่เก่งแค่นี้ครับถ้าไม่ถูกใจใครก็อย่าว่ากัน
             แต่สุดท้ายนี้เอาเป็นว่ารอดูความช........ของคนที่ไม่รู้จักที่สูงที่ตํ๋าปรามาสครู ผมมันยังไม่เห็นหรอกครับ แต่ในใจท่านเหล่านั้นตอนนี้แย่แล้ว  และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราจะไม่ใส่ใจกับมดปลวกทั้งหลาย เมื่อนํ้าลดตอผุด เราขุดตอไปเผาตรวจสอบไม่ให้เหลือซากแล้ว ทำใจให้สบายๆ  แล้วกลับเมืองอยู่กันแบบสนุกๆ เหมือนพี่น้อง(ไม่เอามดปลวกร่วมด้วยนะ)
แบบที่เราเคยเป็นดีกว่า  โกรคือโง่ โมโหคือบ้า (บ้าได้บ้างนะถ้ามันเหลืออด)  ขอบคุณ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +50 หลง +66 ร้อนแรง +50 เสน่ห์แรง +50 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 4
ake07 + 50 + 50 + 50 + 50
cho + 12

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
narong195 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด narong195 เมื่อ 16-8-2012 21:36

ลูกพ่อทุกฅนที่ทราบเรื่องนี้ไม่มีใครรับได้ แต่ปล่อยให้เป็นเรื่องของเวรกรรมดีกว่าครับ ฉะนั้นผมจึงขอคัดลอกข้อความสำคัญบางส่วนจากกระทู้ที่ท่านได้เขียน มาลงไว้เพื่อเตือนสติ พวกที่ว่ากล่าวให้ร้ายกับท่านครับ

"พ่อไม่มีวิชาอะไรทุกสิ่งทุกอย่างที่พ่อมี เพราะครูบาอาจารย์ท่านเก่งท่านเมตตา ส่วนพ่อถนัดแต่ด่าอย่างเดียว  แต่ไม่เคยคิดร้ายใคร ไม่เอาเปรียบใคร ใครมาดีก็ดีด้วย ใครมาไม่ดีก็เรื่องของมัน ผลที่สุดมันก็รับของไม่ดีที่มันนำมากลับเข้าตัวมันไป ความดีความชั่วเป็นของที่ทุกฅนต้องเลือกกระทำ เพราะมันจะตามติดบุคคลผู้นั้นเอง"

อย่างที่ท่านว่านะครับ ใครทำแบบไหนรับไปแบบนั้นแล้วกัน ครูบาอาจารย์และสิ่งศีักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายท่านเฝ้ามองเราทุกฅนอยู่

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4หลง +24 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +4 ย่อ เหตุผล
Taenaka + 20 ตรงตัวครับ
CUTE19 + 20
cho + 4

suriyon โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ชัดเจนมากเลยครับท่านยักษ์ใหญ่ ใจดี
sclassic โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งอ่านมาจนถึงบัดนี้
ได้ข่าวคาวๆของพวกนั้นมาบ้าง
ทั้งในเว็บและนอกเว็บที่สร้างเรื่องไว้เยอะแยะมากมาย
ไม่น่าทำกันอย่างนี้เลย
สิ่งใดที่ท่านทำแล้วคิดว่าดีก็ทำไป
สิ่งศักดิ์สิทธิ์และเวรกรรมมันมีจริง!!!!!!

