เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

หลวงพ่อตาบ วัดมะขามเรียง จ.สระบุรี ไม่ต้องเชื่อผม...อยากให้ได้ใช้เอง

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 27-2-2012 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kunpan88 เมื่อ 27-2-2012 16:09

ตอบกลับ 30# poprave

แนะนำ รุ่นทูนเกล้า(นวะ) สิครับ สร้าง999 องค์  99องค์ถวายในหลวง  น่าเก็บมากครับ
ราคาไม่แพงด้วย ยังไม่เจอของปลอมรุ่นนี้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Boyza โพสต์เมื่อ 27-2-2012 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 31# kunpan88

พอจามีรุปที่ทันหลวงพ่อทุกรุ่น ด้ายม้ยคัฟ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 27-2-2012 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะมีรุ่นมหาลาภ และ ล็อกเก็ตบางรุ่นที่ไม่ทัน ครับ....
หาพิมพ์ หลวงพ่อโตบางกระทิงสิ ครับ แรงมากๆทุกด้าน
Boyza โพสต์เมื่อ 27-2-2012 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 33# kunpan88

ต้องเล่นปีไรหรอคัฟถึงทันหลวงพ่อคัฟพี่
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 08:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# Boyza

ควรจะหาก่อน....ท่านทิ้งสังขารเมื่อ 31 ธันวาคม 2532
Boyza โพสต์เมื่อ 28-2-2012 08:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 35# kunpan88
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ รุ่นทูนเกล้า ถวายในหลวง  น่าเก็บมากครับ
ราคาไม่แพงด้วย ยังไม่เจอของปลอม
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 36# Boyza

แนะนำ รุ่นทูนเกล้า ถวายในหลวง  น่าเก็บมากครับ
ราคาไม่แพงด้วย ยังไม่เจอของปลอม
Boyza โพสต์เมื่อ 28-2-2012 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นทูลเกล้าปีไรคัฟ ทันหรือป่าว
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 11:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้บางเวปยังหาได้อยู่ราคาไม่แพง...ด้วย น่าเก็บมาก...
ลุงท่านหนึ่ง นำพระที่คอให้ผมดู แล้วบอกผม ว่า นี่คือหลวงพ่อตาบวัดมะขามเรียม
พิมพ์ หลวงพ่อโตบางกระทิง ประสบการณ์ เยอะแยะมากรุ่นนี้....
มีคนโดนจระเข้กัด จระเข้กัดไม่เข้า....ลุงเล่าให้ผมฟัง ว่า
เรื่องนี้เป็นที่ฮือฮากันมาก ว่าชายหาปลา ออกหาปลาตอนกลางคืน มือไปคลำเอาปากจระเข้
จระเข้ ด้วยความตกใจงับ ที่ข้อมือชายหาปลาเต็มๆ เสียชายหาปลาร้องลั่น ทำให้ชาวบ้านที่อยู่บริเวณนั่นวิ่งออกมาดู
มองเห็นจรเข้ตัวใหญ่ กำลังหนี้...ชายหาปลาคนที่โดนจรเข้กัด ฮือฮากันทั่ว จ.พิจิตร เจอฟันจระเข้ หลุดร่วงบริเวณที่ชายหาปลาโดนจระเข้กัด
เจอหลายเขี้ยวเลยล่ะ พร้อมหัวเราะ อ่าวแล้วผมถามลุงต่อไปว่า แล้วชายคนหาปลาไปไหนแล้วครับ
ลุงหัวเราะ อยู่ตรงหน้าหนูไงล่ะ พร้อมยืนแขนที่โดนจระเข้กัดให้ดู และ ส่งฟันจระเข้ให้ผม
ผมมองมือลุงกับฟันจระเข้ ข้อมือเล็กๆไม่น่าจะรอดได้เลย ลุงเล่าต่อ มันกัดเสร็จเผ่นหนีเลยล่ะเขี้ยวมันหลุดลวงเลย
องค์นี้แหละพระในตำนานของลุง อีกคราวไปเที่ยวแพ ลุงเห็นคนโดนผีเข้าโวยวาย ลุงเลยเอาพระองค์นี้ทำน้ำมนต์ไล่ผี
แค่เอาพระใส่ในขันน้ำเท่านั้น แล้วลุงก็เดินไปรดหัวคนนั้นเลย ดิ้นร้องกรี้ดๆๆ แล้วสลบ
พอตื่นขึ้นมาก็เป็นปกติ หลวงพ่อโตบางกระทิง ของหลวงพ่อตาบ ทำน้ำมนต์ไล่ผีที่แพ เมืองกาญจนบุรี มาแล้ว...เรื่องนี้
ลุงเค้าพูดยืนยัน....
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# Boyza

รุ่น13 รุ่นทูนเกล้า ปี 31 ครับ ถวายนายหลวงรุ่นนี้ ทหารไปลองยิงปืนแตกเลย...
หิรัญ โพสต์เมื่อ 28-2-2012 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รบกวนช่วยอธิบายรูปลักษณะพิมพิ์หลวงพ่อโตให้ฟังหน่อยครับ เช่นเนื้อดินหรือเปล่าจุ่มรักดำมั้ย หลังองค์พระปาดหรือรอยนิ้วกด ขนาดเท่าหรือเล็กกว่าพระกรุ ผมมีพิมพิ์นี้แต่ไม่แนะใจว่าใช่ของหลวงพ่อหรือเปล่า ขอบคุณครับ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 28-2-2012 12:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้บางเวปยังหาได้อยู่ราคาไม่แพง...ด้วย น่าเก็บมาก ...
ต้นฉบับโพสโดย kunpan88 เมื่อ 28-2-2012 11:45

ตกลงผมทราบแล้วที่แท้คือเนื้อผงหลังปั๊มยันต์หมึก  พิมพิ์เหมือน หลวงพ่อฑูรย์ วัดโพธิ์นิมิตร ต่างตรงข้างหลัง
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 28-2-2012 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# หิรัญ

หลวงพ่อโต เนื้อดินเผา ด้านหลังมี ยันต์หมึกสีดำ ปั้มยันต์พระพุทธเจ้า16พระองค์
พระจะมีหน้าตา....
หิรัญ โพสต์เมื่อ 28-2-2012 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  หิรัญ

หลวงพ่อโต เนื้อดินเผา ด้านหลังมี ยั ...
ต้นฉบับโพสโดย kunpan88 เมื่อ 28-2-2012 15:49

อ้าว เหรอครับแล้วที่เป็นเนื้อผงออกวรรณะขาวๆอมเหลืองเขียวนิดหลังปั๊มยันต์จะทันหลวงพ่อมั้ยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 07:03 , Processed in 0.145435 second(s), 7 queries , File On.