เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด่วผมมาเเฉบ้าง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
คำแพง โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 16-8-2012 19:09

ผมเคยไปอ่านเจอบทกลอนบทหนึ่งที่ผมเห็นแล้วชอบมาก จำไว้จนขึ้นใจจนทุกวันนี้  ผมมักจะนำมาพูดให้เพื่อนๆน้องๆของผมได้ฟังได้นำไปคิดพิจารณาอยู่เสมอครับ....ขออนุญาตนำมาลงให้สมาชิกได้อ่านครับ

...แม้ใครเอื้อเฟื้อเกื้อหนุน   จะแทนคุณจนกว่าจะอาสัญ
แม้ไม่มีสิ่งใดจะให้ปัน         ก็จะหมั่นสรรเสริญเจริญคุณ...

อีกบทหนึ่งเห็นอยู่หลังรถยนต์คันหนึ่งเกือบสิบกว่าปีมาแล้ว....โดนใจมากครับ

...มีหมาเป็นเพื่อน  ดีกว่ามีเพื่อนแบบหมาๆ...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +155 หลง +50 ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
empty + 10
winny + 5
หิรัญ + 50
crazyaofza + 50
cho + 100

ดูบันทึกคะแนน

BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรันย์ก็ดีแต่ตอแหลหน้าด้านไปวันๆเพื่อเอาตัวรอดพระที่เอามาลงก็ไม่รู้ว่าขายของปลอมหรือเปล่าเพราะเหมาที่ละร้อยองค์ยกชุดไม่รู้ไม่เหมาหลวงพ่อเข่งหลวงน้ากระจาดมาเท่าไหร่ไม่รู้จะลงทำไมเพราะลงแล้วขายไม่ได้แบบนี้เขาเรียกว่าตายธรรมชาติ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โอ๊ะ...ชัดเจน
BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดชายนายดากเอ้ยด้ากมันมากับความมืดสมชื่อมันจริงๆดีแต่ตอแหลต่อหน้าอีกอย่างลับหลังอีกอย่างไม่รู้พญาลิ้นคำโกยเงินเข้ากระเป๋าไปเท่าไหร่น่าสงสารพ่อสมที่สุดเพราะมันหลอกใช้มันเสกพญาลิ้นคำเองเอาเป่าปู๊ดปู๊ดแล้วยกไปหาพ่อสมถ่ายรูปแล้วก็โพสลงขายอาศัยว่าตัวเองรู้ตัวเองแน่ตัวเองเจ๋งกูรู้เรื่องที่ไหนได้มันก็ไล่ไปถามไปขอเขาทั้งนั้นสมแล้วที่มันสร้างพญาลิ้นคำรอมันเมื่อไหร่จะสร้างพญาลิ้นร้อยแฉกเพราะสำหรับนายดากเอ้ยนายด้ากลิ้นสองแฉกไม่พอกับเขา
BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ะ...ชัดเจน
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 16-8-2012 19:14

มีทีเด็ดหลายดอกรอติดตามชมได้
BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 19:33

การูด้านายคนนี้โชว์พาวเวอร์ครั้งหนึ่งมีการตั้งกระทู้ขายพระเพื่อเอาเงินไปซื้อปืนทำไปเพื่ออะไรซื้อให้ใครยิงซื้อหนังกะติ๊กยิงยังมันส์กว่าเยอะอีกแถมยังอวดอ้างตัวเองว่าสายหลวงปู่หมุนสายตรงยิ่งกว่าทรูวิชั่นเสียอีกเพื่ออะไรเป็นคนสร้างพระให้หลวงปู่หมุนหรือไงไม่พอคุณคุณจำกระทู้งาช้างดำได้ไหมเขาเอามาลงไม่มีใครสนใจก็สมัครเข้ามาใหม่มาอวยกระทู้ชงเองกินเองก็ยังเหงาเป็นเป่าสาก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +25 หลง +5 ร้อนแรง +37 เสน่ห์แรง +5 ย่อ เหตุผล
cho + 12
soraphong + 5 + 5 + 5 + 5
ฟ้าใส + 20 + 20

BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนลุงแกละหลังวังวังไหนไม่รู้วังเวงวิเวกโหวงแหวงหรือเปล่าลุงแกละเคยเอาพระของพระอาจารย์ศิริพงศ์มาหนหนึ่งแต่ทว่าโชคไม่ช่วยไม่อวยชัยเพราะซวยดันไปเอาพระเก๊ทั้งกระบิมาขายเอาหละหว่าปลอมกันยันลายมืออีกตานี้ก็หายไปพักใหญ่ได้ข่าวมาว่าแอบไปถือพานแล้วคลานเข้าไปขอขมาพระอาจารย์ศิริพงศ์ด้วยความกลัวสุดขีดตัวสั่นงั่นงกหวาดระแวงเพราะกลัวศรศิลป์ท่านจะปักกลางหัวใจแต่ท่านให้อภัยไม่ว่าอะไรท่านให้อภัยขนาดนี้ลุงแกละยังไปคบค้าสมาคมกับแก๊งค์สามเหี้ยอีกหรือ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +5 หลง +5 ร้อนแรง +5 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5 + 5 + 5

steel โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดชายนายดากเอ้ยด้ากมันมากับความมืดสมชื่อมันจริงๆด ...
ต้นฉบับโพสโดย BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 19:15

