เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการณ์ขุนแผนขี่กะโหลก หลวงพ่อกวยคับ

[คัดลอกลิงก์]
Jooo โพสต์เมื่อ 22-3-2012 14:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jooo เมื่อ 22-3-2012 14:36

กราบหลวงพ่อกวยด้วยครับ
มีเหมือนกัน ผมมีวิธีสังเกตูไม่เหมือนคนอืน
ผมดูที่ กระโหลก สังเกตุดีๆ ว่า ไม่เหมือน จิงๆ
ผมมีอยู่ 1 องค์กระโหลกพิมพ์เดียวกับ K.Tunwa เลย
และที่สำคัญมือท่านไม่มีดาบ
ผมเคยเจอ พิมพ์เดียวกับคุณ Tunwa ในเว็ป เรียบโทรไปหาแต่ไม่ทัน
เจ้าของปล่อยไป 200 บาทเองผมเดาว่าเขาไม่รู้แล้วจากที่สอบถามเขา
เขาบอกไม่รู้ว่าของใครแต่ที่รู้คือตกทอดมาจาก ตา ของเขา
ผมเจอเยอะแยะในเว็ป แต่ถ้าเป็นพิมพ์ K Tunwa ล่ะก้อผมคว้าเลย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TUNWA โพสต์เมื่อ 22-3-2012 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หากใช้แล้ว ทำให้ชีวิตเราดีขึ้นก็ใช้ไปเถอะครับ

ผู้ใช้เท่านั้นที่จะทราบด้วยตัวเองครับ
TUNWA โพสต์เมื่อ 22-3-2012 17:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบหลวงปู่กวย ครับ*

ต้นฉบับโพสโดย TeddyReyez เมื่อ 22-3-2012 03:35

ผมของให้คุณ เป็นดั่งคำของหลวงพ่อที่อวยพรให้ศิษย์ท่านทุกคนนะครับ

หลวงพ่อท่านอวยพรให้ศิษย์ทุกคนว่า

"ขอให้ศิษย์ทุกคน อย่าอด อย่าอยาก อย่ายาก อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าเขา"
TUNWA โพสต์เมื่อ 22-3-2012 17:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบหลวงพ่อกวยด้วยครับ
มีเหมือนกัน ผมมีวิธีสังเกตู ...

ต้นฉบับโพสโดย Jooo เมื่อ 22-3-2012 14:26

ใช่เลยครับ ผมก็มีโอกาสเจอแบบบ่อยๆในเวบ แต่ก็ไม่ทันคนอื่นซักที

เพราะมาเห็นทีหลัง เขาเอาไปซะแล้ว? เพราะคนส่วนใหญ่จะไม่ทราบ
นึกว่าเป็นของตลาด ทำให้ไม่สนใจ เราเลยได้แบบฟลุ๊คๆราคาไม่แพงครับ
 เจ้าของ| openkiil โพสต์เมื่อ 24-3-2012 00:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเล่าประสบการณ์ ต่อครับผม คือ หลังจากที่ผมได้ขุนแผนมา วันหนึ่ง ผมนั่ง เล่นกีต้ากับพี่ผม 2คน แฟนแก อุ้มลูก มาหา เพียง แค่ นั้นลูกแกก็ร้องไห้ อย่างไม่มีเหตุผล เหมือนกลัวอะไรสักอย่าง ตอนนั้นอยู่กันหลายคน เลย ทุกคนมองมาที่ผม แล้ว พี่ แก ก็ บอก ให้แฟนอุ้มลูกไปที่อื่น พี่ผมรู้ว่าผมมีขุนแผน ลูกแกก็หยุดร้อง
มีช่วงหนึ่ง มีพี่คนหนึ่งเป็นญาติ ผม ผู้หญิงอายุมากกว่าผม 4ปี อยู่ดีๆ แกก็ มาเล่นที่บ้านผม ชึ้งบ้านผมกับบ้านแก ห่างกัน 20กิโล ชึ่งผมอยู่บ้านคนเดียว มาคุยกับผม ซื้อของให้กิน แล้วก็กลับ ไปเฉยๆ มาทำไมไม่รู้ แกมีแฟนอยู่แล้ว

