เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
22905
17
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากทราบคาถาพระขุนแผน สำหรับผู้หญิงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
lipstick โพสต์เมื่อ 11-4-2010 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
คือว่า เพิ่งจะได้บูชาขุนแผนมาบูชาค่ะ

รุ่นตรึงนางหลังม้าเสพนาง คาถาที่ได้มาคือ คาถาโอมมหาละลวยค่ะ
คาที่เราสามารถ บอกชื่อคนที่เราต้องการได้อ่ะค่ะ

อยากทราบว่า ต้องเปลี่ยน  คำว่าชายเป็นหญิงไหมคะ

โอมละลวยมหาละลวย ชายเห็นชายงวย หญิงเห็นหญิงหลง มึงเห็นหน้ากูให้งวยงงจงใจรัก จะภะกะสะภะคินี กูจะคิดถึงสาวทั้งหลายก็มายินดี จงมาช่วยกูอยู่พร้อมหน้า

ต้องเป็นหญิงเห็นหญิงงวย ชายเห็นชายหลง มึงเห็นหน้ากูให้งวยงงจงใจรัก จะภะกะสะภะคินี กูจะคิดถึงชายทั้งหลายก็มายินดี

ต้องเป็นแบบนี้ไหมคะ  แล้วปกติเราสามารถบูชาสวดได้หลายบท หรือว่าแค่บทเดียวคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 12-4-2010 08:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นการสงสัยที่เฉียบคม... ตามนั้นแหละไม่ผิดเพี้ยนแน่!

ดีใจจัง... มีสาวๆ.. หลงมาเว็บเมืองเสน่ห์กาหลงอีกแล้ว.. ฮ่าฮ่า.. ของแรงกันทั้งเมือง... อิอิ!
 เจ้าของ| lipstick โพสต์เมื่อ 12-4-2010 10:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีทุกๆคนค่ะ ยังๆไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ

^^
 เจ้าของ| lipstick โพสต์เมื่อ 13-4-2010 18:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วคาถาบูชา  คาถาปลุก เหมือนกันหรือไหมคะ
ก่อนจะ สวดต้องต้องนะโม ทุกครั้ง ใช่ไหมคะ

แล้วบูชา ท่อง ได้กี่รอบ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
suysakul โพสต์เมื่อ 14-4-2010 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ฝากับผมก็ได้ครับ แต่ไม่คืนให้นะ รับฝากแล้ว ต้องฝากตลอดไป อิอิ    
ยินดีต้อนรับครับ
Uanprew โพสต์เมื่อ 19-4-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Uanprew เมื่อ 19-4-2010 15:06

อันนี้ถามมาก็ตอบอีกครั้งครับม่ะเคยเจอครับที่สำหรับผู้หญิงโดยตรงอ่ะน่ะครับเอาคาถาหัวใจขุนแผนไปท่องอาราธนาพระขุนแผนก่อนขึ้นคอพลางๆแร่ะกันครับ
คาถาหัวใจขุนแผน
ตั้งนะโม 3จบแล้วว่า
สุ นะ โม โล
แต่ถ้าน้องมีเวลาท่องเต็มๆก็ท่องไปเลยครับบทนี้
บทเต็มๆจะว่า
" สุสิมุลิ สุนะโมโล อะวิสะมะ สะสิมะนะ"

แล้วก็อาราธนาขึ้นคอได้เลยจ๊ะอิๆๆๆ

แต่คาถาที่ติดมากับวัตถุมงคลนั่นก็ใช้ได้แล้วครับไม่ต้องไปเปลี่ยนน่ะครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 19-4-2010 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ถามมาก็ตอบอีกครั้งครับม่ะเคยเจอครับที่สำหรับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Uanprew เมื่อ 19-4-2010 14:58

ไม่กล้าใช้คาถาแล้ว...เพราะว่า...
      มีทอม..มาจีบ...และบอกว่า เป็นเพราะเราท่องคาถาผิด...????
      อ้าว ....กำๆๆๆๆๆๆๆ  นั่นมันไม่ใช่คาถาของผู้หญิงหรอกเรอะ!!!!!
Uanprew โพสต์เมื่อ 19-4-2010 16:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Uanprew เมื่อ 19-4-2010 16:49
ไม่กล้าใช้คาถาแล้ว...เพราะว่า...
      มีทอม..มาจีบ...แ ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 19-4-2010 16:19

ทอมมาจีบ...ทอมนี่คือผู้หญิงที่มีหัวใจผู้ชายมันก็ไม่แปลกอ่ะครับสรุปว่าใช้ได้เป็นคาถาที่ใช้ได้กับผู้ชายแล้วก็ผู้หญิงที่มีหัวใจผู้ชายอิๆๆๆ
อันนี้อ่ะไม่น่ากลัวเท่าไหร่ที่ผมเคยเจออ่ะน่ะครับผมเจอผู้ชายที่มีหัวใจเป็นผู้หญิงน้อครับ(แต่เป็นผู้ชายที่สวยน่ะครับแต่ยังไม่แปลงเพศเท่านั้นเองครับอิๆๆๆ )อิๆๆๆๆคิดแล้วสยองไหมล่ะครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 19-4-2010 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# Uanprew

แบบนี้หรือเปล่าค่ะ?? สวย.. ดูดี.. และมีของแถม....มมม

เจ้าของ| lipstick โพสต์เมื่อ 22-4-2010 11:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคนนะคะ ที่มาตอบกระทู้ ให้ ^^
Sodasingha โพสต์เมื่อ 28-4-2010 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจเหมือนกันแฮะ

อิอิ

ลองดูๆ
anon7347 โพสต์เมื่อ 22-5-2010 13:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สูดยอด
sweetlemonclub โพสต์เมื่อ 31-5-2010 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอมละลวยมหาละลวย ชายเห็นชายงวย หญิงเห็นหญิงหลง มึงเห็นหน้ากูให้งวยงงจงใจรัก จะภะกะสะภะคินี กูจะคิดถึงสาวทั้งหลายก็มายินดี จงมาช่วยกูอยู่พร้อมหน้า
เปลี่ยน ช เป็นหญิง เปลี่ย ญ เป็น ชาย ถ้าเจาะจงรายบุคคลเปลี่ยนมึงเป็นชื่อ และสุดท้ายเปลี่ยน สาว เป็น ชาย ครับ
Torment โพสต์เมื่อ 3-5-2011 05:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[coloูจ้าr=Orange]ชอบจังใช้ไ้ด้ผลจิงป่าวอะ จะลองทำ
ข้าว โพสต์เมื่อ 3-5-2011 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อื่ม แปลกดีค่ะ ส่วนใหญ่จะเห็นท่อง ตามใบฝอยนะคะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 15:26 , Processed in 0.165333 second(s), 7 queries , File On.