สรุปแล้วพ่อสมท่านได้เสกพญาลื้นคำและพ่อหุ่นพยนต์พญายักขีรุ่นล่าสุดหรือเปล่าครับเนี้ย ท่าน BuaHeMa พอจะทราบไหมครับ
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 17-8-2012 01:08

พี่น้องครับ....ค่อยๆอ่านและทำความเข้าใจนะครับ ภายนอกมันเหมือนเป็นการทะเลาะกันธรรมดา แต่มองดีๆวิเคราะห์ดีๆมันเป็นพวกเสียผลประโยชน์ทั้งนั้น แล้วก็ดึงครูอาจารย์มาลบหลู่ ขอย้ำนิดเดียวนะครับว่าเราไม่ได้ระรานใคร เราไม่ได้เริ่มก่อน เราพยายามติดต่อพวกเค้าทุกทางเพื่อพูดคุยและทำความเข้าใจ ปรับเปลี่ยนทัศนคติชั่วๆของมันใหม่ ไม่อยากให้เรื่องราวใหญ่โต แต่.....

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด!!! ด้วยมันสมองน้อยหรือจิตใจที่มีแต่มิจฉาทิฐิรึป่าวก็ไม่รู้.....มันดันตีความหมายไปว่าเราไปขอไกล่เกลี่ย มันว่าไปนั่น!!!! ผมย้ำนะครับว่าเราเป็นฝ่ายโดนกระทำ..... และนี่คือการป้องกันตัว ปกป้องชื่อเสียง ครูอาจารย์ของเรา.......อยากเป็นเจ้าสำนักกันทั้งนั้น....ถุย!!! "ไอ้อาจม KONGSA ครับ กูโทรไปหามึงแล้วนะครับ บอกว่าพอเถอะคิดต่างก็เดินคนละทาง อย่าระรานกัน พี่โชเค้าไปทำอะไรให้มึง...มันตอบไม่ได้ แล้วมันยังบอกว่ามันไม่ได้หมายความถึง เมืองเสน่ห์กาหลง เลยถามมันว่าเวปไหนที่ชื่อขึ้นต้นด้วยคำว่า เมือง เพราะกูจะเข้าไปดู...มันก็ตอบไม่ได้ สุดท้ายให้มันสาบานว่ามันไม่ได้หมายความถึงเมือง...มันไม่กล้าแล้วแถว่าทำไมกูต้องเชื่อมึง..เหนื่อยใจกับท่านอาจม!!!!!"

โอ๊ย...รถติดอยากถึงบ้านเร็วๆพิมพ์มือถือลำบากมากเด๋วมาต่อ!!!!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 7รัก +26 หลง +46 ร้อนแรง +6 เสน่ห์แรง +31 ย่อ เหตุผล
empty + 6 + 6
soraphong + 20
ฟ้าใส + 19
zx10r + 6
cho + 12

BuaHeMa โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปแล้วพ่อสมท่านได้เสกพญาลื้นคำและพ่อหุ่นพยนต์ ...
ต้นฉบับโพสโดย steel เมื่อ 16-8-2012 19:26

อันนี้ถ้าใครไปถามยอดชายนายดากนายดากก็จะออกมาโต้แย้งโดยบอกว่ามีภาพยืนยันไม่รู้ถ่ายก่อนขายในเวปแค่1วันหรือเปล่าใครจะไปมั่นใจได้หละครับไม่มีหลักฐานอะไรพิสูจน์อย่างกรณีถ้าพระเครื่องที่อื่นบอกว่าปลุกเสกมีรูปตอนท่านหลับตาจับสายสิญจ์ปลุกเสกแล้วถ่ายมาอันนี้ยังให้อภัยไม่ว่ากันแต่อันนี้เล่นเอาของไปวางไว้ตรงหน้าถ่ายรูปออกมาไม่มีอะไรยืนยันแน่ชัดเห็นคนพูดกันเยอะว่าเอาของจากยอดชายนายดากไปไม่มีอะไรเลยเงียบวิเวกวังเวงโหวงเหวงก็ต้องระบายขายออกไปอย่างล็อกเก็ตช้างเย็ดที่นายดากทำคนก็ทยอยขายออกเพราะนายดากเสกเองขายเองชงเองแต่บางคนไปเอาของที่พ่อสมเสกเองที่บ้านเขาบอกว่าเห็นผลอันนี้ก็ต้องรอดูกันต่อไป
steel โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่น้องครับ....ค่อยๆอ่านและทำความเข้าใจนะครับ ภายนอก ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 16-8-2012 19:35

งานนี้ท่านวินนี่จัดหนักแน่เลย
lekleklek โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ล๊อกเก็ตช้างเย็ด 555 ตำนานเลยนะนั่น

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
cho + 8

Nattapong โพสต์เมื่อ 16-8-2012 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Nattapong เมื่อ 16-8-2012 20:13

ผมเองศิษย์หลวงพ่อมี วัดมารฯ หลวงพ่อเชิญ วัดโคกทองครับ  เห็นแบบนี้แล้วเอือมละอาจริงๆ
คงดูออกของปลอมเป้นยังไงนะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2012 20:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดกันไปยาวๆๆเลยล๊วกพี่โชว สาวมาให้หมดเลย

จริงๆก็ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 16-8-2012 15:45

ถึงเวลาเก็บกวาดทำความสะอาดเมืองหน่อย!

ถึงเวลาจริง!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +25 หลง +8 เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
empty + 8 + 8
soraphong + 5
monster + 20

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 23:35 , Processed in 0.151215 second(s), 6 queries , File On.