เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13820
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากทราบว่ากรณีที่มีการสักหมึก หรือน้ำมันสามารถสักทับ หรือซ้อนกันได้ไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 26-11-2009 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เวลาที่สักน้ำมันด้านหลังแล้วจะรู้ได้ยังไงครับว่าไม่ซ้อนทับกัน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mahahin โพสต์เมื่อ 28-11-2009 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักน้ำมันสามารถสักทับได้ไม่มีปัญหา ส่วนหมึกไม่สามารถสักทับได้...
undergrounds โพสต์เมื่อ 28-11-2009 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การสักน้ำมันนะครับ สามารถสักทับสักซ้อนกันได้ ไม่เหมือนสักหมึก แต่ถ้าสักหมึกมาแล้ว จะสักน้ำมัน ก็สามารถสักทับบริเวณที่สักหมึกได้ครับ ไม่มีปัญหา
 เจ้าของ| pocko โพสต์เมื่อ 28-11-2009 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pocko เมื่อ 28-11-2009 23:44

ถ้าอย่างนี้ผมก็สามารถสักน้ำมัน หนุมาน 8 กร และลิงครูได้ใช้ไหมครับ แต่อย่าทราบค่าครูครับ ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหรับของ อ.เดช ครับ

ของเดิมสักน้ำมันมาแค่ยันต์ครู และ9ยอดครับ
nochoice1 โพสต์เมื่อ 29-11-2009 01:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักได้ครับ ลองไปคุยกับอาจารย์ดีกว่าครับ จะได้ความรู้ความเข้าใจก่อน สักไม่สักค่อยตัดสินใจได้
BUSL โพสต์เมื่อ 29-11-2009 17:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบคุณ pocko

สำหรับคนที่สักหมึกมาสามารถสักน้ำมันทับได้ แต่สักหมึกทับไม่ได้ เพราะอักขระเลขยันต์ต่างๆทับกันเมื่อไหร่ อาจทำให้ผู้ที่สักไปดวงตก หรือที่เรียกว่าอักขระวิบัตินั้นเอง ส่วนคนที่สักน้ำมันสามารถสักไปได้เรื่อยๆคับ แต่ลายที่สักไปแล้วต้องหายก่อนนะคับ เหมือนบางคนสักไปเต็มหลัง ลายยังไม่หายไปลงต่อ ครูบาอาจารย์บางท่านจะไม่ลงให้คับ เพราะลงไปจะไปทับยันต์เก่า ต้องรอให้ยันต์ตำแหน่งนั้นจางหายก่อน หรือไม่ก้อต้องลงจุดอื่นทีไม่มีลาย

ส่วนที่ถามว่า "สักน้ำมัน หนุมาน 8 กร และลิงครูได้ใช้ไหมครับ"

ตอบ ได้คับ ถ้าพื้นที่หลังหรือช่วงหน้าอกว่างไม่มีลอยสักอื่นอยู่ เพราะลายของท่านถ้าเป็นหนุมาน8กร จะมีแต่พิมใหญ่ ซึ่งต้องสักกลางหลังหรือหน้าอกเพราะเป็นส่วนที่มีพื้นที่กว้าง ส่่วนลิงครูถ้าลงหนุมาน8กรไปแล้วไม่มีพื้นที่ ก้อลงที่แขนได้คับ เป็นพละกำลัง เพราะลิงครุของท่านโดยส่่วนใหญ่จะลงหลัง แขนทั้ง2ข้าง แล้วก้อขาทั้ง2ข้างคับ
undergrounds โพสต์เมื่อ 29-11-2009 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักหมึกมาแล้ว ก็สามารถสักน้ำมันทับได้นะครับ แบบนี้ไม่เรียกอักขระวิบัตินะครับ อักขระวิบัติ คือ การเขียนอักขระไม่มีหัว
แต่ถ้าหมึกทับหมึกอันนี้ไม่ได้นะครับ
TONGRAKUNG โพสต์เมื่อ 30-11-2009 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองมาสรุปหน่อยก็ดีนะ  เพราะท่านสักมาหลายยันต์แล้วครับ
helium โพสต์เมื่อ 12-5-2012 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีข้อสงสัยครับ

- แล้วถ้าหากสักน้ำมันมาก่อน แล้วจะไปสักหมึกทับซ้อนได้ไหมครับ ???

- แล้วถ้าไม่เคยสักยันต์มาก่อน มีกำหนดหรือป่าวว่ายันต์แรกจะต้องเป็นยันต์อะไร??? หรือจะสักยันต์ไรก่อนก็ได้???

- ที่สงสัยอีกอย่างคือ สักเก้ายอดเกี่ยวกับอะไรครับ และจะมีอาการของขึ้นได้หรือป่าว???

ขอบคุนครับ
desperado โพสต์เมื่อ 13-5-2012 00:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- สักหมึกทับน้ำมันได้ครับ
- ยันต์แรกแล้วแต่สำนักครับ ต้องไปถามที่สำนักเอา
- ยันต์เก้ายอด สำนักส่วนใหญ่ใช้เป็นยันต์ครู ส่วนใหญ่ครูท่านก็ลงให้ทุกอย่าง แคล้วคลาด คงกระพัน เมตตา มีครูบาอาจารย์คอยช่วยเหลือ
Imooaem โพสต์เมื่อ 4-4-2014 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ค้ะถ้าหนูจะสักกราฟฟิตทับยันต์ห้าแถวกะเก้ายอดจะไปไรไหมค้ะ ช่วงแนะนำทีค้ะ  
Imooaem โพสต์เมื่อ 4-4-2014 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ค้ะหนูอยากรู้ว่าถ้าสักกราฟฟิตทับยันห้าแถวกะเก้ายอดจะเปนอารายไหมค้ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-4-2024 06:41 , Processed in 0.228258 second(s), 8 queries , File On.