เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สีผึ้งเขียว ชั้น 7 สุดยอดสีผึ้งเมตตามหาเสน่ห์ ไม่มีภูติพรายแต่ฤทธิ์แรงกว่าภูติพร

[คัดลอกลิงก์]
aeklapatt โพสต์เมื่อ 16-4-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจริงๆ ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 16-4-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 16-4-2012 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรงๆ  จัดไป8ตับแล้ววววว ใช่ป่าว... อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Lukechit เมื่อ 16-4-2012 12:51

เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 16-4-2012 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจริงๆ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย aeklapatt เมื่อ 16-4-2012 15:45

ขอบคุณครับที่แวะมาชม
aeklapatt โพสต์เมื่อ 16-4-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยความยินดีครับท่าน
nobi โพสต์เมื่อ 17-4-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรง
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-4-2012 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับที่แวะมาเยี่ยมชม
praylew โพสต์เมื่อ 18-4-2012 09:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับแล้วนี่อะไรครับ พอดีผมกำลังตัดสินใจเช่า เลยมาเจอกระทู้นี้ พี่ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ เพื่อเป็นการช่วยตัดสินใจ เมื่อก่อนผมก็ศรัทธาท่านมากเพราะอ่านประสบการณ์ของท่านมาหลายเวป พอมาเจอกระทู้พวกนี้เลยรู้สึกเขวๆนิดหน่อยยอมรับเลยครับ ผมพึ่งสมัครสมาชิกใหม่พึ่งรู้จักเวปนี้ แนะนำด้วยนะครับ

http://board.palungjit.com/f127/ ... ับ-324384.html

http://board.palungjit.com/f127/ ... าก-218435.html
มิตร โพสต์เมื่อ 18-4-2012 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราก็ไปอ่านมาเหมือนกัน คงต้องทบทวน ไม่รู้ว่าอย่างไร?
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 18-4-2012 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไสยศาสตร์เป็นเพียงตัวหนุนเท่านั้นตัวผู้ใช้เองก็ต้องปรับปรุงตัวเองด้วยเรื่องบุคลิกภาพ มารยาท การแต่งตัว การพูดจา เมื่อพวกนี้ดีแล้วที่เหลือเค้าจะเสริมให้ บางท่านเข้าใจว่ามีของเสน่ห์แล้วแฟนต้องรัก แฟนต้องหลง เพศตรงข้ามหรือเพศเดียวกันเข้ามาเอง ซึ่งเป็นเรื่องเข้าใจผิดบางครั้งเราต้องเข้าไปหาเขาบ้าง ลองดูครับ เพราะเดี๋ยวนี้คนเราเข้าใจไสยศาสตร์ผิดกันไปมาก
คณิศร โพสต์เมื่อ 18-4-2012 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีพูดถึงอารย์หม่อมด้วยครับ
praylew โพสต์เมื่อ 19-4-2012 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่าน jamesnal2 ที่มาช่วยเตือนสติ แต่มีบางทีผมไปอ่านเจอที่เค้าเขียนกำกับไว้ คนไม่สมประกอบ ง่อยเตี้ยขาเป๋ ยังมีเมียสวยเลย ก็แสดงว่าเรื่องบุคลิกภาพหรืออื่นๆไม่ใช่เรื่องสำคัญเท่าไหร่ บางคนบอกไม่ต้องพูดคุยสาวก็เดินตามแล้ว ทั้งขี้เหล่ทั้งจีบสาวไม่เป็นสาวยังรักยังหลง ของท่านดีจริงช่วยได้หมดไม่เลือกชั้นวรรณะหรือเลือกว่าใครจะเป็นยังไงนะเท่าที่ผมอ่านดู เมื่อก่อนอยากได้มากเก็บเงินเต็มที่ครับ แต่พอมาเจอแบบนี้ก็เขวได้เหมือนกันครับ เห้อ... ผมก็มาคิดถ้าไม่ใช่แบบที่เค้าว่าเค้าจะมาว่าทำไม จะกล้าทำแบบนี้เหรอ ถ้าท่านดีจริงคนต้องเคารพนับถือสิอะไรประมาณนี้ครับ

ปล.เป็นเพียงความคิดส่วนตัวนะครับ
คณิศร โพสต์เมื่อ 19-4-2012 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่าน jamesnal2 ที่มาช่วยเตือนสติ แต่มีบางทีผมไ ...
ต้นฉบับโพสโดย praylew เมื่อ 19-4-2012 09:26

เห็นด้วยกับความเห็นครับ เราใช้สิ่งเหล่านี้เป้นตัวช่วยเพราะเราขาด สิ่งนั้น สิ่งนี้ จึงใช้ ถ้ามีครบหมดแล้วจะสรรหามาใช้กันทำไมให้เมื่อยตุ้ม
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่าน jamesnal2 ที่มาช่วยเตือนสติ แต่มีบางทีผมไ ...
ต้นฉบับโพสโดย praylew เมื่อ 19-4-2012 09:26

มันเป็นประสบการณ์ของแต่ละท่าน เชื่อหรือไม่เชื่อก็อย่าวิจารณ์กันด้วยการพิมพ์เลย เอาไปพูดกันเองผมว่ามันก็น่าจะมันปากพอสมควรอยู่แล้ว การที่คุณมาโพสต์อย่างนี้มันส่อว่าคุณมีอคติพระอาจารย์โอ และถ้าบอกเป็นกะทู้เชียร์ทุกท่านมีวิจารณญาณคิดกันเอาเองว่าจะเชื่อหรือไม่เชื่อ
 เจ้าของ| jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-4-2012 11:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jamesnal2 เมื่อ 19-4-2012 11:52

เหตุที่เค้ากล้าออกมาว่า เพราะอะไรน่ะหรือครับ ผมว่ากลุ่มเค้าก็น่าจะรู้ดีว่าอะไร การพิมพ์ข้อความสามารถทำได้อยู่แล้วครับ ไม่เห็นแปลกครับ นักเลงคีย์บอร์ดมีออกเยอะแยะในโลกออนไลน์  เก่งแต่หน้าจอ  คนผิดเพศ คิดว่าน่าจะเอากระโปรงมานุ่งน่าจะเหมาะกว่า มุดหัวอยู่ใต้กระโปรงเท่านั้นล่ะครับ วงการนี้มีหลายประเภทครับ คนเคารพก็มี คนไม่เคารพก็มี คนโจมตีก็มี  ส่วนตัวผมเอง ผมเป็นคนเปิดเผย ผมอยู่ที่นี่มานาน เพื่อนๆบางท่านก็เคยพบเจอผม  ผมไม่ปิดบังตัวเอง ใช้ชื่อผมก็ชื่อนี้ตลอด หากมีข้อสงสัยอะไรก็นัดเจอกันได้หากผมว่าง และนี่ก็เป็นประสบการณ์ของผมเอง   http://khalong.com/board2/thread-16884-1-1.html   ผมทราบดีว่าประสบการณ์ใครประสบการณ์มัน  ผมมาแชร์ประสบการณ์ของผม  จะเชื่อหรือไม่อยู่ที่วิจารณญานของตัวเองครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 22:40 , Processed in 0.259862 second(s), 7 queries , File On.