เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สีผึ้งเขียว ชั้น 7 สุดยอดสีผึ้งเมตตามหาเสน่ห์ ไม่มีภูติพรายแต่ฤทธิ์แรงกว่าภูติพร

[คัดลอกลิงก์]
bestiiz28 โพสต์เมื่อ 23-4-2012 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยออออด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Notty โพสต์เมื่อ 23-4-2012 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบด้วยคนครับ...เพราะผมมีตะกรุดใจจะขาดอยู่ดอกนึง..แต่ใช้แล้วเงียบครับ...ตอนนี้ก็เลยเก็บไว้..ไม่ได้ใช้แล้วครับ..แต่ด้วยความสัตย์จริงยังเคารพอาจารย์เหมือนเดิมครับ..แม้จะมีของท่านแค่ชิ้นเดียว
มิตร โพสต์เมื่อ 23-4-2012 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เคยใช้สีผึ้ง ใจขาด ล้านเซนต์ ท่าน เงียบจัง
praylew โพสต์เมื่อ 23-4-2012 18:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด praylew เมื่อ 23-4-2012 18:55

วันนี้น้องเค้าส่งรุปตะกรุดที่ไม่รู้ลงยันต์อะไรลงไปและวัตถุสีฟ้าที่อ้างว่าเป็นพลอยมาให้ดู ทุกท่านลองพิจารณาดูครับ ผมก็งงอยู่ว่าทำไมน้องเค้าถึงกล้าใช้ปากกัดวัตถุสีฟ้านัั่น เผื่อเป็นสารเคมีบางอย่างละยุ่งเลย แต่ถ้าเป็นก้อนขนมหวานหล่ะไม่เป็นไรครับ

เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข1142.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข1143.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข1147.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข1148.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข11477.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข11488.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข11433.jpg เธฃเธนเธ›โ€‹เธ–เนˆเธฒเธข11422.jpg
benzwakeup โพสต์เมื่อ 23-4-2012 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันนี่ งงไปหมด
แกะดำ โพสต์เมื่อ 23-4-2012 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปๆมาๆเรื่องนี้จะกลายเป็น
มหากาพย์แห่งสีผึ้ง
ไปแร้ ...
ต้นฉบับโพสโดย TUNWA เมื่อ 22-4-2012 23:39

ไม่เฉพาะสีผึ้งครับตะกรุดขาดใจตายนั่นก็อีกหนึ่งตัวอย่างที่ไม่มีชาวเมืองคนใดมาโพสยืนยันประสบกามเลยนอกเสียจากพวกสมัครมาใหม่ IDซ้ำๆมาโพส อยากอ่านพวกเก่าๆเก๋าๆในนี้ที่บูชาไปว่าจะมีประสบกามมั่งไหม
คณิศร โพสต์เมื่อ 23-4-2012 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้น้องเค้าส่งรุปตะกรุดที่ไม่รู้ลงยันต์อะไรลงไ ...
ต้นฉบับโพสโดย praylew เมื่อ 23-4-2012 18:53

ดูแล้วเป็นโค้ดมากกว่ายันต์นะครับข้างบน

หากินง่านนะครับสมัยนี้
pooltime โพสต์เมื่อ 23-4-2012 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห มีหลักฐานด้วยครับ

ผมว่า งานนี้คุณเจมส์นำหลักฐานออกมาสู้บ้างครับ เผื่อคนอื่นจะได้รู้ความเป็นมาเป็นไปด้วย บางที่การเงียบก้อไม่ได้ีดีครับ

ผิดก้อว่าไปตามผิด ถูกก้อว่าไปตามถูกครับ

ปล. ผมคนนอกไม่เกี่ยวน้า แต่อยากให้สมานฉันท์
มิตร โพสต์เมื่อ 24-4-2012 09:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราก็ได้อ่านจากเวปเพื่อนบ้าน เขาอธิบายละเอียดเเถมมีหลักฐาน ชัดเจน
ถ้าเอาตัวท่านมาบอกกล่าวได้จะดีกว่านี้
kwanja โพสต์เมื่อ 24-4-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีคะ ขวัญว่ามันอยู่ที่เราศรัทธานะ แล้วของแบบนี้เราใช้ในทางที่ดีก็ดีไป ใช้ในทางที่ไม่ดีก็เสื่อมไป มันอยู่ที่ว่า เรานำไปใช้ประโยนช์ด้านไหนมากกว่า แล้วอีกอย่างหนึ่งมันไม่ได้ใช้ดีไปซะทุกคน ไม่งั้น ก็จะกลายเป็นงมงายไป อย่าลืมนะของแบบนี้มันเปงแค่ของเสริมเรา ไม่ใช่เปงของจริงตลอด รู้จักใช้ รู้จักคิด มันถึงจะดีเอง บางคนบอกว่า นั้นดีนี้ดี ก็ไปหามาใช้ แย้วปรากฎว่าใช้กับตัวเองไม่ดี เพราะงั้นของบางมันจะถูกโฉลกกะเรามากกว่า เพราะรู้จักใช้อย่างมีสติ ดีกว่านะ อิอิอิอิ ขอบคุณคะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
wasan_sorn + 10

