เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
AIR โพสต์เมื่อ 10-6-2012 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ  ขอบคุณครับ     
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
sanith โพสต์เมื่อ 10-6-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปเช่าที่บ้านอ.อ้วนมาแล้วครับ คุยดีคุยสนุกมาก ก็เลยจัดขุนแผนกับลูกอม2อย่างเลยครับ
offkokha โพสต์เมื่อ 12-6-2012 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากลองมีสักองค์บ้างจัง.....
tung โพสต์เมื่อ 12-6-2012 07:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ ขุนแผนหมื่นทัพ ...
มีท่านฑูตคนใดจะปลอยไหมครับ.
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ห้องบูชาวัตถุเรยครับมีแน่นอน ลองเข้าไปดูได้ครับ
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 12-6-2012 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งได้รับขุนแผนมา แต่ยังไม่ได้กราบอาจารย์อ้วนเลยครับ เมื่อคืนฝันว่าเหมือนเราได้รับของของท่าน ก็ควรที่จะกราบท่านก่อน แต่จะกราบยังไง ผมอยู่ ตจว ด้วยสิ
Serman โพสต์เมื่อ 13-6-2012 17:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 74# iching

ไม่มีการข่มกันใดๆทั้งสิ้นครับ เพราะขุนแผนหมื่นทัพ คือ วัตถุ "มงคล" สิ่งที่มงคลนั้นย่อมไม่ขัดแย้งกับสิ่งที่เป็นมงคล

เว้นแต่มีสิ่งมีสิ่งไม่เป็นมงคลในบุคคลผู้นั้น สิ่งที่เป็นมงคลถึงจะไปข่มสิ่งชั่วร้ายเหล่านั้นเองครับ บางคนโดนอาถรรพ์ ลมเพลมพัดโดยไม่รู้ตัว

พอแขวนขุนแผนหมื่นทัพ มีอาการอ้วกอาเจียรออกมายังมีเลยครับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 13-6-2012 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  iching

ไม่มีการข่มกันใดๆทั้งสิ้นครับ เพราะข ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 13-6-2012 17:29

ขอบคุณสำหรับความรู้ ผมกลัวเเค่ องค์ขุนแผนจะไม่ได้โชว์พลังได้เต็มที่เหมือนกับการ เเขวนเดี่ยว เเต่ตอนนี้เข้าใจเเล้วครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 13-6-2012 21:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันจันทร์ที่ 11 มิ.ย. ที่ผ่านมา มีประสบการณ์ น่ารักๆ เล็กๆน้อยๆมา ฝากกันครับ  ประมาณตอนบ่ายๆผมได้ไปทานข้าวข้างออฟฟิศในปั๊มน้ำมันเเห่งหนึ่ง บนถนนวิภาวดี ก่อนจะไปสั่งอาหารผมได้เข้าไปในห้องน้ำเพื่อที่จะล้างมือ ผมได้กดสบู่เหลวเเต่ในที่กดไม่มีสบู่ผมกดไปอย่างเเรง สรุปที่ใส่สบู่เหลวหลุดมาจากฝาฝนังครับ เผอิญมีเเกงค์ป้าแม่บ้าน นั่งเม้าท์กันเป็นกลุ่ม อยู่ข้างทีผมล้างมือ เดินมาดูเเล้วตะโกนมาว่าใครทำอะไรร่วงพังหมดเเล้ว พอเเม่บ้านเดินมาถึงตรงจุดเกิดเหตุ ผมตอบไปว่าโทษทีครับ กดเเรงไปหน่อยร่วงเรยเเล้วผมก็ยิ้ม แฮะๆ เเล้วแม่บ้านก็พูดมาว่า ทำอะไรร่วงได้หมดเเต่อย่าทำใจของหนูร่วงนะเด๋วแม่บ้านไม่คืนนนนนนน ย้ำประโยคเดิมอยู่ 2 ที -___-" ผมได้แต่แฮะๆเเล้วก็รีบไปสั่งข้าวกินดีฟ่าาาาาา
AIR โพสต์เมื่อ 13-6-2012 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

deknoy โพสต์เมื่อ 14-6-2012 00:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันจันทร์ที่ 11 มิ.ย. ที่ผ่านมา มีประสบการณ์ น่ารักๆ เล ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 13-6-2012 21:50

Serman โพสต์เมื่อ 14-6-2012 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 84# iching

เสน่ห์ต้องใจสาวใหญ่เข้าแล้ว
stopzuza1 โพสต์เมื่อ 14-6-2012 08:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
manop โพสต์เมื่อ 14-6-2012 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pollop โพสต์เมื่อ 14-6-2012 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามม ดูด ความ รู้ครับผมมมม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 05:26 , Processed in 0.117348 second(s), 7 queries , File On.