เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10427
32
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาพรายลม

[คัดลอกลิงก์]
Sutep โพสต์เมื่อ 14-3-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด Sutep เมื่อ 14-3-2012 18:57

สิทธิการิยะท่านว่าถ้าต้องการให้ผู้ที่พูดคุยกะเราให้มีจิตใจโอนอ่อนผ่อนตามที่เราพูดหรือจะให้ผู้ใดลุ่มหลงมัวเมาในคำพูดของเราเหมือนดังโดนมนต์สะกดไม่รู้เนื่อรู้ตัวยอมทำตามเราขอทุกอย่าง ..
พระครูกูจึ่งให้ตั้งขันห้าในวันพฤหัสบดี พร้อมเงินค่ากำนลครู32บาท ยกพานครูเหนือหัว กล่าวคำบูชาครูว่าข้าขอจักเรียนวิชานี้เพื่อนำไปทำมาหากินในการประกอบสัมมาอาชีพ ขอครูกูจุ่งมาประสิทธิประสาทวิชาอาคมขลังให้แก่ข้าด้วยเถิด ..แล้วให้รำลึกถึง หลวงพ่อ พระครูปลัดพยุงศักดิ์ ธีรธัมโมเจ้าอาวาสวัดป่าแดด จังหวัดเชียงใหม่ ...
เคล็ดการใช้คาถา  ให้ท่องให้ขึ้นใจ เวลาเราพูดคุยกะใคร ให้ท่องคาถานี้ในใจไปด้วย จะทำให้ผู้ที่ฟังเราพูดคุยรู้สึกเคลิบเคลิ้ม ลุ่มหลงมัวเมาในตัวเราดังต้องมนต์สะกดชนิดที่ว่าหากเราไม่ไล่ให้กลับไม่ยอมกลับ เหมือนดังโดนน้ำมันพรายป้ายแต่นี่โดนพรายลมที่มาจากคำพูดเรา หากประสงค์สิ่งใดก็ขอเอาเถิด จักสัมฤทธิผลขอได้แม้กระทั่งตัวและหัวใจ  ...
.....
          ใครอยากเรียน โปรดติดตามตอนต่อไป

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +48 หลง +30 ร้อนแรง +52 เสน่ห์แรง +36 ย่อ เหตุผล
rynyapatch + 20 + 20 + 20 + 20
tanaka + 8 + 10 + 12 + 16
KaNcHa + 20
บอส ดินแดง + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
highskw โพสต์เมื่อ 15-3-2012 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กล่าวคำบูชาครูว่า    ข้าขอจักเรียนวิชา"พรายลม"นี้เพื่อนำไปทำมาหากินในการประกอบสัมมาอาชีพ ขอครูกูจุ่งมาประสิทธิประสาทวิชาอาคมขลังให้แก่ข้าด้วยเถิด ..แล้วให้รำลึกถึง หลวงพ่อ พระครูปลัดพยุงศักดิ์ ธีรธัมโมเจ้าอาวาสวัดป่าแดด จังหวัดเชียงใหม่ ...   แบบนี้ได้ไหมครับ

ก่อนว่าคาถาให้ระลึกถึง  หลวงพ่อ พระครูปลัดพยุงศักดิ์ ธีรธัมโมเจ้าอาวาสวัดป่าแดด  เหรอครับผม
kaineverdie โพสต์เมื่อ 14-3-2012 18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอการติดตาม
กังฟู โพสต์เมื่อ 14-3-2012 19:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจมากครับ
N.Joy โพสต์เมื่อ 14-3-2012 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอ ด้วยคนนะขอรับ
KaNcHa โพสต์เมื่อ 14-3-2012 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอด้วยครับ
KaNcHa โพสต์เมื่อ 14-3-2012 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอด้วยครับ
highskw โพสต์เมื่อ 14-3-2012 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากครับ

แล้ววิชานี้มีข้อห้ามไหมครับ
maxza303 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอด้วยคนครับ
mdevil โพสต์เมื่อ 14-3-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจเป็นอย่างยิ่งคับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 15-3-2012 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
i.am_Pee โพสต์เมื่อ 15-3-2012 14:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Wow!! Wait
 เจ้าของ| Sutep โพสต์เมื่อ 15-3-2012 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ห้ามผิดลูกผิดเมียคนอื่นครับ ถ้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ ก็รับกรรมครับ ..
....คาถามีว่าดังนี้
   อุ่ง สัปป๊ะ ปาหลา ปั๊สสะ มะโน รัมมา อะโม สัวหุง..

maxza303 โพสต์เมื่อ 15-3-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ห้ามผิดลูกผิดเมียคนอื่นครับ ถ้าได้แล้วไม่รับผิด ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 15-3-2012 19:22

ตำราล้านนาหรอครับท่านพี่สุดยอดเลยครับ แล้วมีอุปเท่ห์ในการใช้ว่าอย่างไรบ้างครับ เช่นเป่าใส่เค้าเหนือลมหรือเสกน้ำเสกของกินให้กินหรือเสกมือลูบหลังหรอครับ ขอบคุณครับ
highskw โพสต์เมื่อ 15-3-2012 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ว จัดขันห้ายกครูแล้ว ดอกไม้ธูปเทียน  เอาไว้ไหนครับ  ทิ้งเลยได้ไหม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 04:21 , Processed in 0.260258 second(s), 9 queries , File On.