ดูบันทึกคะแนน

praylew โพสต์เมื่อ 24-4-2012 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีคะ ขวัญว่ามันอยู่ที่เราศรัทธานะ แล้วของแบบนี้เราใ ...
ต้นฉบับโพสโดย kwanja เมื่อ 24-4-2012 10:13

ที่คุณขวัญพูดมามันก็ถูกนะครับ ไม่มีใครเถียงแน่นอน แต่ทว่า ของที่ทำออกมาแล้วบอกว่ามวลสารทำมาจากเกล็ดพญานาคบ้าง เนื้อพญานาคบ้าง หรืออะไรก็แล้วแต่ที่เป็นของพิศารทั้งหลายทั้งปวง แต่ที่ว่ามามันไม่ได้เป็นความจริงไม่ใช่ของจริง อย่างเช่นเกล็ดพญานาคเนื้อพญานาคก็เป็นซากงูไป อย่างนี้มันจะเรียกได้ว่าเป็นการหลอกลวงมั้ยครับ ผมว่าความศรัทธาไม่ได้ช่วยเราได้ทุกอย่างนะครับ คนที่เช่าไปแล้วอันที่จริงเค้ามีศรัทธาต่อครูบาอาจารย์อย่างแน่นอนเต็มเปี่ยมอยู่แล้วถึงได้เช่าไป พอเช่าไปแล้วใช้ไม่ได้ผลก็มาหาสาเหตุว่าเกิดจากอะไร อาจจะเอาไปให้คนอื่นใช้บ้าง พอคนอื่นใช้ได้ผลก็ เออ...อาจจะเพราะเราไม่ถูกฉโลกกับของท่านอันนี้ก็แล้วไป แต่ถ้าคนอื่นใช้แล้วก็เงียบ ให้ใครต่อไปก็เงียบก็เริ่มมามองดูว่าเกิดจากตัววัตถุมงคลเองหรือเปล่า อาจจะมวลสารที่เค้าว่ามาใส่ลงไปจริงมั้ย ครูบาอาจารย์อ้างว่าเป็นศิษย์ท่านโน้นท่านนี้จริงมั้ย มีวิชาตามที่กล่าวอ้างมาจริงมั้ย สุดท้ายก็ไม่ เช่นว่าฝังเกล็ดและเนื้อพญานาคข้อเท็จจริงก็คือซากงูใหญ่ แล้วเรื่องที่บอกว่าไปเรียนวิชามาจากลพ.ผินะ หลวงปู่คง อ.เปล่ง ก็ไม่มีหลักฐาน และอีกหลายๆท่านที่ไปอ้างว่าเรียนมาจากท่านนั้นท่านนี้ ถ้าทุกคนเข้าไปอ่านดูในกระทู้เวปเพื่อนบ้านจะรู้เลยว่ากล่าวถึงครูบาอาจารย์ท่านใดบ้างครับ แล้วทางท่านเจมส์ที่เป็นคนขายพระของพระออก็ไม่ออกมาให้ความกระจ่างเรื่องพวกนี้ซักที ไม่มีหลักฐานข้อมูลมาสนับสนุนเลย และขอเรียนคุณขวัญว่ากระทู้นี้สำคัญไม่ได้มีแต่เรื่องที่ว่าใช้ของขึ้นหรือไม่ขึ้นมันคำคัญอีกอย่างคือว่าของจริงหรือไม่จริงด้วยครับผม ขอขอบคุณครับ
Notty โพสต์เมื่อ 24-4-2012 11:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้น้องเค้าส่งรุปตะกรุดที่ไม่รู้ลงยันต์อะไรลงไ ...
ต้นฉบับโพสโดย praylew เมื่อ 23-4-2012 18:53

ผมดูแล้วก็ไม่น่าจะใช่อักคระยันต์นะครับ....ผมจะแกะตะกรุดใจจะขาดดูมั่งจะดีมั้ยเนี่ย
reechin โพสต์เมื่อ 24-4-2012 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโยนทิ้งไปหมดล่ะดีน่ะมีแค่สองอย่างเสียตังค์ไม่เท่ารัยคิดซ่ะว่าค่าโง่
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 24-4-2012 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันหว่า
guruna โพสต์เมื่อ 24-4-2012 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่านครับ ติดตามอยู่
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 19:09 , Processed in 0.363654 second(s), 10 queries , File On.