เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5491
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาฤทธิ์หนุมาน

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยครับ ใช้ท่อง ใช้สวดบูชา ใช้ปลุก เครื่องรางสายหนุมานได้ทุกอย่าง  ตั้งนะโม ๓ จบนะคับ จากนั้น ภาวนา"อะระหัง"ก่อนนะคับ ประมาณชั่วเคี้ยวหมากแหลก แล้วภาวนาคาถาฤทธิ์หนุมานว่า "หะ นุ มา นะ อะหังนุกา อิทธิ ฤทธิ" จะเพิ่มความขลังให้สายหนุมานที่ท่านบูชาอยู่เลยครับ หากท่องจนมีสมาธิในระดับใช้การได้แล้ว จะมีอาการขนลุกขนชัน ตัวเกร็งประดุจหินผา แสดงว่าใช้ได้แล้ว หากบางท่านเป็นขั้นAdvance ก็จะของขึ้น ปลุกจนโดด จนขึ้นเลยก็ได้นะครับ เอาคาถาสั้นๆง่ายๆมาฝากพี่ๆน้องผู้ชอบเครื่องสายหนุมานคับ ^^ จาก หนังสือ "พุทธานุภาพแก้กรรม สยบสิ่งร้ายกลายเป็นดี โดย ทิพยจักร"
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| guanyu2005 โพสต์เมื่อ 20-5-2012 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมท่องประจำคับ ขนลุกบริเวณต้นคอ ตัวเกร็งเหมือนที่เขาบอกเลยคับ อย่างมากหายใจแรง แต่ไม่ขึ้น แต่ผมว่าแค่ขนลุกก็ใช้ได้แล้วคับ ^^
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-5-2012 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม.....อย่าขึ้นตอนอยู่บนตึกล่ะ  กลัวโดดอ่ะ
คนคอน โพสต์เมื่อ 3-6-2012 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแค่ขนลุกเอง ต้องสะสมบารมีอีก
payawanon โพสต์เมื่อ 7-6-2012 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบครับหนุมาน
pollop โพสต์เมื่อ 14-6-2012 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบเช่นกันครับผม
pichakorn โพสต์เมื่อ 6-10-2012 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแค่ขนลุกพอละครับ   ถ้ากระโดดไปมานี่ สงสัยแตกตื่นกันทั้งบ้านแน่เลย
karn โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนุมานปราบลงกา หลวงพ่อเณร ญาณวินโย

ตั้งนะโม 3 จบ

นะโมพุทธายะ หะณุมานะ นะมะพะทะ นะสังสะตัง อาหังนุกา อิทธิฤทธิ

ใช้ติดตัวประจำครับ ส่วนคำว่า " อิทธิฤทธิ " มีคนแนะนำมาครับ สวดเสร็จก็เอาฝ่ามือลูบลงที่หัวถึงหลังคอ จะมีอาการขนลุกขนชันถึงแผ่นหลัง และ ตัวเกร็ง เป็นประจำครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 8-10-2012 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
dook โพสต์เมื่อ 24-1-2013 17:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีอยู่2ตนครับของ หลวงพ่อฟู วัดบางสมัครครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 13:04 , Processed in 0.167190 second(s), 8 queries , File On.