เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14082
66
ซ่อนแถบด้านข้าง

แฉจดหมายลัีบจากแฟนคลับเมืองเสน่ห์กาหลง..ฑูตเสน่ห์จงปลื้ม! ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่น

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-4-2012 11:16

• แฉจดหมายลัีบจากแฟนคลับเมืองเสน่ห์กาหลง

ฑูตเสน่ห์กาหลงจงปลื้ม!

สานพันธกิจ ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

สวัสดี ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง และพี่-น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลง ทุกท่าน

ถือเป็นอีกหนึ่งในความภาคภูมิใจของ "ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง" และพี่-น้องชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่าน ทั้งที่บูชา และไม่ได้บูชาวัตถุมงคลก็ตาม

แม้เมืองนี้จะเป็นเมืองเสน่ห์เล็กๆ แห่งหนึ่งในโลกไซเบอร์ เจ้าของเว็บ หรือผู้บริหารฯ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง หรือรับผิดชอบการกระทำจากฑูตเสน่ห์ฯ ก็ตาม แต่ด้วยสัมพันธภาพอันแน่นแฟ้นที่ก่อเกิดขึ้น ทุกท่านต่างช่วยกันเป็นหูเป็นตา ให้ฟีดแบคกันและกันอย่างสม่ำเสมอ ใครที่ยังส่งของช้าไม่ทันใจก็อย่านิ่งนอนใจ ควรใช้คอนเซ็ปต์ โอนวันนี้ ส่งพรุ่งนี้ มะรืนรับของ..อย่าให้การรอคอยบั่นทอนจิตใจผู้รับ! โอนเงินแล้วจะถูกเชิดไหม? หากของยังไม่ส่ง หรือส่งช้าแค่ไหน ท่านต้องรายงาน ต้องบอกกล่าวว่า ของจะถึงผู้รับเมื่อไหร่?..ควรสร้างมาตรฐานของร้านท่านให้จงได้ ก่อนที่การให้ฟีคแบคอย่างจริงจังหน้าเว็บจะเกิดขึ้น!!

เจ้าเมืองฯ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ขายในเมืองเสน่ห์กาหลง (ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง) ทุกท่าน เร่งพัฒนาการบริการในทุกด้าน และตั้งใจมอบของขลังที่ดี แท้ แด่ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านต่อไป อย่าสนับสนุนพวกแอบแฝง แอบซื้อ แอบขายในเมืองของเรา

เราอยากให้เมืองเสน่ห์กาหลงเป็นสัมคมอบอุ่นเล็กๆ ที่อยู่กลางใจท่านทุกวัน...ตราบเมื่อทุนยังมี สปอนเซอร์สงสาร

ขอบคุณท่าน WUT สำหรับกำลังใจเล็กๆ แม้ทุกครั้งจะมาจากการบอกกล่าวเป็นวาจากก็ตาม ขออนุญาติส่งเสื้อยืด โคตรรัก มูลค่า 290.- ให้ท่านฟรีค่ะ

• 18-4-2012
  • wut208 18-4-2012 00:16

คุณโชวครับเป็นยังไงบ้างครับ ^^
    อากาศช่วงนี้ร้อนอย่างแรงเลย (--")

ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากมาทักทายเจ้าเมืองที่ใจดีน่ะครับ

อืม!!! เพื่อนผม เขาถามผมว่าจะบูชาพระที่ไหนดี ที่เชื่อถือได้ แท้ ไม่แพง
    ผมก็เลยบอกไปว่า "ตามแผงน่ะ เราดูไม่รู้หรอกว่าใครดีใครไม่ดี ไปดูในwebนี้ดีกว่า เราบูชาไปหลายต่อหลายองค์แล้ว" เขาก็เลยขอที่อยู่webกะจะเข้ามาดู ผมก็ให้ไปแค่ khalong.com ไปเท่านั้น

หลังจากนั้นซักสองสัปดาห์ เพื่อนผมมาเล่าความประทับใจให้ผมฟังครับ

เขาบอกว่า "เราเข้าไปดู อ่านกระทู้สารพัดในเว็ปมาได้พักนึงละ เรารู้สึกว่าคนในเว็ปนี้เขาดูจริงใจ ช่วยเหลือ แบ่งปันกันดีนะ"

สุดท้ายเพื่อนผมบอกอีกว่า "ชอบอย่างแรง!!!"

