เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12808
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

คาถาหลวงปู่หงษ์

[คัดลอกลิงก์]

1.อาราธนาพระเครื่องวัตถุมงคลติดตัว

นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะเมติ

เสกของ 108 ประการ

2. เสกสีผึ้งทาปาก เสกของกินให้รักกัน

นะเมติ
( 12 จบ )

3. เมียรักผัว ผัวรักเมีย

พุทธะสังมิ
(7 จบ )

4. เสกของให้กิน ให้ผัวเมียรักกัน

อุ เมีย พะ ตา ติ
(7 จบ )

5.ภาวนาก่อนพูดให้ลูกค้ารักเรา เจรจาติดต่อมีลาภ

เทีย สุ อุ เจีย นะโมพุทเธีย หังหุ
( 3-7 จบ )

6.ภาวนาให้ลูกรักแม่

ตา ตะ ปิยะ ปุต ตะ

7.ภาวนาให้แม่รักลูก

อุ กา สะ อิ มะ

8.นั่งขายของดี คนเห็นหน้านิยมชมชอบ

ยะ อุ อะ อา ระ หัง

9.ไม่ให้พบผู้ร้าย

นะวิ มะเว

10.ศัตรูยกมือไม่ขึ้น อาวุธหล่นจากมือ

มะขามะขะ

11.ปีนแตก

นะโมตัด

12.ปืนยิงไม่ออก เลือดหยุดไหล

เอะ เจาะ เอะ

13.เสกของกินกันคุณไสย

อิมัง โภชนัง กันปริกัง อธิษฐามิ

14.คนทำคุณไสยใส่เราไม่ถูก

นะกะเนวัง

15.คุณไสยกลับคืนผู้กระทำมา

นะ กะ เน วิง

16.คาถาปิดตัว เขาทำคุณไสยใส่เราไม่ถูก

อิ ติ มุ ลิ

17.เสกดิน 8 ก้อน ขว้างไป 8 ทิศ โจรผู้ร้ายไม่เห็นตัวบ้าน และตัวของเราด้วย

กัม มะ สะ อุ กะ นะ สะ หะ

18.ภาวนาเดินทางปลอดภัย เกณทหารไม่ถูก

นะวิมะเว

19.ภาวนาออกเสียง 30 นาทีขึ้นไปเป็นการสลายกรรมในอดีตและปัจจุบัน หากินไม่ขึ้น เจ็บป่วย ภาวนา แลกรวดน้ำให้เจ้ากรรมอโหสิ ใช้ได้ 108 ประการ

นาลา อะระหัง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +260 หลง +11 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
steelpony + 1
wongrad + 100
sun + 50
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10
บอส ดินแดง + 100

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 15-1-2012 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Acting2LT โพสต์เมื่อ 15-1-2012 06:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 15-1-2012 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ......
Taisetsu โพสต์เมื่อ 15-1-2012 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมให้อีกนะครับ

วิธีบูชากุมารทอง หลวงปู่หงษ์
ตั้งนะโม 3 จบ จุดธูป 5 ดอก บอกพระภูมิ-เจ้าที่ หรือตี่จูเอี๊ย เพื่อขออันเชิญกุมารทอง...เข้าบ้านเรือนเพื่อเป็นศิริมงคล คุ้มครองป้องกัน บันดาลโชคลาภ ทำการค้าให้เจริญ
จุดธูป 5ดอก ภาวนา"นะเมติปะจะขะ" 9 จบ ถวาย นม น้ำแดง ยาคูล ขนม กล้วย(เท่าที่มี หรือหาได้) แล้วตั้งจิตอธิฐาน ขอพรตามความปราถนา ทรัพสมบัติทั้งหลาย ยกให้กุมารทอง เป็นผู้คุ้มครองดูแลรักษา และช่วยหามาเพิ่มเติมด้วยเถิด

คาถาอาราธนา ตะกรุดน้ำ
ตั้งนะโม 3 จบ "นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาอาราธนา ตะกรุดดิน(ตะกรุดขอมดำดิน)
ตั้งนะโม 3 จบ "นะโมพุทธายะ มะพะทะนะ จะภะกะสะ นะเมติ" 9-12 จบ

