เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

หลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง จ.สระบุรี ไม่ต้องเชื่อผม...อยากให้ได้ใช้เอง

[คัดลอกลิงก์]
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 24-4-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 71# handsomeman

สุดยอดเลยครับท่าน*
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
lengboy โพสต์เมื่อ 24-4-2012 01:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าในรูปนั้น แท้ไหมครับ เป็นพระกริ่งรุ่นไหน และ ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบพระคุณมากครับ  
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 20-6-2013 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิคทุกๆท่าน เนื่องด้วยช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยๆ
บางคนออกจากบ้านเดินทางอย่าลืมติดร่มไปด้วยนะครับ
ส่วนผมเองโดนฝนติดๆกันเล่นเอาแย่ไปเลยครับ
เรื่องเล่าผมในวันนี้...เนื่องจาก ผมไม่สบายมาหลายวัน วันนี้เลยแวะเข้าไปหาหมอเพื่อจะไปตรวจรับยามากินหน่อย
แต่หมอเองบอกว่ากินยาอย่างเดียวมันจะเห็นผลช้า ต้องฉีดยาด้วยถึงจะดี
ผมเอกก็ไม่ใช่คนกลัวเข็มอยู่แล้ว หมอให้ผมนอนบนเตียง ดึงกางเกงผมลง นำสำลีชุบแอนกอฮอล์เช็ดบริเวณสะโพกผม
(หูย...เย็นได้ใจเลยครับ)หลังจากนั้นก็นำเข็มฉีดยาแทงที่สะโพกผมดันๆๆๆและก็ดัน จนเข็มงอ
หมอก็ให้พญาบาลหยิบเข็มใหม่มาเปลี่ยน แล้วลงมือกับผมอีกครั้ง จนเข็มงอ เสียหมอ พูดกับผม ว่า คนไข้มีอะไรดีในตัวรึป่าวครับ หมอใช้เข็ม ฉีดยาคนไข้ไม่ได้สักที เข็มหมองอ แล้วหมอก็หยิบเข็มมาให้ผมดู ผมมองไปที่เข็มฉีดยาขิงหมอคตงอแบบโค้งเป็นตัวยู ผมขอโทษหมอท่านนั้น แล้วผมถอดสร้อยพระกริ่งใบ้ ของหลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง ออกจากคอ หลังจากนั้นหมอก็ฉีดยาผมได้แบบสบายๆนิ่มๆ เหตุการณ์ครั้งนี้เล่นเอาหมอ และพญาบาลอึ้งกันไปเลย ครับท่านแถมยังบอกผมให้ช่วยหาพระหลวงพ่อตาบ ให้ใช้อีกแน๊ะ...!! นี่แหละครับเรื่องเล่าวันนี้
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 20-6-2013 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
lengboy ตอบกลับเมื่อ 24-4-2012 01:36
ไม่ทราบว่าในรูปนั้น แท้ไหมครับ เป็นพระกริ่งรุ่นไหน  ...

พระกริ่งใบ้ หลวงพ่อตาบ แท้ครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 23-6-2013 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ธรรมดา
mummamman โพสต์เมื่อ 8-7-2013 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://www.khalong.com/board2/fo ... mp;extra=#pid544102

เอามาลงให้เช่าเผื่อใครสนใจนะครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 10-6-2014 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมีแบ่งบ้างครับราคาเบาๆ
mummamman_P โพสต์เมื่อ 10-6-2014 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้พระกรึ่งใบ้ราคาขยับแล้วครับ เจอรีบเก็บครับ

มีตามเก็บเงียบเหรียญรุ่นอื่นๆๆกันแล้ว ราคาเริ่มไล่ขึ้นไปเรื่อยๆๆครับ
dook โพสต์เมื่อ 10-6-2014 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง จ.สระบุรี  ชื่อนี้ต้องบันทึกเลยครับ
โยลำปาง โพสต์เมื่อ 24-5-2015 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีเพิ่งสนใจในเรื่องพระเรื่องของดีค่ะ ก็เลยเข้ามาดูในเวป ชอบเรื่องที่คุณ Kunpan88 เล่าให้ฟังค่ะเรื่องอนุภาพของหลวงพ่อตาบ อยากจะมีไว้คุ้มครองสักองค์ไม่ทราบว่าปัจจุบันจะหาเช่าได้ที่ไหนบ้างคะ
โยลำปาง โพสต์เมื่อ 24-5-2015 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โยอ่านโพสต์ของคุณ Kunpan แล้วชอบพระหลวงพ่อตาบหมากเลยค่ะ แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย หากจะให้เดินตามแผงพระก็ไม่เคยเลยในชีวิตนี้  แม้จะไปดูก็ดูไม่เป็นเลยค่ะ พี่ๆๆ คนไหนมี จะกรุณาแบ่งให้โยบ้างก็จะขอบคุณมากเลยนะค แต่โยไม่ได้จะขอฟรีนะคะ อยากมีไว้คุ้มครองภัยตัวเอง บางทีโยต้องเดินทางขับขี่รถไปไหนมาไหนคนเดียวค่ะ หากมีไว้คุ่มครองก็คงจะดีมากกับชีวิตค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ หากพี่ๆ  ได้อ่านช่วยรบกวนตอบกลับด้วยค่ะ 0953651874 นะคะ
tak2012 โพสต์เมื่อ 25-5-2015 08:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย โยลำปาง เมื่อ 24-5-2015 15:58
โยอ่านโพสต์ของคุณ Kunpan แล้วชอบพระหลวงพ่อตาบหมากเลยค่ ...

โพสต์อย่างนี้ ระวังตกเป็นเหยื่อของมิจฉาชีพนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 00:34 , Processed in 0.540555 second(s), 6 queries , File On.