****ผมคนนึงแระที่มาช่วยยืนยันว่า คุณ cute19 ใจดี
เวลาบูชาวัตถุมงคลแล้วชอบแถมของวัตถุมงคลเพิ่มให้ด้วย
จัดส่งของให้ก็ตรงเวลาครับ

......ได้เวลาเคลียร์พื้นที่ในเมืองให้สะอาดซะทีแล้วครับ....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3หลง +14 เสน่ห์แรง +4 ย่อ เหตุผล
Taenaka + 10 เห็นด้วย
cho + 4

Kasemnoi โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KONGSA เสกกุมารทองดูท่าจะขลัง หารู้ไม่ว่าหุ่นกุมารที่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 18:35

แหม นิ่งเงียบอยู่ตั้งนาน พี่น้องเอ๋ย ผมเองก็ไม่ได้รู้จักอะไรกับใคร เป็นการส่วนตัวนะครับ อันนี้ขอสาบาน แต่การกระทำ พฤติกรรมหมิ่นครู อย่างที่กลุ่มบุคคลพวกนี้ทำ บวกกับภาพการปลุกเสกอะไรของเค้าน่ะ รวมทั้งเป่ายันต์เกราะเพชรด้วย คือ อยากจะบอกเค้าจริง ๆ เลยนะว่า มึงน่ะท่องนะโม ฯ ยังไม่ขลังเล๊ยเลวสุด ๆ มือถือสาก ปากถือศีล ยังไม่เท่าไหร่ แต่ดูลักษณะแก๊งค์นี้ มันออกแนว มือถือสาก ปากเลีย .... ซะมากกว่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +8 เสน่ห์แรง +4 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 8
cho + 4

winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณก้องครับผมว่าพอเถอะนะ หยุดพฤติกรรมระยำตำบอนทั้ง ...
ต้นฉบับโพสโดย ใหญ่ เมื่อ 16-8-2012 21:23

เอาแล้วไงมึงพ่อ ดาก...คนใหญ่คนโตแห่งเมืองเหนือ เจอของแข็ง ของจริงเข้าแล้วไง หวัดดีครับพี่ใหญ่ นี่เบาะแสและหลักฐานความใหญ่โตของคุณ "ดากหมา" เค้าล่ะครับ
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งอ่านมาจนถึงบัดนี้
ได้ข่าวคาวๆของพวกนั้นมาบ้าง
ท ...
ต้นฉบับโพสโดย sclassic เมื่อ 16-8-2012 21:42

เรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ ที่คิ้วตี้ ยังไม่โอนเงินคืนให้ เพราะว่าคิ้วเค้าอยากที่จะได้ยินเสียงและพูดคุยกับนาย ดากหมา ที่ไปพ่นขี้ด่าคนอื่นเค้าอย่างเดียวในกลุ่มที่ตั้งขึ้นในเฟสฯน่ะครับ เพราะพ่อคุณ ดากหมาและพวก เล่นด่ากราดเอาดีเข้าตัว ปั้นอากาศเป็นตัว จาบจ้วงดูหมิ่นครูอาจารย์ และเนรคุณบ้านที่มันมาอาศัยแกมหลอกลวงหาแดกอยู่ประจำ พ่อด่าเส็จก็ไม่รับโทรศัพท์ปิดเครื่องหนี ส่งข้อความก็ไม่ตอบ แอดไปเข้ากลุ่มก็ไม่รับ คิ้วตี้เค้าเลยอยากคุยด้วยนิดหน่อยน่ะครับ แต่ผมก็เข้าใจนะว่าผู้ยิ่งใหญ่แห่งภาคเหนือที่ เอาตีนเหยียบหน้าใครแล้วยังไม่มีความผิด(อ้างอิงตามข้อความที่มันพ่นออกมาในเฟสนะครับก็อปมาให้อ่านแล้วลองไล่อ่านดูครับ) ใหญ่ๆโตๆอย่างนาย ดากหมา นี่ก็คงติดต่อยากแบบนี้แหละครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +18 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
CUTE19 + 8
sclassic + 10

Kasemnoi โพสต์เมื่อ 16-8-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเป่ายันต์เกราะเพรชด้วยเอากับเขาสิ ผับผ่าหน้าอาจา ...
ต้นฉบับโพสโดย BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 18:46

