เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
hamakpure โพสต์เมื่อ 4-5-2012 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ยังไม่ได้ครับ

รอต่อไปอีก
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
blueswim22 โพสต์เมื่อ 4-5-2012 01:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมคคุณก้องบอกว่าจะจัดส่งให้วันพุธ

คือว่าถ้าส่งแล้วรบกวนแจ้งให้ผมทางใดทางหนึ่งก็ได้ครับ วันนี้ผมโทรไปไม่รับ ก็รอโทรกลับทั้งวันเลย

ยังไงรบกวนของผมด้วยนะครับ

รายการที่ผมสั่งก็คือ สีผึ้งเขียว 5 หัวไม้ขีด

ชื่อ ชัชวัสส์ เลิศชัยพิทักษ์ จังหวัดน่าน

ขอบคุณครับ
Godzalom โพสต์เมื่อ 4-5-2012 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีผึ้งผมก็ยังไม่ได้ครับ แต่ของผมดีขึ้นค่อยส่งก็ได้น่ะครับ
แต่ติดอะไรแค่บอกข่าวกันเรื่อยๆน่ะครับ
ขอให้หายไวไวน่ะครับ (^∇^)
tyler โพสต์เมื่อ 4-5-2012 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ของแล้วครับ ตะกรุดหมาเข้าใส้กับขุนแผนนี่มีคาถามั้ยครับ
ตะกรุดนี่มีพรายป่าวครับ พกแล้วปวดหัวแปลกๆ
blueswim โพสต์เมื่อ 5-5-2012 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของยังไม่มาเลย

น่าจะแจ้งข่าวอะไรให้ผมทราบบ้างนะครับ

ตั้งแต่วันพุธมาก็ 3 วันแล้ว
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม โอนตังไปให้ คุณ  KONGSA ตั้งแต่วันที่ 20-4-2555  จะ 3 อาทิตย์แล้ว ธนาคาร กรุงไทย สาขาสิงห์บุรี ออมทรัพย์

หมายเลขบัญชี 116-0-20620-1 ชื่อบัญชี ทรงพล ทับทิม

โทร 081294-2970 ก้อง จำนวน 5,000 แต่ยังไม่ได้ของเรยครับ โทรไปก็ไม่รับ บางครั้งให้คนอื่นรับสาย เอาเปงว่าขอให้โอนเงินคืนให้ผมด่วนครับ 066-2517607 กสิกร นายวิเชียร ภูนุภา ผมไม่เอาของครับ รบกวนท่านเจ้าเมืองเปงหูเปงตาให้ครับ ขอบคุณมากๆครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประกาศ
ขออัพเดทล่าสุดต่อจากโพสผมเลยครับ
สำหรับทุกท่านที่โอนเงินแล้วยังไม่ได้รับของ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 09:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมืองเราไม่เคยมี ท่านฑูต ที่ไม่พร้อมเรื่องบริการแบบนี้

ต้องปรับปรุง แต่หากยังไม่พร้อมปรับปรุงดำเนินการตามเห็นสมควรค่ะ...

ขอบคุณค่ะ
02belle โพสต์เมื่อ 9-5-2012 10:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าโอนเงิน700มาให้หนูแล้ว Msg หรือ PM ด้วยนะจ๊ะ

พี่ก้องหายไวๆสุขภาพแข็งแรงๆนะคะ ได้ยินเสียงที่พี่พูดในโทรศัทพ์เมื่อวันจันทร์เสียงแย่มาก แล้วก็ขอบคุณมากที่โทรมาหาด้วยตัวเอง ถึงพี่จะไม่พร้อมเรื่องการจัดส่งแต่พี่ก็ไม่ลืมลูกค้า หนูเ้ข้าใจและเป็นกำลังใจให้ค่ะ

Get well soon
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 10:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณก้องเลื่อนผมไปเรื่อยๆครับ หลักฐานการโอนเงิน 20/4/2555 เวลา 20.10 น.ถ้าไม่ส่งของก็ขอเงินของผมคืนแล้วกันน่ะครับ.ถ้าคิดจะคบกันแค่นี้. รอจนเซงครับ PIC_5268.jpg (65.14 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 14)
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จำนวนเงินมากไปละ  

แนะนำห้ทุกท่านหยุดการซื้อจากKongsa นับแต่วินาทีนี้ค่ะ
ท่านcuteพิจารณาตามสมควร
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 12:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของยังไม่มาเลย

น่าจะแจ้งข่าวอะไรให้ผมทราบบ้างนะครั ...
ต้นฉบับโพสโดย blueswim เมื่อ 5-5-2012 21:05

อืม
godjizx12 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดู ทรง ว่า *** ดาบบบ *** ชัวร์
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 9-5-2012 13:26

แบนได้แบนเลยครับ

หลังจากที่เจ้าของร้านคืนเงิน

หรือส่งของครบหมดแล้ว

จะได้ไม่มีอะไรติดค้างกัน

ผู้บริหารท่านอื่น ๆว่าอย่างไรกันบ้างครับ

เพราะผมติดตามดูฑูตเสน่ห์ท่านนี้

มานานแล้ว

ครั้งก่อน ก็แอบอ้างเอาชื่อ

พ่อครูศิริพงศ์ มาแอบอ้าง จนต้อง

ไปขอขมาท่านต่อหน้าเวป....

http://www.monnut.com/board/index.php?topic=2972.0

ดูทรงแล้วจะทำให้สมาชิกเวปที่ซื้อของไป

เสียความรู้สึกเปล่าๆ ..

ได้ช้าอะไม่เท่าไหร่ แต่

" ใจมันเสียความรู้สีก " ...

ถ้าเข้าโรงพยาบาล หรือติดธุระอย่างไร

ก็ควรจะชี้แจงตั้งกระทู้ หรือให้คนที่สนิท

กัน โทรแจ้งกับลูกค้าที่เช่าของไปนะครับ

จะได้ไม่มานั่งเข้าใจผิดกันจ้า

ไม่ใช่เงียบหายจ้อยยยยย ลอยลมจ๊ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20
กังฟู + 17

ดูบันทึกคะแนน

Notty โพสต์เมื่อ 9-5-2012 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณก้องนะ...คุณก้อง...ไม่น่าเลย...ผมอยากให้คุณก้องออกมาอธิบายให้ชาวเมืองกาหลงเข้าใจด้วยนะครับ..ไม่อยากให้ทุกคนรู้สึกไม่ดีกับคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-3-2024 16:25 , Processed in 0.370653 second(s), 9 queries , File On.