เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

หลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง จ.สระบุรี ไม่ต้องเชื่อผม...อยากให้ได้ใช้เอง

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 18-3-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชิญถ่ายทอดเล่าประสบการณ์พระหลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง ได้นะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 18-3-2012 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pokpok111 โพสต์เมื่อ 19-3-2012 08:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยต้องออกตามล่าอีกแว้วววววววว
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 19-3-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 63# pokpok111

สู้ๆครับ...ตอนนี้ ยังไม่แพงหาง่าย แต่บางรุ่นมีของเก้ ต้องระวัง...!!
batmonk โพสต์เมื่อ 19-3-2012 10:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 64# kunpan88

รุ่นไหนเริ่มมีของเก๊แล้วครับ รบกวนช่วยบอกเป็นวิทยาทานด้วย เผื่อไปเจอจะได้ระวังตัวไว้ล่วงหน้าครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 19-3-2012 11:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญรุ่นแรก
พระกริ่ง
รูปหล่อ รุ่น1,รุ่น2

ถ้าเป็นไปได้ก่อนเช่าเอารูปมาดูเดียวผมช่วยดูให้ครับ
pokpok111 โพสต์เมื่อ 19-3-2012 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 66# kunpan88

รุ่น หลังยัน นี่ทันหลวงพ่อไหม ครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 19-3-2012 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 67# pokpok111

ขอดูรูปครับ เพราะจะมีบางรุ่นไม่ทัน
handsomeman โพสต์เมื่อ 9-4-2012 22:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมตามเก็บตามที่คุณขุนแผนบอก ได้พระกริ่งใบ้ เหรียญทูลเกล้า และพระทรงหลวงพ่อโตมาครับ จะเลี่ยมขึ้นคอครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 9-4-2012 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kunpan88 เมื่อ 9-4-2012 22:47

ตอบกลับ 69# handsomeman

ได้ของดีทั้งนั้นเลย เช่ามาแพงมั้ยครับ
ผมยังอยากเก็บเพิ่มเหมือนกัน เพราะที่ได้จากหลวงพ่อตาบ โดนขอไป แจกเกือบหมดคิดว่าหาได้ สุดท้ายต้องหาเช่ามาเก็บใหม่
handsomeman โพสต์เมื่อ 9-4-2012 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 70# kunpan88

พระกริ่งใบ้ 2,000 ครับ ส่วนรุ่นทูลเกล้าได้แบบมีตอกโค๊ดน่าจะเป็นตัวอุนะ ราคา 1,500  ส่วนพิมพ์หลวงพ่อโต 500
handsomeman โพสต์เมื่อ 9-4-2012 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีตระกรุดหนังเสือของท่าน เปิดหมื่นกว่าแนะครับ ใหญ่มากๆ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 10-4-2012 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kunpan88 เมื่อ 10-4-2012 22:18

ตอบกลับ 72# handsomeman

ได้มาไม่แพงด้วย ขึ้นคอเลยนะครับ เพราะมีประสบการณ์ทุกองค์เลย
ตัวผมเองใช้กริ่งใบ้ เพราะว่าพิธีดีมากๆ คนที่อยู่ในพิธีต้องถือศิล ต้องมีชื่อเป็นมงคล
วันเดือนปีเกิดต้องตามตำรา ผมจำได้พิธีครั้งนั้น พระอาทิตย์ทรงกรดฝนตกแบบละอองน้ำ ตกแค่บริเวณในพิธี เหมือนพรมน้ำมนต์
คำพูดหลวงพ่อตาบ....แม้แต่เทวด่ นางฟ้า ยังร่วมโมธนาสาธุเลย
พระกริ่งใบ้ รุ่นนี้เจตนาของหลวงพ่อตาบ ทำแจกชาวบ้านที่ไม่มีเงินเช่า พระกริ่งที่มีราคาแพง
เหตุการณ์ครั้งนั้นมีนายทุนหลายคนไม่พอใจหลวงพ่อตาบ แต่ท่านไม่สนใจ ตั้งใจปลุกเสก
จนพระกริ่งขยับสั่น เคลื่อนไหวไปมา น่าแปลกมาก และ บางคนแอบเห็นพระกรุ่งใบ้รุ่นนี้ หลวงพ่อตาบ เสกจนพระลอย
บินวนรอบโบถ์....
พอเสกเรียบร้อยมีชาวบ้านที่ไม่เชื่อเอาไปลองยิง แต่ยิงไม่ออก บางรายถึงกับปืนแตก ต้องพาส่งโรงบาลกันเลยทีเดียว
จริงๆแล้วพระกริ่ง ใช้แทนมีดหมอได้ ทำน้ำมนต์รักษาโรคได้ สุดแล้วแต่จะใช้กันเลยทีเดียว
ตะกรุดหนังเสือ เป็นสิ่งที่ศิตสายหลวงพ่อตาบหวงกันไม่แพ้มีดหมอ...ตัวผมเองมีแค่ดอกเล็กๆเป็นหน้าผากเสือ
เวลาเจอหมาที่เค้าว่าดุๆ มันจะวิ่งหนีเลยล่ะ ลองใช้เข้าป่ากันได้สารพัดเลย
ถ้าหาได้แล้วราคาไม่แพงก็เก็บไปเถอะครับ ของหลวงพ่อตาบ ดีจริงๆ
Notty โพสต์เมื่อ 23-4-2012 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมพึ่งจะได้พระกริ่งมาแต่ไม่รู้เป็นกริ่งอะไรแต่เขย่าแล้วไม่มีเสียง..ไม่รู้ว่าแท้รึเปล่าดูไม่เป็น..จะลงรูปให้ดูก็ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะใช้iPhone เล่นอยาจจะทราบจริงๆว่าแท้รึเปล่า
TeddyReyez โพสต์เมื่อ 24-4-2012 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีนครับผม*
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 01:01 , Processed in 0.150859 second(s), 5 queries , File On.