ภาพนี้บ่งบอกถึงพลังเลยครับ ชัดมากเลย พลังชั่ว ระยำ อัปปรีย์ ที่อยู่ในตัวมัน เสกยันต์เกราะเพชรให้คนอื่น แต่พฤติกรรมของกลุ่ม แก๊งค์ ของตนเองนั้นเหมาะแก่การ หาเสื้อเกราะมาสวมซะเหลือเกิ๊น ท่าทางเสกแบบเอาจริง เอาจัง  แหม ไม่เสกหายเข้าไปทั้งผืนเลยเล่าพ่อคุ๊ณ เก่งแท้ แม่ตาหวาน
pungkung โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภาพนี้บ่งบอกถึงพลังเลยครับ ชัดมากเลย พลังชั่ว ระ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 16-8-2012 21:59

ฮ่าๆๆ
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนลุงแกละหลังวังวังไหนไม่รู้วังเวงวิเวกโหวงแหวงห ...
ต้นฉบับโพสโดย BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 19:24

ได้ข่าวว่าเป็นญาติกันนะครับ
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งืมงัม งืมงัม ยัยมะนาวหายไปไหนฟร่ะ มาสมัครใหม่ใช้ชื ...
ต้นฉบับโพสโดย แกะดำ เมื่อ 16-8-2012 20:17

มะนาว ฉลาม เเละ มัสซี่ ด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +5 เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5
cho + 8

zx10r โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้าเฮ้ยจำเลยยยย หายไปไหนหมด ไม่ออกมาแก้ตัวกันเลยหรอค้าบบบ
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เอ่อ!!!.........สายข่าวรายงานล่าสุดว่ากระทาชายนาย ดากหมา เค้าเตือนมาว่าเมืองเราจะล่มแล้วให้ชาวเมืองผู้เช่าบูชาและผู้ให้เช่าบูชาในเมืองฯของเรารีบออกจากเมืองไปอยู่กับเค้าซะ เค้าให้โอกาสครั้งสุดท้ายแล้วนะครับ......เอ้าพี่น้องครับรีบนะครับเด๋วนาย ดากหมา จะไม่รับเข้ากลุ่มของเค้านะครับเค้าเตือนมาครั้งสุดท้ายแล้ว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +5 หลง +8 ร้อนแรง +26 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
sclassic + 10
บอส ดินแดง + 8
Ultra8 + 10 55555
cho + 16

monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด monster เมื่อ 16-8-2012 22:16
ตอนแรกก็กะจะวางเฉย ไม่อยากเรื่องมาก ไม่อยากมากเรื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย ยักษ์ เมื่อ 16-8-2012 20:55

ผมไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัวกับพี่นะครับ เเต่ของขึ้นเรื่องพ่อครูเหมือนกัน รู้ไม่มากรู้เเค่ในเมือง ไอ้พวกเย็ดเเม่เอาของปลอมมาปล่อย ผมตามอ่านทุกโพส ไม่ยอมรับผิดว่าตนเองเอามา เเต่ไปโทษเรือนของพ่อครู ..... ผมไม่เคยเจอท่านไม่เคยขึ้นเรือนท่าน อาศัยเเค่อ่านคำสอนในเว็บ ก็รู้ได้ว่าท่านเป็นครูบาอาจารย์ที่มีเมตตาเเค่ไหน มันก็ทำกันได้ ยังมีอีก 1 นะครับ ในเฟสพูดซะเก่งเชียว ในเมืองนี้หายไปไหนละนะห๊ะ!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +20 หลง +5 เสน่ห์แรง +4 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
cho + 4

real_neverdie โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด real_neverdie เมื่อ 16-8-2012 22:17
เอ้าเฮ้ยจำเลยยยย หายไปไหนหมด ไม่ออกมาแก้ตัวกันเลยหร ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 16-8-2012 22:07

จำเลยไม่ว่างมาแก้ตัวครับ เพราะกำลังวิ่งวุ่นหาปี๊บมาคลุมหัว และผ้าถุงมาใส่
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 17:22 , Processed in 0.265911 second(s), 7 queries , File On.