เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เสน่ห์มหานิยมเต็มพิกัด...เสด็จแม่ยั่วเมืองทั้ง 9 สี ล้อมกรอบพญากาหลง อ.หม่อม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-9-2011 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-10-2011 11:42

เนื่องด้วย ผู้ศรัทธาท่านอาจารย์หม่อมในเมืองเสน่ห์กาหลง มีความต้องการเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองรุ่นแรกมาก โชว กาหลง จึงเรียนเชิญเฉพาะผู้ที่ต้องการร่วมบุญสร้างโบสถ์กับวัดหนองระกำบูชาเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองศิวลึงค์เล็กรุ่นแรก จำนวน 3 เหรียญเท่านั้น โดยเงินที่ท่านบูชาเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองทั้ง 3 องค์นี้ โชว กาหลง ส่งมอบให้กับเจ้าอาวาสวัดหนองระกำทั้งหมด โดยไม่หักค่าใช้จ่าย

เหรียญที่ 1 ได้แก่ คุณภูธร ภูเก็ต (ได้รับเหรียญแล้ว)
บูชาเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองรุ่นแรก ศิวลึงค์เล็ก
เพื่อสร้างโบสถ์วัดหนองระกำ จำนวนเงิน 5,000 บาท (ไม่รวมเลี่ยม)
(โชว กาหลง นำเงินโอนเข้าบัญชีหลวงพ่อไช้ เจ้าอาวาสวัดหนองระกำทั้งหมด โดยไม่หักค่าใช้จ่าย เรียบร้อยแล้ว)

เหรียญที่ 2  ได้แก่ คุณกิตติพงศ์ เชียงราย
บูชาเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองรุ่นแรก ศิวลึงค์เล็ก
เุพื่อสร้างโบสถ์วัดหนองระกำ จำนวนเงิน 6,000 บาท (ไม่รวมเลี่ยม)
(โชว กาหลง โอนเข้าบัญชีหลวงพ่อไช้ เจ้าอาวาส วัดหนองระกำทั้งหมด โดยไม่หักค่าใช้จ่าย เรียบร้อยแล้ว)

เหรียญที่ 3  ได้แก่ พี่สุ จากแคลิฟอร์เนียร์ USA
เุพื่อสร้างโบสถ์วัดหนองระกำ จำนวนเงิน 6,500 บาท (ไม่รวมเลี่ยม)
(โชว กาหลง โอนเข้าบัญชีหลวงพ่อไช้ เจ้าอาวาส วัดหนองระกำทั้งหมด โดยไม่หักค่าใช้จ่าย เรียบร้อยแล้ว)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-9-2011 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 13-9-2011 06:31

ประกาศ
ท่านใดต้องการสีฟ้ารุ่นใหญ่ ขณะนี้มีให้บูชาแล้ว โอนเงินพร้อมส่งประมาณวันที่ 15
TeeLeK โพสต์เมื่อ 13-9-2011 07:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โว้ววว เหรียญล้อมเพชร " เหมือนของเค้าเยยยย" พี่โชว อิอิ
แต่ของเค้าสวยก่า คริ ๆๆๆๆ
sekAZAA โพสต์เมื่อ 13-9-2011 08:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื่องด้วย ผู้ศรัทธาท่านอาจารย์หม่อมในเมืองเสน่ห์ ...เหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองรุ่นแรก
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-9-2011 22:02

อยากได้แบบองค์ที่มีทองประปรายอ่ะ  แม่จะมาอยู่กะผมไหมหนอ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 19-9-2011 16:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสด็จแม่ยั่วเมืองเสน่ห์มหานิยมเต็มพิกัดทั้ง 9 สีพิม ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 6-9-2011 14:35

ตอนนี้มีสีอะไรมั่งจ๊ะน้อง.... แจ้งด้วยจร้า...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-9-2011 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้มีสีอะไรมั่งจ๊ะน้อง.... แจ้งด้วยจร้า...
...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 19-9-2011 16:18

ม่วงพร้อมส่งค่ะ
armhonda โพสต์เมื่อ 29-9-2011 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้แบบองค์ที่มีทองประปรายอ่ะ  แม่จะมาอยู่กะผม ...
ต้นฉบับโพสโดย sekAZAA เมื่อ 13-9-2011 08:10

หากศรัทธา ปาฏิหารย์ย่อมบังเกิดครับ ผมเชื่ออย่างนั้นครับ ขอให้ได้แม่มาบูชาสมดังหวังครับ...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-10-2011 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายตรงจากอเมริกา...พี่สุจัดเต็ม!

บูชา 9 สี เพื่อความก้าวหน้า 1 ชุด!
ขอให้ท่านร่ำรวย ก้าวหน้านะคะ..ค่าส่งไปนอกแพง เหมาทีเดียวคุ้มกว่า 555
Marvin โพสต์เมื่อ 15-10-2011 00:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีจ้า น้องโชว์ พี่สุเองจ่ะ ขอบคุณที่เก็บไว้ให้อย่างดี
พุธหรือพฤหัสหน้าจะโทรไปถามไถ่สีแดงที่รีเควสนะคะ
โชว์จ๋า ช่วยเลือกองค์ที่มีน้ำมันหรือดูวาวๆนิดนึงได้มั้ยจ๊ะ
เอาฤกษ์เอาชัย  ชีวิตรักจะได้ชุ่มฉ่ำรัญจวญใจไม่สร่าง
การงานก็ลื่นปรื้ดๆๆ เพราะมีน้ำมันเป็นมอยเจอร์นำทางให้อย่างดี
ขอบคุณค่า  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-10-2011 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-10-2011 10:53
หวัดดีจ้า น้องโชว์ พี่สุเองจ่ะ ขอบคุณที่เก็บไว้ให้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Marvin เมื่อ 15-10-2011 00:21

สวัสดีค่ะ พี่สุ สุดสวย...

อีกอาทิตย์หนึ่งเจอกันนะคะ..  เตรียมตะขอของแถมที่พี่ต้องการไว้แล้วค่ะ แล้วเดี่ยวจะไปหาซื้อสร้อยมาให้พี่สุ 4 เส้นตามที่ต้องการด้วยนะคะ..ร้านเลี่ยมพระ ร้านขายสร้อยสำหรับห้อยพระที่อเมริกาคงไม่มีขายแน่นอน ผู้ศรัทธาจากแดนไกล..จัดเต็มของแถมเพียบค่ะ เราจะลิมิตน้ำหนักไม่เกินสองกิโลกรัมดีไหมคะ 555
verata9 โพสต์เมื่อ 21-10-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-10-2011 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อย่าลังเล..สงสัย..เลือกสีที่ใช่ เลือกองค์ที่ชอบ..จัดไปค่ะ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 30-10-2011 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีจ้า น้องโชว์ พี่สุเองจ่ะ ขอบคุณที่เก็บไว้ให้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Marvin เมื่อ 15-10-2011 00:21

Good morning teacher Su!
รวบรวมของชิ้นสุดท้ายมาวานนี้แล้ว..ส่งลงทะเบียนตามรีเควสพรุ่งนี้น้า!!
Marvin โพสต์เมื่อ 30-10-2011 09:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอเคจ้า  ส่งมาแล้วรบกวนแจ้งหมายเลขพัสดุด้วยนะจ๊ะ

ขอบคุณคับ
Sutep โพสต์เมื่อ 30-10-2011 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าเอามาสะสมเป็นคอเลคชั่นทุกสีสักชุดเน้อะ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 01:11 , Processed in 0.384910 second(s), 10 queries , File On.