เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8147
26
ซ่อนแถบด้านข้าง

แนะนำวิธีใช้น้ำมันพุทธคุณ และน้ำมันสายพรายบางชนิดอาจทำได้ ....แจ่ม

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำการใช้น้ำมันเสริมมหานิยมเฉพาะตัวครับ
การที่พี่ๆน้อง มีน้ำมันมหาเสน่ห์ รึน้ำมันเสน่ห์ สายพรายบางสายที่มีพลังพรายแรง สามารถใช้พกอย่างเดียวได้ห้ามป้่าย แบบนี้คงอาจยังทำมิได้นะครับ แต่ถ้าเป็นแบบมวลสายว่าน ล้วนๆหอมๆกลิ่มรันจวนจิต แบบสายน้ำมันพุทธคุณหลายๆอาจารย์ที่เสกด้านพุทธคุณเน้นๆ แจ่มๆ ก็ลองน้ำมาหยอดใส่ขวดน้ำหอมของเราดูนะครับ และพรมตัวรึ ป้ายตามจุดต่างๆที่หอม ในตัวเรา เพียงเท่านี้ คุรก็จะเป็นมหาเสน่ห์แก่ คนทั่วไปได้ดียิ่งแล้วล่ะครับ จึงนำมาแนำนะกบท่านที่ยังมิทราบ รึอาจใช้แล้ว ก็นำมาแนำนะอีกทางนึงจ้าท่านๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Acting2LT โพสต์เมื่อ 13-2-2012 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปัญหาคือ ยังไม่มีน้ำมันไว้ใช่นี่สิครับ 5555+
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# Acting2LT

กินข้าวยังคุณแบงค์ ของผมมี1 ขวดเช่นกัน ของอ.ชุม ชื่อว่าไรนะลืมแล้ว แบบว่าน้ำมันโสรฬมงคล ประมาณณแหละ ของผมไม่หลอดน่ะเทลงหลายหยดเลย555+ เมตตาดีมากครับ ผู้ใหญ่รัก ไว้ใจตัวเรามากเลยล่ะครับ เข้าบ้านไหนเมตตาเราดีมากเลยเมื่อก่อนไปเที่ยวอุทัยธานี ฉีดน้ำหอมไป ไปงานเลี้ยงบ้านเค้า เค้าเมตตาที่พักเมตตาหาอาหาร ที่นอนที่กินพาเที่ยวด้วย เมตตาเรามากเลย ดีจริงเลยมาแนะนำครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
bassy + 20

ดูบันทึกคะแนน

Acting2LT โพสต์เมื่อ 13-2-2012 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่น้ำมันหนูดูดนมแมวป่าวครับ
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# Acting2LT

รู้สึกว่ามี2ขวดนะคุรแบงค์ น้ำมันโสฬรมงคล กะมันหนูดูดนมแมวครับ ของผมมันเป็น โสฬรมงคลอ่ะครับตอนนี้แบ่งน้องที่เรียนมาด้วยกานไปใช้แล้วก็ได้ น้ำมัน 9 เสน่ห์พระอ.โอ มาเลยใช้อยู่ครับ แต่ยังไม่มีโอกาศลองประสบการณ์
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# Jiko

ดีแล้วจ้าท่าน อย่าป้ายเลย ที่ผทแนะนำส่วนใหญ่สายพุทธคุณน่ะครับ เพราะพรายนั้น บางสำนักรึบางที่มา ห้ามนำป้ายน้ำไปใส่อาหาร มันบาปแก้ยากเลยมาแนะนำ กับมาลสารว่านหอมสะมากกว่าน่ะครับ ถูกต้องแย้ววครับผม
kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันว่านผสมน้ำหอม+ครีมอาบน้ำ = แจ่มโคตร  
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# kaineverdie

พี่จัดได้ก็แจ่มเลย ครับเอ้า..ลุยโลด  คิคิคิอิอิอิ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Acting2LT

รู้สึกว่ามี2ขวดนะคุรแบงค์ น้ำมันโส ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 13-2-2012 14:40

ใช้ดีแล้วบอกต่อน่ะครับท่าน
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# Acting2LT

ใช้ดีราคาพอเก็บได้อยู่ท่านแบงค์ ถ้ามีอยู่ก็ลองเอาน้ำมันพุทธคุณ ที่เราเช่าลองหยอดใส่ได้นะ แบบน้ำมันพุทธคุณ อ.เวส ก็แจ่ม น้ำมันเสือโคร่ง หลวงปู่สวัสดิ์ วัดเกษตร พะเยา ก็แจ่มนะครับ อิอิ
maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำการใช้น้ำมันเสริมมหานิยมเฉพาะตัวครับ
การ ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 13-2-2012 13:27

แฮ่ะๆ ยังไม่ได้น้ำมันมาบูชาเลยครับ รออยู่ เดี๋ยวถ้าได้มาจะลองนำวิธีของท่านพี่ปืนไปใช้ดูนะครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# maxza303

เท่าที่ลองมาเวอค์ นะครับท่านแมก หอมๆดี มันๆ สาวเดินผ่านได้กลิ่นลอยกระจายไป ด้วยมนต์ตราที่ครูบาปลุกเสกด้วยแล้วล่ะก็ ตัวใครตัวมันล่ะครับ ถ้า แฟน ญ เดินมาด้วยแล้วมองเราเหลี่ยวหลังนะระวังๆๆๆ555+
 เจ้าของ| spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าน้ำมันขวดแพงๆก้หยด ใส่สักหยด เดียวพอแต่ถ้าไม่เียดายก็เต็มที่เลยครับผสมมวลสารกันตามชอบ แต่งานนี้มีคนแอบเข้ามาเก็บข้อมูลไปใช้หลายคนแหละครับ คิคิคิแอบมาเข้ามาอ่านแล้วก็ไม่เสนอความคิดเห็นเลย  บ้านผมเค้าเรียกว่า "หยบแล" น่ะครับ อิอิ
maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  maxza303

เท่าที่ลองมาเวอค์ นะครับท่านแมก หอม ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 13-2-2012 16:02

55มันน่าลองดูดีนักแล เอ๊ะ!!!แต่ของผมเป็นน้พมันที่บอกท่านไปข้างต้นอ่ะครับคงจะใช้แค่หยดเดียวก็น่าจะเกินพอแล้วมั้งครับ อิอิ(มีจำนวนน้อยมากๆแล้วก็มันแพงนะครับท่านหมดแล้วเสียดาย)
maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าน้ำมันขวดแพงๆก้หยด ใส่สักหยด เดียวพอแต่ถ้าไม่เีย ...
ต้นฉบับโพสโดย spakafae14 เมื่อ 13-2-2012 16:10

หยบแล แปลว่า แอบดู ภาษาใต้55 ผมก็คนหาดใหญ่ครับท่าน แต่มาอยู่ราชบุรี
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 22:53 , Processed in 0.135529 second(s), 7 queries , File On.