ผมฟังแล้วรู้สึกดีนะครับ อย่างกรณีผม...อย่างน้อยตลอดช่วงเวลาเกือบปีที่ผ่านมา ผมบูชาวัตถุมงคลจากเว็ปนี้เท่านั้น

เพราะผมรู้สึกว่าคนในwebนี้เป็นคนที่มีคุณภาพดี ดีต่อกันและกัน ไม่มีคิดร้ายต่อกัน
    ดูอบอุ่นดีครับ ไม่ได้มองเพียงแค่เช่า-ไม่เช่าแล้วจบ แต่ยังชี้แจง ชี้แนะ ให้ข้อคิด ความรู้เพิ่มเติม
    ดีใจที่ได้รู้จักwebนี้ จริงๆครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 16รัก +150 หลง +147 ร้อนแรง +329 เสน่ห์แรง +30 ย่อ เหตุผล
นะเมตตา + 50
kamon88 + 80
Jay + 20
Khunhonda + 20
wut208 + 22 ขอบคุณครับท่านเจ้าเม ...

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
popalifez โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมืองนี้น่ารักครับ!!!เปิดคอมทุกครั้งเว็ปนี้ก่อนเสมอ~~

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
wawatep + 10 เหมือนกันครับ

suriyon โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของร้านหลายๆๆท่านใจดีมากๆๆ ลดแหลก แจก แถม กันตลอด

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
tanaka + 20 + 20 + 20 + 20

suriyon โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เช่า ไม่ว่า พร้อมมีคำแนะนำดีๆๆๆให้ด้วย ขอบคุณครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมืองเสน่ห์กาหลงที่รัก อยากบอกว่าฉันรักเธอที่สุดในโลก
benzwakeup โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อก่อน เปิดคอม เข้า Facebook ก่อน แต่เดี๋ยวนี้ เปิดคอมมาเข้า กาหลง ก่อนเลย สมาชิกน่ารักทุกท่าน
tanaka โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้ของไปหลายชิ้นจากเวปนี้ จากประสบการณ์ที่ผ่านมารู้สึกถูกใจทั้งของและบริการครับ
พุทโธ โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวปนี้เหมือนเป็นญาติพี่น้องกันมากกว่าครับ มีอะไรก็คุยกัน ปรึกษาหารือ คุยกันได้ทุกๆเรื่อง ผมก็พึ่งเข้ามาได้ไม่นานแต่รับรู้ได้ถึงความผูกพันธ์ มิตรภาพที่มีต่อกัน ไม่ได้โม้นะครับ แต่รู้สึกอย่างนั้นจริงๆ

ของที่ได้เช่าบูชาก็ล้วนดี มีพุทธคุณ ดีๆทั้งนั้น

ผมยินดีครับที่ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของ "กาหลง" ที่มีเจ้าเมืองน่ารัก อายุ 18

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +9 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20
monster + 9

monster โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้จะเรียบเรียงถ้อยคำว่ายังไงดี ทูตเสน่ห์ในเมืองนี้ การที่คอยให้ความรู้ในเรื่องเครื่องรางของขลังที่เราทราบเเก่ชาวเมือง ก็ถือว่าเป็นหน้าที่อย่างนึงครับ อย่าได้ละเลยส่วนนี้นะครับ .................... ที่สำคัญของที่นำมาให้บูชาต้องเเท้ครับ

ปล.เป็นเรื่องที่น่าแปลกครับ การที่เราไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อน เเต่มาพบกันในเว็บๆนึง พูดคุยตอบกระทู้กันเเค่สองสามครั้ง เเต่รู้สึกเหมือนว่าเราได้นั้งพูดคุยกัน รู้จักกันมาเป็นเวลานาน..... หวังว่าสักวันมีโอกาศได้พบพานกันจริงๆครับ

จาก ทูตสัตว์ประหลาด(จากท่านทูตเครซี่)กาก้า(จากท่านพี่สาวสุดสวย)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16

monster โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวปนี้เหมือนเป็นญาติพี่น้องกันมากกว่าครับ มีอะไรก็ ...
ต้นฉบับโพสโดย พุทโธ เมื่อ 19-4-2012 11:45

ตัวเลขตกเลข 0 ไปนะครับ
พุทโธ โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขตกเลข 0 ไปนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 19-4-2012 11:46

18 คับ
monster โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นั้นเเหละครับท่าน ต้องมี0ต่อท้ายอีกตัว ถึงจะถูกต้องตามทะเบียนราษฎร์

ปล.เผ่นละครับ ตัวใครตัวมันงานนี้
monster โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมืองเสน่ห์กาหลงที่รัก อยากบอกว่าฉันรักเธอที่สุดใน ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 19-4-2012 11:34

กลับมาเเล้วรึครับท่าน
พุทโธ โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั้นเเหละครับท่าน ต้องมี0ต่อท้ายอีกตัว ถึงจะถูกต ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 19-4-2012 11:49

ระวังนะคับ ฟิ้วว .. ด้วยคน
monster โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ระวังนะคับ  ฟิ้วว .. ด้วยคน
ต้นฉบับโพสโดย พุทโธ เมื่อ 19-4-2012 11:50

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 11:48 , Processed in 0.150373 second(s), 5 queries , File On.