เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
anisa2521 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตายห่ะ ลงผิดกระทู้ ขอโทษครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผิดกระทู้ป่าวครับ อันนี้แม่ทองสร้อยจ้า ไม่ใช่เลี่ยมพระครับ 97254_1.gif
anisa2521 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผิดกระทู้ป่าวครับ อันนี้แม่ทองสร้อยจ้า ไม่ใช่เล ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 8-2-2012 23:20

ใช่ครับ เปิดหลายหน้าจัด โพสผิดขออภัยครับท่าน
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้แต่งขอบ 100 บาท / ส่วนอีกอันเลี่ยมคู่น่ารักมาก 150 ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 8-2-2012 23:18

ว้าว!!!นี่ขุนแผนกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อมใช่มั้ยครับเนี่ย รุ่นสุดท้ายทันหลวงพ่อพูลปลุกเสกด้วยนะครับเนี่ย แฮ่ะๆผมก็มีอยู่2องค์ครับเป็นเนื้อสีทองทั้งองค์เลยครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตายห่ะ ลงผิดกระทู้ ขอโทษครับ
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 8-2-2012 23:19

ไม่เป็นไรครับท่าน คนเมืองเดียวกันผิดพลาดกันได้ครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผิดกระทู้ป่าวครับ อันนี้แม่ทองสร้อยจ้า ไม่ใช่เล ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 8-2-2012 23:20

brutaloid โพสต์เมื่อ 9-2-2012 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ ...ของถวายให้แม่ทองสร้อยนี้ ขอถามหน่อยครับ ของเซ่นไหว้ ตามในใบฝอยบอกว่า ให้กุ้งพร่า ปลายำ เหล้าขาวนี่ ผมคงไปหาข้างๆหมู่บ้านนานาชาติผม
ไม่เจอหรอมีเซเว่น และร้านสะดวกแฟมิลี่มาร์ทอ่ะนะ จะเป็นไรไหมถ้าผมจะถวายให้ เป็นอาหารยำเผ็ดๆข้าวกล่องเซเว่นและเบียร์อ่ะครับ

เพราะตอนไปเช่ามาผมได้สอบถามแล้วแบบนี้ละ อยากให้ชัวร์ๆอีกทีจะได้ไม่ผิดใจกับแม่ทองสร้อยครับ ^^
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 9-2-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ ...ของถวายให้แม่ทองสร้อยนี้ ขอถามหน่อยครับ ของเซ ...
ต้นฉบับโพสโดย brutaloid เมื่อ 9-2-2012 16:56

สามารถทำได้เลยครับ อย่างที่ท่านบอกแหละครับ จะเป็นอะไรก็ได้ครับ แต่ห้ามเซ่นของดิบอย่างเดียวครับอย่างอื่นได้หมดครับตามแต่เราจะสะดวกครับ
brutaloid โพสต์เมื่อ 9-2-2012 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรอครับ ขอบคุณครับที่ตอบกลับให้ผมนะครับ

ผมได้เช่าบูชาแม่ทองสร้อย เนื้อผงเลี่ยมน้ำมันอาถรรพ์ อาจาร์ยวราจากที่ยูเนี่ยนมอลล์วันนี้เองครับ ....
chaiyachit โพสต์เมื่อ 9-2-2012 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจกฟรีแม่โหงพรายเนื้อผงอาจรย์วราปราการใครสนใจลงรายการไว้ก่อนครับหลังจาหวันจันทร์ที่13กุมภาพันธ์ผมกลลับจากเชียงรายจะเข้ามาตรวจรายชื่อแบะวิธีประสานรับของนะครับ...รับประกันอาจารย์์วราสร้างแน่นอนไม่มีเสริม...แจกฟรีนะครับ

ลงชื่อไว้ก่อนครับ...ส่วนเจ้าเมืองโชว์ถ้าสนใจอยากได้ผมแจกให้พร้อมเลี่ยมและเพ้นสีองค์ที่อาจารย์วราสร้างองค์แรกๆๆๆเลยครับน้องโชว์มีองค์เดียวนะครับที่เพ้นท์สีนอกนั้นไม้ได้เพ้นท์สีครับ
lingjoh888 โพสต์เมื่อ 9-2-2012 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรครับ.............
chaiyachit โพสต์เมื่อ 9-2-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่...ถ้าถามจากที่ผมลงไว้เรื่องแม่โหงพรายนั่นน่ะ...แจกฟรีๆๆๆๆครับแต่จะแจ้งว่าจะรับแม่โหงพรายอย่างไรครับเพราะผมไปเชียงรายกลับวันจันทร์ครับจึงจะเข้ามาตรวจรายชื่อผู้ที่อยากได้ครับ...เน้นนะครับ...แจกกันเปล่าๆๆครับของอาจารย์วราสร้างอย่างงแน่นอนครับเก็บไว้หลายปีแล้ว...ครั้งนี้จำกัด25ท่านก่อนนะครับมาก่อนได้ก่อนมาหลังแต่อยู่่ในลำดับที่25ไม่เกิน..เป็นอันได้เช่นกันครับ

ส่วนรับส่งอย่างไรค่อยว่ากันครับ
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 9-2-2012 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีใครกล้าลงชื่อเลย ขอประเดิมแล้วกันครับ
ชื่อ วสันต์ ขอรับแม่โหงพรายครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 9-2-2012 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมลงชื่อขอรับด้วยหนึ่งองค์ครับ (ชื่อ ศักดิ์สิทธิ์)
kwanja โพสต์เมื่อ 9-2-2012 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขวัญด้วยคะพี่ ถ้ายังไม่หมด นะคะ อิอิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 04:23 , Processed in 0.177971 second(s), 7 queries , File On.