อย่าว่าแต่ ญาติๆ แม้แต่น่าผู้หญิงแท้ๆ ยังหลงรักผม เวลาอยู่กับญาติๆ ผม ไม่แขวนเลยครับ
แต่ว่ามีของดี แต่กรรม บังอะครับ กรรมของผม คือ รักใครมักไม่ได้รักตอบ พอผมไม่รัก กับรักผมชะงั้น ถ้าเป้นเรื่องกรรมเคยดูหมอแม่นมากท่านหนึ่ง อยู่บ้านผม คนกรุงเทพ ยังมาดูกลับแกเลย ห่างกันตั้ง650กว่ากิโล พระท่านช่วยไม่ได้อะครับผมเคยทำขุนแผน หาย หลายที ละ แต่ก็ได้คืนตลอด

ผมว่าพระที่เราศรัทธา แม้อาจไม่ใช่นิยมในตลาด แต่เอาพระที่นิยม หลักล้าน มาแลกกับองค์นี้ผมไม่เอาแน่ครับ
ผมเองก็มีพระขุนแผน หลายอาจารย์ แ่องค์นี้ เก่าสุดรักสุด ผูกพันสุด เหมือนเป็นส่วนหนึ่งในตัวเรา
จากประสบการณ์การ ผ่านๆมาแล้ว 7ปีเต็ม ผมเลยได้รู้ องค์นี้ มีจริง ขอแค่อย่าลืมท่าน ลืมครูบาอารย์ที่ปลุกเสก
คือองคืนี้ผมได้มาแบบบังเอิญมากๆ ครับ ถ้าจะเล่าประสบการณ์ ระหว่าง7ปี คงยาวนาน อะครับ เดี๋ยวผมจะทยอยๆ เล่านะครับพี่ๆ ขอบคุณ ทุกท่านครับ
 เจ้าของ| openkiil โพสต์เมื่อ 24-3-2012 01:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด openkiil เมื่อ 24-3-2012 01:16

ระหว่าง7ปี มีผู้หญิงผ่านมาในชีวิตผม ราวๆ 50คนได้อะครับ มาจีบผมเองเลย รุ่นน้องรุ่นพี่ รุ่นอา รุ่นน้า  อาจจะเกินด้วยช้ำคับ จำชื่อไม่ได้หมดทุกคนเลย ครับ แต่ แขวนขุนแผนแล้วยัง อกหักเลย ครับ สงสัยเป็นกรรม ผมเคยทอดทิ้งผู้หญิงคนหนึ่งอะครับ จากคนนิสัยดีๆ เสียคนเลยครับ มันคงเป้นกรรม ตามผมมา คือ อกหัก เพราะผมก็ เยอะ อะคับ พอโตมากรรมตามทัน ผมอกหักมาแล้ว5ครั้งครับ คนที่ผมรักมัก ไม่รักผม แต่คนที่เขามารักผม ผมไม่เคยรักอะครับ นิสัยผม

บางที เราเล่น พระ คนอื่น เขามองไม่ดีอะครับ เราไปที่ไหน กับใครๆ สาวๆมารักเราหมด แม้แต่แฟนเขาเองยังหลงรักเรา ผมเองก็ลำบากใจ ก็อาจเกิดการ ผิดใจกันบ้างกับคนรู้จักนะครับ นี้ละครับข้อเสีย
 เจ้าของ| openkiil โพสต์เมื่อ 24-3-2012 01:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
#  TUNWAโพสเมื่อ 22-3-2012 17:52 | แสดงเฉพาะโพสนี้
พระของท่านมีเจ้าของทุกองค์ หากตกไปอยู่กับคนที่ไม่ใช่เจ้าของที่แท้จริง
ก็มักที่จะมีเหตุที่ต้องผ่านมือไป จะครอบครองอยู่ไม่นาน ก็ต้องเปลี่ยนมือไปอยู่กับเจ้าของ
ที่แท้จริงในที่สุด หากพระของหลวงพ่อกวยท่านไม่มีอิทธิฤทธิ์ ปาฎิหารย์ และประสบการณ์ที่สูงแก่ผู้ใช้จริง
ประโยคนี้ ผมเชื่อมากๆคับพี่ ขุนองค์นี้ทำหายเป็น10ครั้ง คับพี่ ได้คืนทุกครั้ง
Thanucha โพสต์เมื่อ 15-4-2015 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้ขุนแผนหลวงพ่อกวยมาหลายสิบปีท่านใดสนใจพิสูจน์ลองดูครับเชื่อผมสุดยอดจริงๆ เสน่ห์แรง บอกเหตุล่วงหน้าได้แม่นยำมาก
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-5-2015 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วตอนนี้ผมจะหามาลองบ้างจะหาได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่   ถ้าหาไม่ได้แล้ว ก็ไร้ประโยช สิ   
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-4-2024 20:24 , Processed in 0.440879 second(s), 7 queries , File On.