เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 8-6-2012 06:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเเขวนขุนแผนหมื่นทัพ  แล้วห้อยเบี้ยแก้ไม่มีผลส่งให้ขุนแผนผมเงียบนะครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bestkorat โพสต์เมื่อ 8-6-2012 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกราบท่านอาจารย์ งาม ๆ เลยครับ
padaone โพสต์เมื่อ 8-6-2012 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 61# iching

ไม่มีผลครับ เนื่องจากขุนแผนหมื่นทัพไม่ใช่ผีไม่ใช่พรายครับ เป็นธาตุทิพย์ครับ ไม่ต้องเซ่นไม่ต้องเลี้ยง เชื่อมั่นแล้วอธิฐานใช้ได้เลยครับ หมั่นใช้ครับ นำเข้าบ้านก็ไม่ต้องจุดธูปบอกเจ้าที่ครับ ใส่ไปได้ทุกที่ไม่มีข้อห้ามครับ ขอให้ได้ตามที่หวังที่ขอให้ขุนแผนหมื่นทัพช่วยน่ะครับ ลูกอมก็เช่นกันเหมือนกันกับขุนแผนหมื่นทัพครับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 8-6-2012 12:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากๆครับผม สบายใจเเว้วววววววววว
padaone โพสต์เมื่อ 8-6-2012 12:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 64# iching

ยินดีครับ มีประสบการณ์อะไรในการใช้ของ ของอาจารย์อ้วนหมอผีก็มาแชรกันน่ะครับ หรือ ข้อสงสัยก็ลองถามกันดูได้น่ะครับ ขอบคุณครับ
abuzy โพสต์เมื่อ 8-6-2012 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีประสบการณ์กุมารของอ.อ้วนมาเล่าให้ฟังครับเมื่องวดที่ผ่านมาแม่ผมมีโชคถูกรางวัล ซื้อน้ำแปปซี่กับน้ำแดงมาถวายตื่นเช้าขึ้นมาอีกวันนึงน้ำแดงในขวดลดน้อยลงเหมือนมีคนมาดูด อย่างที่เห็น แปลกดีเหมือนกันครับ แต่ว่าได้ลาภมาพอสมควร
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 8-6-2012 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด iching เมื่อ 8-6-2012 14:17

ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆที่ได้รับขุนแผนหมื่นทัพครับ เกิดขึ้นเมื่อวานหลังจากที่ฝันว่ามีเด็กมาเรียกผมว่าพ่อ พอตอนเที่ยงผมได้นำขุนแผนไปเลี่ยมครับระหว่างทางจะออกจากตึก ผมอยู่คอนโดครับ ผมเเวะคุยกับนิติบุคคล คุยไปได้เเป็บเดียว ย้ำว่าเป็บเดียว ผมก็ได้ยินเสียงผู้หญิงพูดมาว่า อุ้ยน่ารักจัง มัดผมด้วย เเล้วก็เดินไป ในที่ตรงนั้น มีผมกับนิติบุคคลเเค่ 2 คน และผมเป็นคนที่มัดผม งง ครับ นิติถึงกับหันมายิ้มแบบงง กับผม นี้ขนาดยังไม่เลี่ยมห้อยคอนะเนี้ยะ
arm2499 โพสต์เมื่อ 8-6-2012 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆที่ได้รับขุนแผนหมื่นทัพครับ เก ...
ต้นฉบับโพสโดย iching เมื่อ 8-6-2012 14:10

เยี่ยมเลยประสบการ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 8-6-2012 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่น ต้องขอ
อนุญาติ กราบไหว้คารวะ
อาจารย์ก่อน

popalifez โพสต์เมื่อ 8-6-2012 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีจริง
napat โพสต์เมื่อ 9-6-2012 02:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zorolucifer โพสต์เมื่อ 9-6-2012 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
arm2499 โพสต์เมื่อ 9-6-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมี ของอ อ้วนก็ หน้าเอามาแบ่งบันโชว์ เปน วิทยาทาน หน่อยนะคับ
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 10-6-2012 07:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมห้อยขุนแผนหมื่นทัพ พร้อมกัน พระพุทธทรงครุฑหลวงปู่กาหลง และราหูวัดสุทัศน์พร้อมจะดีไหม พลังจะข่มกันไหมครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 10-6-2012 07:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-4-2024 10:19 , Processed in 0.212170 second(s), 7 queries , File On.