คาถาอาราะนา ตะกรุดไฟ(ตะกรุดเตโช)
ตั้งนะโม 3 จบ "นะโมพุทธายะ พะทะนะมะ จะภะกะสะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาอาราธนา ตะกรุดลม(ตะกรุดวายุ)
ตั้งนะโม 3 จบ "นะโมพุทธายะ ทะนะมะพะ จะภะกะสะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาอาราธนา ตะกรุดชัยวรมัน
ตั้งนะโม 3 จบ"นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ อะภะอะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาอาราธนา พญาเสือดำ
ตั้งนะโม 3 จบ"ยะขังนิขังวา อะภะอะ สิงหะละหุ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาอาราธนาพระยาพาลี
ตั้งนะโม 3 จบ "กัตตะ วุตตะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาพระพิฆเนศ
ตั้งนะโม 3 จบ"โอมนะมัสสะ ปัตตะเยนะมะ โอมมหาเทวะ มหาสะการัม มหาพิฆะเนศสะการัม วิญญานัง โฮม ทีปัง ธูปังปุบผัง นะโมนะมัสสะการัม"

คาถาหัวใจพระพิฆเนศ
"โอม พระพิฆเนศ สายะ นะโมพุทะยะ นะเมติ"

คาถาบูชาปฐมครูปู่ตาไฟ
ตั้งนะโม 3 จบ"โอม นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ นะเมติ ฦ ฦา ฤ ฤา นมัสสิตวา หลวงปู่ตาไฟ สิทธิเตโช มหาปุญโญ มหายะโส มหาลาโภ อิทธิ ฤทธิ ประสิทธิเม"

คาถาบูชาพระสิวลี
ตั้งนะโม 3 จบ "อิมัง อัคคีทานัง ปัพผัง พระสิมพะลี จะมหาเถรัง
พุทธังปูเชมิ ธัมมังปูเชมิ สังฆังปูเชมิ
สิมพะลี นันทะเถรัสสะ เอตะพัตตัง สัพพะธะนัง
สาริกะธาตุ พุทธรูปปัง อะหังวันทามิ สัพพะทา

พระคาถาหัวใจพระสิวลี
นะชาลีติ ประสิทธิลาภา ปะสันนะจิตา สะทาโหติ ปิยังมะมะ
สัพเพชะนา พะหูชะนา สัพเพทิสา สะมาคะตา กาละโภชนา
วิกาละโภชนา อาคัจฉันติ ปิยังมะมะ
พระคาถานี้หากเราจะไปหาลาภที่ไหน ให้ภาวนาไปเถิด จะทำให้มีลาภผลดีนักแล

คาถาตะกรุดอุปคุปต์ อุดปืน
อุปปะ คุตโต จะมหาเถโร อุทะง อัทโธ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะเมติ

คาถาพญาเต่าเรือน(เต่ากัสโป)
"นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาลูกกรองพรหมปัญโญ
"นะโมพุทธายะนะมะพะทะ นะเมติ"9-12 จบ

คาถาท้าวเวสสุวรรณ
"เวสสะ พุสะ นะมะพะทะ จะภะกะสะนะเมติ"
sun โพสต์เมื่อ 15-1-2012 12:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ...
numjai999 โพสต์เมื่อ 15-1-2012 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดๆ
pungkung โพสต์เมื่อ 16-1-2012 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ บารมีหลวงปู่รักษา
batmonk โพสต์เมื่อ 17-2-2012 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับพี่
suysakul โพสต์เมื่อ 17-2-2012 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TenThai โพสต์เมื่อ 20-2-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
Boyza โพสต์เมื่อ 21-2-2012 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคัฟ
TenThai โพสต์เมื่อ 27-3-2012 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แอบมาดูครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 27-3-2012 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
konkonwan โพสต์เมื่อ 17-12-2012 15:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-4-2024 19:16 , Processed in 0.214159 second(s), 11 queries , File On.