เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2628
4
ซ่อนแถบด้านข้าง

ญาติโทรมาตามให้ช่วย

[คัดลอกลิงก์]
tumma16 โพสต์เมื่อ 28-11-2009 07:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เป็นเหตุการณ์ครั้งแรกสำหรับผมเลยครับ  ปกติจะสวดมนต์ทุกวัน  วันนั้นเป็นเวลาประมาณ 3 ทุ่มครับ  หลังจากสวดมนต์แล้ว  ญาติผมโทรมาบอกว่าให้ช่วยเพื่อนเค้าด้วยถูกผีเข้า
ผมบอกวว่าให้มารับด้วยแล้วกัน  ผมเองก็เตรียมตัวขึ้นไปไว้พระอีกครับ  แล้วได้หยิบตะกรุดไป 2  ดอก  ซึ่งเพิ่งเขียนเสร็จและปลุกเสกได้ ประมาณ  2  อาทิตย์ได้ก็เอาไปด้วย  
ระหว่างทางก็ได้ขอบารมีพระผู้มีพระภาคเจ้า ครูบาอาจารย์  ปู่ท้าวมหาภูติ  และท่านท้าวมหาราชทั้ง 4  อยู่ที่ตัวของข้าพเจ้า  เพื่อรถจอดหน้าบ้านผมและญาติได้เข้าไปในบ้าน
สรุปว่ามีผู้หญิงอยู่ในบ้าน 2 คน คนนึงผีเข้า คนนึงกอดรัดฝัดเหวี่ยงอยู่  ญาติเลยเข้าไปช่วยส่วนผม  ก็เอาตะกรุดพร้อมอันเชิญท่านท้าวมหาราชทั้ง 4 เข้ามาภายในบ้านแล้วเอาตะกรุด
จี้เข้าไปที่หัว  มันเริ่มสู้แล้วครับ  ผมก็สวนมนต์หลายๆรอบ  และสั่งให้ไป (ผีนะครับ)  มันก็หมดแรงไป  หน้าตาดูสีดๆเขียวๆ ผิดจากคนที่เป็นปกติ  ก็เมื่อรู้สึกตัว  ก็มีอาการเป็นเหมือนเดิมแต่การเป็นครั้งนี้ ผมลืมตัวเองไปว่า  ภายในบ้านมีพระบูชาประจำบ้านอยู่ ผมเลยไปไว้พระประจำบ้านก่อนแล้วขอน้ำ 1 ขวด มาก็เริ่มสวดบท อิติปิโส และ บท อิติปิโส 8 ทิศ  มีอยู่บทนึง ซึ่งเป็นบทนารายณ์ถอดจักร จะสวดมากเป็นพิเศษ  นั้นหมายถึง  การถอดวิญญาณ เมื่อสวดเสร็จแล้วก็ได้ให้เค้าดื่มน้ำ  ก็มีอาการณ์อาเจียนออกมา  มีแต่น้ำลายครับไม่มีอะไรออกมาเลย  เสร็จก็นอนพักไปครู่นึง เหตุก็เกิดขึ้นอีกแต่ครั้งนี้ไม่เหมื่อนครั้งก่อนเป็นวิญาณของน้องชายของเค้าเอง  มาบอกว่า  มีพวกวิญาณที่มันเป็นผีตายโหงมันมาเพื่อจะเอาพี่สาวไปฆ่า  (ผูกคอ)  ผมก็ถามต่อครับว่า  แล้วพวกพี่ตายโหงที่ว่ามาจากที่ไหม  มันบอกว่า  เค้าส่งมาให้มาเอาชีวิตผู้หญิงคนนี้ตั้งแต่เมื่อยู่ที่บ้านหลังเก่า  เพิ่งย้ายมาอยู่ที่ใหม่  ผมเองเมื่อได้รับฟัง  ก็สรุปในใจเลยครับว่า  บ้านหลังเก่าเป็นที่ที่มีอาฐันอยู่แล้ว  ประกอบกับ  ของที่เค้าทำให้ผู้หญิงกินนั้น  ถูกใส่ไว้ในบ่อน้ำ  กินกันมานานแล้ว  จนสุดท้ายผมได้บอกน้องชายเค้าที่ตายไปแล้วนั้นว่าพรุ่งนี้  ผมจะไปทำบุญส่งไปให้  หลังจากนั้นก็หายเป็นปกติ  ผมเลยให้ตะกรุดติดตัวไว้สำหรับกันของไม่ดีไว้  1  ดอกครับ  
สุดท้ายต้องไปทำงานก่อนแล้ว  จะมาเล่ากันต่อในประสบการณ์ต่อไปอีก  เมื่อได้เจอเหตุการณ์อีกเหตุการที่ไม่เหมือนกันมาก่อนเลยที่เจอ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 28-11-2009 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน Tumma.. น่าจะเป็นผู้มีอาคมเข้มขลังขมังเวทย์... ท่านควรเผยนามมา ณ บัดนี้... 5555
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 28-11-2009 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้าน้อยมิบังอาจ
ข้าขอเก็บตัว ก่อนครับ  ข้าไม่ขอบอกนาม  อายครับ
kamon88 โพสต์เมื่อ 29-12-2009 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านtumma16 ท่านนี่เก่งจังเลยค่ะข้าน้อยขอคาราวะ
makaza โพสต์เมื่อ 29-12-2009 15:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 10:03 , Processed in 0.181111 second(s), 8 queries , File On.