เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 4-6-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เรื่องนี้มันขุนศึกหรือขุนแผนกันแน่ครับเนี่ย

เสมามีสาวๆลุมล้อมชอบเยอะมาก สาวสวยตัวหลักๆเกือบทั้งเรื่อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| iching โพสต์เมื่อ 4-6-2012 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้มันขุนศึกหรือขุนแผนกันแน่ครับเนี่ย

เสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 4-6-2012 23:04

คิดเหมือนผมเรยยยยย น่าจะขุนแผนมากว่าขุนศึกนะ
tak2012 โพสต์เมื่อ 5-6-2012 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเก็บข้อมูลครับ
steelpony โพสต์เมื่อ 5-6-2012 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีเลยครับ เพื่อเผยแพร่ประสบการณ์ เพื่อให้ความรู้ เพื่อสรรหาวัตถุมงคลของแท้ (ราคาถูกใจ อิอิอิ)
steelpony โพสต์เมื่อ 5-6-2012 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นถามผู้รู้สายตรง ในกระทู้ อ.อ้วน เลยนะครับ ขอคำแนะนำการบูชาขุนแผนหมื่นทัพ ที่ปลุกเสกล่าสุดนี่หน่อยครับ ว่าจะต้องทำพิธีกรรมอย่างไร อธิษฐานอย่างไร มีคาถากำกับไหม ทำอย่างไรให้เห็นผลแรงและเร็ว อยากจะชมบารมีทำย่างไร ขอความกรุณาด้วยนะครับผม
จำแลง โพสต์เมื่อ 5-6-2012 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่าไม่ต้องเซ่นนะครับ ไม่มีคาถากำกับ บูชาและศรัทราอย่างเดียวครับ

ผิดถูกขออภัยครับ
abuzy โพสต์เมื่อ 5-6-2012 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 35# steelpony

ขุนแผนหมื่นทัพ พลายเพชร พลายบัว ดวงจิตอันเป็นทิพย์ซิ่งสถิตในองค์ขุนแผนนี้ ขอจงมาเป็นที่พึ่งให้แก่ข้าพเจ้า แล้วขอ(เรื่องที่ปรารถนา)....จะใช้วัตถุมงคลทุกอย่างขึ้นอยู่กับการอธิฐานจิตเป็นหลัก ตั้งจิตให้เป็นสมาธิตั้งมั่นขณะอธิฐานก็เห็นผลเร็วจะใช้จีบสาวก็ต้องกล้าเข้าไปคุยกับสาว  
pitiwat โพสต์เมื่อ 5-6-2012 16:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ไปช่วยครูเตรียมงานปลุกเสกตะกรุดนะสวาทรุ่นสอง ครูให้ลูกอมเทียนชัยมา  น้องสาวมีปัญหาเลยเอาไปให้ใช้  ตอนนี้ทวงคืนน้องบอกว่าคืนทำไม  ขอเลยกัน
pn-autogas โพสต์เมื่อ 5-6-2012 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"ตอนนี้ทวงคืนน้องบอกว่าคืนทำไม  ขอเลยกัน"
!!!ซะงั้น!!!
ดีนะ ที่เป็น น้องสาว
ถ้าเป็นเพื่อน มีไม่ยอมแน่ (ถ้าเป็นผม)
steelpony โพสต์เมื่อ 5-6-2012 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นถามผู้รู้สายตรง ในกระทู้ อ.อ้วน เลยนะครับ ขอคำแน ...
ต้นฉบับโพสโดย steelpony เมื่อ 2012-6-5 13:44

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับผม
bestiiz28 โพสต์เมื่อ 5-6-2012 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอกระทู้อ.อ้วนมานานแล้วครับ เยี่ยมไปเลย
po_ng โพสต์เมื่อ 6-6-2012 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพของผมใช้ทางค้าขายได้ผลดีมากๆ มีข้อแนะนำคือให้หมั่นขอบ่อยๆ
กุมาร และ กุมารี ของอ.อ้วน ตอนผมได้มาแฟนฝันว่ามีเด็กทารกเดินๆเข้ามาในบ้านแบบไม่สนใจใครในบ้าน
น่ารักมาก เดินก้าวฉับๆๆ ไปนอนไขว่ห้างบนเก้าอี้รับแขกเอาขาไปทางพนักพิง ในฝันแฟนบอกว่าที่บ้านหัวเราะกันใหญ่
อาจารย์อ้วนท่านบอกว่า กุมารของท่านดุุ และ นักเลงนะ ถ้ามีกุมารอื่นๆอยู่กุมารของท่านจะไปเป็นผู้นำกลุ่มเด็กๆเลยละ
ซึ่งก็ตรงตามที่แฟนผมฝันเลยคือ เด็กทารกไม่ใส่เสื้อผ้าเดินไม่สนใจว่าบ้านใคร ส่วนกุมารียังไม่เคยฝันเห็นครับ
pitiwat โพสต์เมื่อ 6-6-2012 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องกุมารกับกุมารีของครูอ้วน  ตอนนั่งสมาธิมีมาให้เห็น  แก้มยุ้ยน่ารักเชียวครับลูกๆของผม
run2332 โพสต์เมื่อ 6-6-2012 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งโอนเงินไปรอขุนแผนหมื่นทัพเดินทางมาครับ
benzwakeup โพสต์เมื่อ 6-6-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพ ของผม เก็บไว้ครับ ใส่สลับกับ แม่ยั่วเมือง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 13:38 , Processed in 0.127735 second(s), 6 queries , File On.